ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
เอาไหมถ้าวืดจู้ดแล้วได้ 2 คนนี้แทน
เอาดิ่ : ได้ทั้งจำนวน คุณภาพลดลงมานิดหน่อยเอง
???
ไม่เอา : ยังไงก็ต้องจู้ดเท่านั้น
???
เฉยๆ : มีคนที่ดีกว่า 2 คนนี้อีกเยอะ
???
คะแนนทั้งหมด: 61
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2012
ตอบ: 5889
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 17:18
[RE: แฟนหงส์ สมมติว่าเปลี่ยนจาก Jude เป็น 2 คนนี้เอาไหม ?]
growthseek พิมพ์ว่า:
KanScouse66 พิมพ์ว่า:
ถ้าเอาตามตำแหน่งและความเป็นไปได้ในตอนนี้ เอาตรงๆไม่มีใครดีกว่าจู๊ดสักคน
เนเวสมันตัว deeplying playmaker ตำแหน่งนี้เอาติอาโก้ไปเล่นก็ได้
ปาลินญ่าส่วนตัวผมโคตรชอบนะ อยากได้มาก แต่มันเป็นกลางรับ
ตำแหน่ง b2b ที่เราต้องการ และพยายามตามหา
นอกจากจู๊ดผมมองไม่ออกละว่าใครคือคนที่เหมาะสมจริงๆ ทั้งฝีเท้า สไตล์การเล่น และอายุการใช้งาน
เมาท์ก็เชิงรุกไปหน่อย คิดไม่ออกจริงๆ5555

ไคเซโด้ ฮะ ฮ่าๆๆๆๆ

เอาจริงๆก็อยากให้ทุ่มนั้นแหละ ฟาบิญโญ่ เอา เฮนโด้ไปสลับเล่น เอาติอาโก้ไปสลับเล่นก็ได้ ในตำแหน่งนั้น 3 ตัวเลย ฮ่าๆๆๆ

ส่วน B2B ก็ นั้นแหละ จู๊ดน่าจะเป็นจุดที่ JK อยากได้ที่สุด (ผมก็อยากได้) ได้ไหมก็ไปรอลุ้นกันเอา ฮ่าๆๆๆ  

เออแฮะ ได้อยู่ครับไคเซโด้ แต่มันก็มีบางจุดที่ต่างกัน
ไคเซโด้จะเด่นเรื่องรับมากกว่า จู๊ดจะไปเชิงรุกมากกว่า
แต่ก็พอแทนได้อยู่ครับ ถ้าในกรณีที่พลาดจู๊ดนะ555
แต่นั่นแหละครับ ยังไงก็อยากได้จู๊ดมากที่สุดอยู่ดี55
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กัน สเก๊าซ์
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 14226
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 17:22
[RE: แฟนหงส์ สมมติว่าเปลี่ยนจาก Jude เป็น 2 คนนี้เอาไหม ?]
growthseek พิมพ์ว่า:
ถ้าเอาตามตำแหน่งและความเป็นไปได้ในตอนนี้ เอาตรงๆไม่มีใครดีกว่าจู๊ดสักคน
เนเวสมันตัว deeplying playmaker ตำแหน่งนี้เอาติอาโก้ไปเล่นก็ได้
ปาลินญ่าส่วนตัวผมโคตรชอบนะ อยากได้มาก แต่มันเป็นกลางรับ
ตำแหน่ง b2b ที่เราต้องการ และพยายามตามหา
นอกจากจู๊ดผมมองไม่ออกละว่าใครคือคนที่เหมาะสมจริงๆ ทั้งฝีเท้า สไตล์การเล่น และอายุการใช้งาน
เมาท์ก็เชิงรุกไปหน่อย คิดไม่ออกจริงๆ5555

ไคเซโด้ ฮะ ฮ่าๆๆๆๆ

เอาจริงๆก็อยากให้ทุ่มนั้นแหละ ฟาบิญโญ่ เอา เฮนโด้ไปสลับเล่น เอาติอาโก้ไปสลับเล่นก็ได้ ในตำแหน่งนั้น 3 ตัวเลย ฮ่าๆๆๆ

ส่วน B2B ก็ นั้นแหละ จู๊ดน่าจะเป็นจุดที่ JK อยากได้ที่สุด (ผมก็อยากได้) ได้ไหมก็ไปรอลุ้นกันเอา ฮ่าๆๆๆ  

เออแฮะ ได้อยู่ครับไคเซโด้ แต่มันก็มีบางจุดที่ต่างกัน
ไคเซโด้จะเด่นเรื่องรับมากกว่า จู๊ดจะไปเชิงรุกมากกว่า
แต่ก็พอแทนได้อยู่ครับ ถ้าในกรณีที่พลาดจู๊ดนะ555
แต่นั่นแหละครับ ยังไงก็อยากได้จู๊ดมากที่สุดอยู่ดี55

แต่เพิ่งต่อสัญญาไป ค่าตัวไม่ต่างจากจู๊ดเท่าไรหรอก ฮะ
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 13 Feb 2010
ตอบ: 16966
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 17:24
เอาแมคโทไป เสนอชื่อ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2010
ตอบ: 4585
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 17:49
โควต้า HG ลิเวอร์พูลไม่มีปัญหาใช่ไหมครับ เห็นมีตัวรุุกใหม่ๆ ไม่ใช่จากอังกฤษ ถ้าซื้อมาอีก 2 จะลงได้ใช่ไหมครับ ไม่เหมือนจู๊ดหรือไรซ์ ถ้าได้มาคือได้โควต้าตรงนี้ด้วย
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 20 Aug 2008
ตอบ: 4275
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 17:56
[RE]แฟนหงส์ สมมติว่าเปลี่ยนจาก Jude เป็น 2 คนนี้เอาไหม ?
ผมว่าถ้า เมสัน เมาท์ 50 ล้านvs Jude 120 ล้าน

FSG ซื้อเมาท์ แน่นอนอะ 555+
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 34886
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 18:04
มันก็โอเคนะ​ กับจู๊ดผมไม่อะไรมากถ้ามันไม่ให้วงในมาประโคมข่าวว่าเท่าไหร่ก็เอาและสู้ทุกราคา​โดยยอมไม่เสริมกลางซีซั่นนี้เพื่อจะเอาให้ได้ในซัมเมอร์​และพอใกล้ๆจะถึงเวลาสุดท้ายบอกสู้ราคาไม่ไหวทั้งๆที่มันควรประเมินตัวเองก่อนว่าจะสู้ไหวมั้ย​ แบบข่าวกับเอ็มบับเป้อ่ะอันนี้ทุกคนรู้สภาพว่าไม่ไหวตั้งแต่แรกและวงในไม่ได้โหมข่าวหนัก
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: คนเราถึงจะเปลี่ยนสถานะเเต่นิสัยน่ะ ไม่เปลี่ยนหรอก
เข้าร่วม: 23 Jul 2020
ตอบ: 3514
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 18:14
เอาครับ
0
0

โปรดอย่าบุลลี่ และดูหมิ่นกัน
" I'm proud to say , I'm a Liverpool Fan. "
ซุปตาร์ยูโร
Status: Forza MilanoLFC Support YNWA
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 20273
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 18:23
ก็ต้องเอาแหละ เนเวสนี่ค่อนข้างมั่นใจว่าถ้าปั้นถูกที่ถูกทาง ไม่ด้อยกว่าละอาจจะเก่งกว่าแวรัตติของปารีสด้วย
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 24 Apr 2007
ตอบ: 11687
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 19:19
ทีมนี้ซื้อขายปิดข่าวดี เดาไม่ถูกว่าจะทุ่มซื้อหรือไม่ แต่ก็อยากให้ทุ่มมั้ง
จู๊ด 100
เนเวส 30
กัลลาเกอร์ 45
ลาเวียหรือกราเวนเบิร์ก 45
0
0
รูปไม่หล่อ แถมจน แต่ก้อเลือกนะ

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2009
ตอบ: 1599
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 20:06
NoParty พิมพ์ว่า:
ส่วนตัวอยากได้ที่สุดเลยตัวแทนตำแหน่งฟาบินโย่ อยากได้ตัวที่มีความคล่องตัวระดับนึงที่สามารถแก้แพรสได้ กับวางบอลแนวลึกได้ดี  

ผมว่าลิเวอร์มันพังจริงๆแล้ว ขาดตำแหน่งผึ้งงานแบบไวนาดุมแบบที่คุณว่าอ่ะ แก้เพรสได้เก่ง ครองบอลเหนียว ยืนต่ำได้ ยืนกลางเกือบบุกก็ไม่เคอะเขิน

ดูๆแล้วเนเวสก็เกือบๆได้ แต่ถ้าได้จู๊ดนี่คือใช่เลย
ฝันแป้บ
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 12 Mar 2006
ตอบ: 8082
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 21:00
Sarim พิมพ์ว่า:
โควต้า HG ลิเวอร์พูลไม่มีปัญหาใช่ไหมครับ เห็นมีตัวรุุกใหม่ๆ ไม่ใช่จากอังกฤษ ถ้าซื้อมาอีก 2 จะลงได้ใช่ไหมครับ ไม่เหมือนจู๊ดหรือไรซ์ ถ้าได้มาคือได้โควต้าตรงนี้ด้วย  

ต้องนับโควต้า Non-HG 17 คนครับ เอาฤดูกาลหน้าที่คาดว่าจะเหลืออยู่นะครับ
ดิอาซ กักโป โจต้า นูนเยซ ซาล่าห์ ติอาโก้ ร๊อบโบ้ ซิมิคราซ ฟานไดค์ โคนาเต้ อลิสซง (11) + ฟาบินโญ่ + มาติป

คือมีสล๊อตสำหรับนักเตะที่ไม่ใช่ HG ได้อีกอย่างน้อย 4 คน แทน ฟิมิโน่ เกอิต้า อาตู อาเดรียน ที่น่าจะย้ายออก ถ้าปล่อย ฟาบินโญ่ กับ มาติป ออกอีกก็ได้เพิ่มครับ

ส่วน HG ฤดูกาลหน้าที่อยู่ ListA อายุเกิน 21 ตอนนี้มี โจน เฮนโด้ เทรน โกเมซ แคเรอร์เฮอร์ (อ๊อก มิลเนอร์ แน้ท คาดว่าจะย้ายออก) ส่วน ListB คาวัลโญ่ เอเลียต โด๊ก บาเจติก แรมซี่ ไม่รวมคนที่ถูกปล่อยยืมครับ

edit โด๊ก กับ แรมซี่ตอนี้ยังไม่ได้ HG เพราะเพิ่งมาได้ปีเดียวแต่ถ้าอยู่อีก 2 ปีก็จะได้ HG

แก้ไขล่าสุดโดย juhookkruboyz เมื่อ Mon Mar 20, 2023 22:13, ทั้งหมด 1 ครั้ง
3
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Don't kick the chair
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 10933
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 21:59
เชียร์บาร์เรล่าของอินเตอร์ไปเอามาให้ได้ ตัวนี้ครบเครื่องประสบการณ์แน่นผมว่าเอามาใช้ได้เลย ส่วนตัวที่เหลือก็แล้วแต่คล๊อป
0
0

แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 May 2020
ตอบ: 5878
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 22:03

ผมเห็นต่างตรงเนเวสแกเล่นเป็นตัว dm ได้ แล้วสกิลเกมส์รับดีกว่าธิอาโก้สำหรับผมนะ ธิอาโก้ผมอยากให้แกไปเล่นตามธรรมชาติตำแหน่งแกคือตัวกลางไม่ก็ขึ้นไปเป็นตัวบนๆหน่อย เล่นตรงนั้นบางทีแกเล่นยากตามสไตล์ตัวรุกมาก่อน แต่ถ้าเป็นไรซ์อันนี้ถ้าราคาดีอยากได้เลยครับ ผมชอบกลางรับสไตล์
ชาบี้ อลอนโซ่ เลยคิดว่าเนเวสนี่น่าตอบโจทย์แล้วสกิลแกดีเลย
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2009
ตอบ: 22876
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 23:29
แฟนหงส์ สมมติว่าเปลี่ยนจาก Jude เป็น 2 คนนี้เอาไหม ?
ขอ 3 เลยได้ไหม

รูเบน เนเวส
มาเตอุส นูเนส
เจา ปาลฮินญ่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Onion Member
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 219
โพสเมื่อ: Tue Mar 21, 2023 01:50
ดีแคน ไรท์ กับ แมคอัลลีสเตอร์ งานจบ
1
0

น่าสงสารพี่เจิด..เหนื่อยมาเยอะ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel