ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งดัทช์ลีก
Status: INVU
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 Dec 2007
ตอบ: 10440
โพสเมื่อ: Mon Mar 20, 2023 18:57
[RE: ยังต้องหาคนแทนเดมั้ย]
Ool3z พิมพ์ว่า:
RamosComeback พิมพ์ว่า:
ถ้ามันดีพอ คงไม่มีคำถามแบบนี้มาบ่อยๆๆหรอก สำหรับแฟนผี นั้นคือมันยังไม่ดีพอ

ถูกไหม ยกตัวอย่างมาดริดผมไม่มีแฟนคนไหนบ่นเรื่องประตูเลย นั้นแสดงว่าดีพอ

ไม่รู้สิมอส

คือถ้าวิจารณ์ตอนฟอร์มตกเฉยๆผมก็ไม่ว่าไรนะ

แต่พอฟอร์มตก คำแรกๆสำหรับสายที่จะหาโกลใหม่ คือต้องเปลี่ยนโกลรึยัง ไม่ใช่วิจารณ์ฟอร์มตามปกติอะ ผมเลยไม่มั่นใจจริงๆว่าเดมันดีไม่พอจริงๆไหม

โอเคนะว่า%เซฟแกไม่ดีมากแบบที่สายตาเห็น กลางๆ คือควรจะเซฟได้เยอะกว่านี้ แต่ไอที่แกเซฟแต้มให้ทีม หรือรักษาโมเมนตั้มให้ทีมมันก็จริงเช่นกัน แต่ไอที่แกพลาดมันก็จริงเช่นกัน สำหรับผมก็ถือว่าไม่ต้องรีบเปลี่ยนอะ ไม่ใช่ว่าเดโดนยิงละแบบ โห เข้าแมงทุกลูก รับไม่ได้เลย ไม่มีเซฟเวอร์ๆ ใช้เท้าก็ไม่ดีอีก

ผมว่าๆหลายคนมองว่าเปลี่ยนได้นะ แต่ต้องดีกว่าอะ คือถ้าเท่าเดิมหรือแย่ลงจะเปลี่ยนทำไม เดนี่จะตำนานสโมสรอีกคนแล้วเนี่ย  

ถ้ามันตรงเป็นตุงทุกนัดติดๆ กัน ไม่มีท่าทีจะป้องกันอะไรได้เลย สมควรหามาแทนโดยด่วน

แต่เคสนี้ เจ้าตัวยังยึดตัวหลักสโมสรได้ ดีน เฮนเดอร์สัน ก็เตรียมจะย้ายทีมแล้ว
ก็ขึ้นกับว่า สโมสร อยากได้ประตูที่เอามาแทน เดเกอา เลย รึว่า เอามาเป็นคู่แข่ง เดเกอา ถ้าอย่างแรกนี่หายากหน่อย แต่ถ้าอย่างหลัง หาได้เพียบนะ และต้องรับสภาพนั่งสำรองได้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel