ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ค.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 3062
โพสเมื่อ: Sat Mar 18, 2023 01:56
[RE: หมดอนาคต... ทอฟฟี่ส่อยกเลิกสัญญา "อัลลี่"]
regaria พิมพ์ว่า:
เห้ย มันหนักขนาดนั้นเลยเหรอ ใครพอรู้รายละเอียดพอจะเล่าให้ฟังได้บ้างไหมครับ ก็รู้อยู่ฟอร์มตก แต่ขนาดโดนดรอปไม่ให้ลงอีก แล้วเอฟยกเลิกสัญญา ทำไมหนักขนาดนั้นเลยเหรอครับ ผมไม่ได้ตามนักเตะคนนี้มากแต่เห็นช่วงนึงเหมือนจะมาแทนเจอราร์ดเลยไม่ใช่รึ  

ตรงในสนามผมว่ามันเล่นตาม Emotional อะครับ มันก็มีหลายๆ Match กับเบซิตัส ที่ครึ่งแรกยังไม่ทันหมดแล้วเปลี่ยน สุดท้ายทีมกลับมาชนะ อะครับ จนโค้ชเค้าก็ทนไม่ไหว เล่นตามอารมณ์นี้หว่า

และนัดล่าสุดที่เล่นให้เบซิสตัส เหมือนจะยิงได้ แล้วเอามืออุดหูใส่ อันนี้คงฟางเส้นสุดท้ายและ ว่าคงไม่สำนึกจริงๆ

มันเหมือนกับ เก่งนะ แต่มันพาคนอื่นห่วยได้อะครับ (น่าจะนิยามเดียวกับ ไวรัสที่มู กล่าวไว้กับป๊อกบาอะครับ)

แถมจำได้ว่าครั้งนึง อัลลี เคยไลฟ์อะไรซะอย่าง แล้วคนในไลฟ์แชทมาว่า ถ้าอยากให้ มูOut ให้จับหมวกให้หน่อย

พี่แกดันจับหมวก ในขณะที่มูยังอยู่ในตำแหน่ง

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
♫ “I don’t care about Ronny,

Ronny doesn’t care about me.

“All I care about is MUFC.”♫
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: รักเธอเสมอ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 34188
โพสเมื่อ: Sun Mar 19, 2023 14:17
[RE: หมดอนาคต... ทอฟฟี่ส่อยกเลิกสัญญา "อัลลี่"]
คล็อปสนไหม เผื่อจะกลับมาได้ละ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel