ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 6582
โพสเมื่อ: Sat Feb 04, 2023 03:06
ถูกแบนแล้ว
[RE: จอมขวัญ สัมภาษณ์ อุ้งอิ้ง / ทนายอานนท์]
แผลใหญ่เพื่อไทย ไม่ชัดเจนสักที

รอดูตัวแปรสำคัญพรรคภูมิใจไทย ผมว่าน่าจะรวมกับพปชร.

พรรคค.ตู่ไม่ได้มากหรอก

แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 6763
โพสเมื่อ: Sat Feb 04, 2023 06:30
[Live] จอมขวัญ สัมภาษณ์ อุ้งอิ้ง / ทนายอานนท์
ประเทศนี้ก็อยู่ในมือคนกลุ่มนี้ไง เขาจะเลือกเวลาแบ่งเค้กกันแดก ก็แค่นั้น
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: เซ็ง
เข้าร่วม: 11 Jan 2006
ตอบ: 23324
โพสเมื่อ: Sat Feb 04, 2023 07:05
[RE: จอมขวัญ สัมภาษณ์ อุ้งอิ้ง / ทนายอานนท์]
นักการเมืองรุ่นโบราณ นิสัยไม่เคยเปลี่ยน ต่อให้เลือกอีกร้อยครั้งก็ได้แบบนี้ตลอด
เอาประชาชนมาบังหน้าโดยไม่คำนึงว่าแท้จริงแล้วประเทศต้องพัฒนาไปด้านใดบ้าง ยกตัวอย่างเช่น ประชาชนอยากได้ค่าแรงเพิ่ม เอ้าให้เลย 500 บาทต่อวัน แต่ไม่ได้ดูที่ปัญหาแท้จริงมันเกิดจากอะไรบ้าง

กก อีกรอบแน่นอน
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: เซ็ง
เข้าร่วม: 11 Jan 2006
ตอบ: 23324
โพสเมื่อ: Sat Feb 04, 2023 07:08
liveranfield พิมพ์ว่า:
RIDER_V7 พิมพ์ว่า:
คือ ผมอะก้าวไกล 100% แต่พอมาฟังเพื่อไทยผมว่ายังไม่ชัดเจนสักอย่างเลย ฟังแล้วชวนหงุดหงิด

คหสต. ดูเป็นการเมืองแบบเก่าอยู่เลย ไม่แน่ใจว่าแฟนคลับ เพื่อไทย คิดเห็นเช่นไร  

ผมพูดในฐานะคนที่ไม่ค่อยเจนเรื่องการเมืองเท่าไหร่นะครับ

ผมว่านี่แหละคือสิ่งที่ทำให้เพื่อไทยยังอยู่ได้มาถึงตอนนี้ ไอ่พวกสไตล์อยู่แบบเก่านี่แหละ แบบอยู่เป็นอะครับ

อาจจะถูกจะผิดนะครับ พูดตามที่เห็นมา  

ผมเข้าใจที่ท่านสื่อนะครับ เพราะว่าการจะได้มาซึ่งคะแนนเสียงก็ต้องเสนออะไรที่คนบางกลุ่มพอใจ และคนบางกลุ่มก็ไม่ได้สนใจอะไรนอกจากสนองความต้องการของตัวเอง
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel