ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31701
โพสเมื่อ: Wed Jan 25, 2023 13:05
[RE: [ARS] อัพเดตข่าวกองกลาง+แบ็คขวา]
Number10 พิมพ์ว่า:
thz- พิมพ์ว่า:
กลางของโซเซียลดัดนี่ ผมไปดูคลิปมา เก่งเอาเรื่องนะ แต่ถ้าไม่ย้ายตอนนี้ ผมว่าต้าคงหาตัวอื่นเลยอะ เพราะต้าคงอยากได้ตอนนี้เลยมากกว่าตลาดหน้า
ส่วนกลางเอฟเก่งขนาดนั้นเลยหรอ 50m เลยหรอ ทำไมไม่เคยได้ยินชื่อเสียงเลยวะ

โอนาน่าเก่งนะครับ แข็งแกร่ง ตัวแทนปาร์เตย์ในอนาคตได้

ตอนนี้ยังติดเล่นไม่ค่อยละเอียด แต่ของแบบนี้ฝึกกันได้  

ผมไม่เคยดูฟอร์มเลยแฮะ อาจจะเพราะดูแต่ปืนส่วนมาก ไว้เดี๋ยวตอนเจอกันจะลองเชคฟอร์มดูครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

นักเตะหมู่บ้าน
Status: 寄り酔い/和ぬか
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 Jun 2021
ตอบ: 2280
โพสเมื่อ: Wed Jan 25, 2023 14:36
[RE: [ARS] อัพเดตข่าวกองกลาง+แบ็คขวา]
Zubimendi นี่ผมไปนั่งดูคลิปมาผมว่าของดีนะ ไปนั่งดูมาหลายคลิปแล้วอย่างชอบเลย แจ่มใช้ได้เอาตัวนี้ก็ได้พี่ต้าจัดมาที
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel