ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: รักมี่นะ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 26851
โพสเมื่อ: Fri Jan 13, 2023 22:34
[RE: ขอเสียง​ FC​ เอกนิษฐ์​ทีครับ]
ก็อย่างที่บอก เล่นกับเมืองทองยังกระจอกหมา มาริโอยังจับนั่ง แต่ไอ้มานวยเสือกขยันส่งลงซะงั้น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 13 Oct 2008
ตอบ: 5388
โพสเมื่อ: Fri Jan 13, 2023 22:51
[RE: ขอเสียง​ FC​ เอกนิษฐ์​ทีครับ]
โห บอร์ดบอลไทยน่าเบื่อขนาดนี้แล้วหรอ

ทำไมชอบหาแพะกันจัง ละทำไมชอบแบ่ง fc กับ hater

เอกนิษฐ์ เล่นไม่ดีจริง แต่มันต้องตามด่ากันขนาดนี้เลยหรอ เหมือนแค่อยากพิสูจน์ว่ากุคิดถูกกันมากกว่าอะ พอเล่นดีก็ "ผมบอกแล้ว" พอเล่นไม่ดีก็ "ผมบอกแล้ว" วนไปมาอยู่แค่นี้

ละที่เสมอวันนี้ เขาผิดขนาดนั้นเลยหรอ คือถ้ามีกฎหมายว่าบอลแพ้ต้องหาแพ้ งี้ผมโทษกัมพลได้ปะ ลูกแรกยืนเกาะเส้น ลูกสองชกว่าว หรือโทษศศลักษณ์ได้ปะ ลูกแรกปล่อยเขาเปิด ลูกสองเก็บบอลสองไม่ได้ ทั้งที่ความจริง ผลเสมอวันนี้ มันไม่มีใครผิด เราทำได้ดีมากแล้ว มันต้องให้เครดิต ลูกยิงผีจับยัด ของเจ้าวูวานทังต่างหาก

คนเรามันต้องหาถังขยะอารมณ์กันขนาดนี้เลยหรอ ผมว่าตอนนี้มัน toxic + echo chamber เกินไปแล้วอะ ต้องด่าหรือต้องแบ่งฝ่ายมันได้ทุกเรื่อง อวยต้องอวยลอยฟ้า ด่าต้องด่าจมดิน งี้หรอ ไม่ไหวนะ
4
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: On The Ways
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 981
โพสเมื่อ: Fri Jan 13, 2023 23:12
[RE]ขอเสียง​ FC​ เอกนิษฐ์​ทีครับ
เอ่ออ บุ๊คมันตัดสินใจแย่จริง แต่วานลัม 1-1 โหดมากเลยนะ คอนอยู่เมืองทองนี่ 1-1 มากินวานลัมยากนะ บุ๊คจะยิงไม่เข้าก็ไม่แปลกเลย แต่ที่ควรด่า ผมว่าไปแบ๊คซ้ายดีกว่าไหม ไม่ผ่านอะไรเลยมากี่เกมละก็ยังได้ลงต่อ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
すこだよ。

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 19 Jun 2009
ตอบ: 4949
โพสเมื่อ: Fri Jan 13, 2023 23:15
ด่าเป็นนัดๆ ดีก็ชม
พอมีคนชมนัดที่แล้วเล่นดี พอนัดนี้เล่นไม่ดี ก็ต้องไปหาเรื่องคนที่เค้าชม แค้นไรขนาดนั้น
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 08 Jan 2011
ตอบ: 2899
โพสเมื่อ: Sat Jan 14, 2023 07:46
[RE]ขอเสียง​ FC​ เอกนิษฐ์​ทีครับ
สู้เว้ยบุ๊ค โค้ชเรียกมา ก็มีหน้าที่แค่ทำให้ดีที่สุด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5157
โพสเมื่อ: Sat Jan 14, 2023 08:20
DEA Agent พิมพ์ว่า:
"เลิกด่าบุ๊คได้ยัง?"

ทีหลังโควทด้วยครับ อย่าแซะเฉยๆ

ดีก็ชม ไม่ดีก็ด่า หรือถ้านัดมาเลบุ๊คเล่นไม่ดีจริงๆก็แย้งมาได้ครับ

อย่าเอาภาพตอนก่อนเจ็บแล้วคาดหวังว่าน้องต้องเป็นแบบนั้นแบบนี้เลยครับ สงสารนักบอล
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Sat Jan 14, 2023 08:22
Can-- พิมพ์ว่า:

เล่นกากมาตั้งแต่รอบแรก ได้แอสซิสลูกนึง พวกออกจากรูมาอย่างห้าว รอดู วันนี้จะมามั้ย  

มาแล้วครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 26 Dec 2007
ตอบ: 3655
โพสเมื่อ: Sat Jan 14, 2023 12:33
Ca_Poo พิมพ์ว่า:

ทีหลังโควทด้วยครับ อย่าแซะเฉยๆ

ดีก็ชม ไม่ดีก็ด่า หรือถ้านัดมาเลบุ๊คเล่นไม่ดีจริงๆก็แย้งมาได้ครับ

อย่าเอาภาพตอนก่อนเจ็บแล้วคาดหวังว่าน้องต้องเป็นแบบนั้นแบบนี้เลยครับ สงสารนักบอล  

ดีแล้วชมไม่ว่า แต่ไม่ใช่พอดีขึ้นมานัดหนึ่ง มาถาม"เลิกด่าได้ยัง"

จะรีบไปไหน รอให้น้องมันสม่ำเสมอ เข้ารูปเข้ารอยก่อน แล้วเดี๋ยวคนจะเลิกด่าไปเอง

อย่าเอาภาพตอนก่อนเจ็บแล้วมาคาดหวังไม่ให้คนด่าเลยครับ เจอFC แบบนี้แล้วสงสารนักบอล
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Sat Jan 14, 2023 13:25
Ca_Poo พิมพ์ว่า:

ดีแล้วชมไม่ว่า แต่ไม่ใช่พอดีขึ้นมานัดหนึ่ง มาถาม"เลิกด่าได้ยัง"

จะรีบไปไหน รอให้น้องมันสม่ำเสมอ เข้ารูปเข้ารอยก่อน แล้วเดี๋ยวคนจะเลิกด่าไปเอง

อย่าเอาภาพตอนก่อนเจ็บแล้วมาคาดหวังไม่ให้คนด่าเลยครับ เจอFC แบบนี้แล้วสงสารนักบอล

ผมไม่ได้ FC ใครครับ

แต่แฟนบอลบางคนก็เกินไป สงสารนักบอล
ตั้งแต่พี่เย็น มิ้กกี้ จนมาบุ๊ค หรือเช็คที่ตอนนี้ไปเล่นเจลีคก็เคยโดนกันหมดเวลามาเล่นทีมชาติ ถามจริงท่านคาดหวังอะไรจากปีกทีมชาติไทยหรอ

แล้วไปดูในลีคตอนนี้ก็ไม่เห็นมีใครเล่นสไตล์แบบบุ๊คนะครับ
ส่วนที่ติดมาฝั่งขวาอีก2คน หนึ่ง กับ เท่ ก็คนละสไตล์กันเลย

ถ้ารอให้บุ๊คสม่ำเสมอ เข้ารูปก่อนแล้วมีตัวเลือกดีกว่านี้ให้เลือกก็คงดีครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel