ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 23633
โพสเมื่อ: Fri Jan 13, 2023 21:40
[RE: ขอเสียง​ FC​ เอกนิษฐ์​ทีครับ]
Lebron17 พิมพ์ว่า:
ไม่ใช้่fcแต่ไม่ใช่สายด่าครับ สู้กันต่อไป  
ผมเห็นเล่นไม่ดีมานาน​ ไม่นับร่างก่อนเจ็บสมัยโน้นนนนนนะครับ​ มันควรให้โอกาสคนอื่นบ้างไหม​
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 17 Dec 2008
ตอบ: 4126
โพสเมื่อ: Fri Jan 13, 2023 21:41
ขอเสียง​ FC​ เอกนิษฐ์​ทีครับ
ลูกยิงไม่ด่าหรอก นั้นคือการตัดสินใจเสี้ยววินาที
จะด่าตรง เพิ่งลงไปทีหลังกลับเดินเล่น
ส่งบอลให้เพื่อนแล้ว ไม่วิ่งทำทางให้เพื่อนเล่นต่อ
ส่งแล้วเดินเฉยๆ เพื่อนจะส่งให้ใคร
ความกระหายอย่างเล่น อย่างโชว์ไปไหนหมด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 26 Dec 2007
ตอบ: 3645
โพสเมื่อ: Fri Jan 13, 2023 21:42
[RE: ขอเสียง​ FC​ เอกนิษฐ์​ทีครับ]
Can-- พิมพ์ว่า:
DEA Agent พิมพ์ว่า:
"เลิกด่าบุ๊คได้ยัง?"

เล่นกากมาตั้งแต่รอบแรก ได้แอสซิสลูกนึง พวกออกจากรูมาอย่างห้าว รอดู วันนี้จะมามั้ย  

คือ เล่นดีแล้วชมก็พอเข้าใจนะครับ
แต่บางคนเม้นเหมือนว่า มันจะเล่นดีไปตลอด
เอาอะไรมามั่นใจวะ 5555
2
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: COYS
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 32233
โพสเมื่อ: Fri Jan 13, 2023 21:42
magka พิมพ์ว่า:
IL KaarK พิมพ์ว่า:
ผมว่าน้องยังมีของนะ ช่วงนี้เป็นช่วงขาลงเหมือนอุ้มช่วงนั้นอ่ะ ถ้าผ่านได้ก็เป็นเพชร  

แล้วเมื่อไรมันจะผ่านละครับ​ แมทช์แบบนี้ไม่ใช่แมทช์เรียกความฟิตหรือเรียกฟอร์​มนะ​ แพ้ชนะมันมีผลถึงแชมป์​  

ต้องใช้เวลา พวกสตาร์ทุกวันนี้มีใครไม่โดนด่าบ้าง อุ้ม มุ้ย ตัง พวกนี้ก็เละเทะมาก่อน ส่วนบุ๊คช่วงนี้ก็ทนๆไปก่อน ด่าได้เต็มที่ จังหวะกำลังมา
0
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 18320
magka พิมพ์ว่า:
Lebron17 พิมพ์ว่า:
ไม่ใช้่fcแต่ไม่ใช่สายด่าครับ สู้กันต่อไป  
ผมเห็นเล่นไม่ดีมานาน​ ไม่นับร่างก่อนเจ็บสมัยโน้นนนนนนะครับ​ มันควรให้โอกาสคนอื่นบ้างไหม​  

ผมก็ไม่ได้ว่าดีครับ แต่เรียกมาแล้วไม่รู้ทำยังไง ไม่รู้มาดามไปดีลยังไงปีกขวาตัวอื่นทีมอื่นปล่อยไหม มันก็ต้องยอมรับสภาพว่ามันติดมาแล้ว กับเท่ในสโมสรก็ไม่ค่อยดี ไม่รู้ตัวไหนซ้อมดีกว่ากัน
0
0

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1171
โพสเมื่อ: Fri Jan 13, 2023 21:45
ขอเสียง​ FC​ เอกนิษฐ์​ทีครับ
ผมว่าน้องยังมีของนะ ช่วงนี้เป็นช่วงขาลงเหมือนอุ้มช่วงนั้นอ่ะ ถ้าผ่านได้ก็เป็นเพชร  

ก็เลยทู่ซี้จับส่งลงแม่งเรื่อยๆจนกว่าเล่นดีงี้หรอ
เสียโอกาสที่ควรจะได้ไปตั้งเท่าไรกับการยัดให้น้องมันลงให้ได้ เล่นแย่แค่ไหนก็ได้ลง
ยิ่งทำแบบนี้ น้องมันยิ่งเสียความมั่นใจอะ ดูลูกหลุดเดี๋ยวก็เห็นๆเลยว่ามันขาดความมั่นใจมาก เหมือนคนไม่รู้จะตัดสินใจยังไงดี
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
5
0
YOKOHAMA,JAPAN
Status: COYS
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 32233
โพสเมื่อ: Fri Jan 13, 2023 21:47
Alphabet พิมพ์ว่า:

ก็เลยทู่ซี้จับส่งลงแม่งเรื่อยๆจนกว่าเล่นดีงี้หรอ
เสียโอกาสที่ควรจะได้ไปตั้งเท่าไรกับการยัดให้น้องมันลงให้ได้ เล่นแย่แค่ไหนก็ได้ลง
ยิ่งทำแบบนี้ น้องมันยิ่งเสียความมั่นใจอะ ดูลูกหลุดเดี๋ยวก็เห็นๆเลยว่ามันขาดความมั่นใจมาก เหมือนคนไม่รู้จะตัดสินใจยังไงดี  

อันนั้นผมว่าก็ไม่รู้ว่ามาโน่เห็นอะไร เค้าอาจจะคาดหวังอะไรในสิ่งที่น้องมีเราก็ไม่รู้เพราะเราไม่ได้อยู่กับทีม แต่ตอนนี้ก็ต้องทนๆบ่นกันไป นาทีนี้บุ๊คทำอะไรก็มีแค่สรรค์กับนรก ไม่มีตรงกลางแน่นอน
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 10137
โพสเมื่อ: Fri Jan 13, 2023 21:48
หลายคนบอก ขาลง

แต่มันลงนานไปแล้วนะ ให้โอกาสคนอื่นบ้างเหอะ
2
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1122
โพสเมื่อ: Fri Jan 13, 2023 21:49
[RE]ขอเสียง​ FC​ เอกนิษฐ์​ทีครับ
ผมก็เอาใจช่วยน้องมันอยู่นะ แต่ตอนนี้อยากให้ไปเรียกความมั่นใจก่อนดีกว่า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: ยึดมั่นในหลักการที่ถูกต้อง
เข้าร่วม: 11 May 2022
ตอบ: 5928
โพสเมื่อ: Fri Jan 13, 2023 21:53
ผมสารภาพเลยว่าเป็นฝ่าย Hater บุ๊ค
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 24 Feb 2010
ตอบ: 647
โพสเมื่อ: Fri Jan 13, 2023 21:54
Can-- พิมพ์ว่า:
"เลิกด่าบุ๊คได้ยัง?"

เล่นกากมาตั้งแต่รอบแรก ได้แอสซิสลูกนึง พวกออกจากรูมาอย่างห้าว รอดู วันนี้จะมามั้ย  

คือ เล่นดีแล้วชมก็พอเข้าใจนะครับ
แต่บางคนเม้นเหมือนว่า มันจะเล่นดีไปตลอด
เอาอะไรมามั่นใจวะ 5555  

ง่อยมาทั้งทัวร์นาเม้น ครอสบอลแต่ละที เด็กเก็บบอลเคือง ต้องวิ่งไปเก็บบอล เสา7เสา8โน่น
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 535
โพสเมื่อ: Fri Jan 13, 2023 21:54
17 get out
0
0
Status:
เข้าร่วม: 03 May 2009
ตอบ: 27785
โพสเมื่อ: Fri Jan 13, 2023 22:03
ไม่ควรติดแต่แรกตามฟอร์มอะ
คือ อาจจะมีของ แต่ไปเรียกฟอร์มที่สโมสรก่อนมั้ย
1
0
Manchester UTD - Chiangrai UTD
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 7700
โพสเมื่อ: Fri Jan 13, 2023 22:08
ไม่เคยเห็นว่าเล่นดีเลย แม้กระทั่งนัดที่ได้แอสซิส
2
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 25692
โพสเมื่อ: Fri Jan 13, 2023 22:32

ผมเป็น FC น้องมันนะ เพราะเชียร์เชียงใหม่ เอฟซี บุ๊คเป็นเด็กที่เก่งมากๆๆๆๆ ก่อนเจ็บผมให้พอๆกับเจ้าแบงค์เลยด้วย แต่พอเจ็บไปจนถึงตอนนี้ มันไม่ใช่บุ๊คคนเดิมที่เคยแบกเชียงใหม่ขึ้นไทยลีก ไม่เห็นแบบนั้นอีกเลย ซึ่งมันก็นานแล้วนะ นานวันไปมันจะกลายเป็นแค่ดาวรุ่งตลอดกาลเนี่ยสิที่ผมกลัว ตอนอุ้มขาลงก็ไม่เห็นจะลงนานขนาดนี้เลยนะ

ตั้งแต่ซีเกมส์แล้ว ฟอร์มไม่ได้ช่วยอะไรทีมเลย แต่บุ๊คติดทีมมาตลอดแล้วก็ได้ลงตลอด ก็งงเหมือนกันนะว่าทำไมยังติดมาอยู่ โอเคแหละกับเมืองทองอาจจะฟอร์มดีก็ได้ ผมไม่รู้เพราะไม่ได้ดูไทยลีกเท่าไหร่ช่วงหลัง แต่กับทีมชาติอะ พอลงมาแล้วฟอร์มน้องมันไม่ได้เลยซักนัดอะ ยกเว้นนัดที่แล้ว มาโน่ก็ยังดื้อจับให้น้องมันลงอยู่นั่นอะ

ลงไปทำผลงานไม่ดี แฟนบอลด่า ตัวน้องมันก็รู้สึกแย่ มันวนลูปอยู่แบบนี้มาเป็นปีๆแล้วนะ แทนที่จะจับนั่งสำรองให้กระตุ้นตัวเอง แต่ฟอร์มไม่ดีแค่ไหนก็ได้ลง ใครมันจะกระตุ้นตัวเองอะ
2
0

#FSGOUT
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel