ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 May 2022
ตอบ: 230
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 11:47
[RE: [18+] แชร์ประสบการณ์เข้าสู่วงการผูกปิ่นโต และเลี้ยงดูน้องๆ รายเดือนครับ]
TsP-T พิมพ์ว่า:
ความตอบเอาหล่อ ความโลกสวยของท่านสมาชิกในเว็ปนี้เหมือนพวกคนแก่เจนเก่า มนุษย์ลุงๆป้าๆตามเน็ตเลย

ช่างขาวสะอาด ขาวผ่องเป็นยองใย  

เวลาเราอยู่ในสังคมแบบไหน เราก็จะชินกับวิธีคิด และไลฟสไตล์ของคนนั้น จนบางทีเราก็คิดว่าคนส่วนใหญ่ก็คงเป็นเหมือนเรานี่แหละ

เช่นบางคนบอก เฮ้ย พูดคำหยาบเป็นเรื่องธรรมดา อย่างผมก็พูดกับเพื่อนบ้าง สบถบ้างบางครั้ง พอเป็นสีสัน เราก็คิดว่า คนอื่นเค้าก็เป้นยังงี้แหละ
แต่ผมก็เคยเจอกลุ่มเพื่อนที่ไม่มีคำหยาบหลุดจากปากเลยซักคำ ใช้คำว่าซักคำ จนเรารู้สึกหยาบเองไปเลย ซึ่งเค้าก็ไม่ได้ประดิษฐ์เสแสร้งอะไร แต่เค้าเป็นของเค้าแบบนั้นจริงๆ

และในอีกขั้ว เราก็จะเจอกลุ่มเพื่อนที่หลุดคำหยาบมาทุกๆ สองประโยคเช่นกัน เพราะเค้าคุ้นกับแบบนั้น ถ้าหยาบน้อยกว่านั้นเค้าก็ว่า ดูไม่จริงใจ ไม่ได้อารมณ์

ประเด็นคือผมเชื่อว่า เด็กเจนใหม่ที่ไม่ได้เห็นด้วยกับทัศนคติแนวมู้นี้ก็มีเยอะแยะครับ ในทางกลับกัคนเจนเก่าที่ชอบแนวๆ นี้ก็คงมีไม่น้อย
สรุปคือมันไม่เกี่ยวกับเจน หรือโลกสวยไม่สวย มันอยู่ที่สังคมที่คนๆ นั้นอยู่ อยู่แบบไหนก็ชินกับแบบนั้น และเราก็คิดว่านั่นแหละปกติแล้ว ใครๆเค้าก็ทำกัน……จริงรึ?
แก้ไขล่าสุดโดย uteki เมื่อ Sun Dec 11, 2022 11:51, ทั้งหมด 2 ครั้ง
7
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 140
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 12:02
[RE: [18+] แชร์ประสบการณ์เข้าสู่วงการผูกปิ่นโต และเลี้ยงดูน้องๆ รายเดือนครับ]
เอาจริงๆ สนใจเรื่องงานเจ้าของกระทู้มากกว่าครับ 55 ทำอะไรน้อเงินเดือนสองแสนกว่า มีรับพนักงานเพิ่มมั้ยครับ 555
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 10866
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 12:06
ชอบสุดตรงให้ เมีย 1 แสน ให้เด็ก 1 แสน 2

จะรั่ววววววววววววววว
0
0
แข้งลีกเอิง
Status: Sex, Money & Power
เข้าร่วม: 21 Dec 2021
ตอบ: 296
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 13:45
FreezE[v] พิมพ์ว่า:
ทำไมอ่านแล้วเหมือนส่องกระจกเห็นภาพตัวเอง ท่านได้มีสัญญา 3เดือน-6เดือนมั้ยครับ

EDIT:อ่าน Part3 แล้วคงไม่ใช่คนที่ผมคิด ยินดีด้วยครับท่านกับการลงทุนที่คุ้มค่า โชคดีที่ได้น้องนิสัยดีครับ บางทีวันที่ปล่อยเค้าไป แล้ว เห็นเค้า ได้เดินตามทางที่เค้าชอบแล้วมีความสุข เราก็มีความสุขเหมือนกัน ใช่มั้ยท่าน

อนาคต ต่อไปเราอาจไปคนให้น้องเค้าพักพิง ไว้ใจ ให้คำปรึกษาได้ เหมือนได้น้องสาวมาอีกคน

เรทที่ท่านให้ต่อเดือนถือว่าไม่สูงเกิน เลยนะท่านสำหรับ Profile ขนาดนั้น อิจฉาครับ ทั้งเรื่องนิสัยน้อง และก็เรื่องนั้น

ขอให้ท่านสุขสมต่อไปอีก 3เดือน6เดือน หรือต่อสัญญารายปีไปเลยครับ

ขอบคุณนะครับ เม้นเปลี่ยนเรื่อยๆ ตามที่ผมอัพเดตเลย ฮาาา

ผมสังเกตว่าท่านน่ายะอยู่ในวงการไอดอลด้วย คิดว่ายังไงผมพูดชื่อไปหรือเอารูปให้ดู ยังไงก็น่าจะรู้จักครับ แค่อาจจะคาดไม่ถึงว่าเป็นน้องคนนี้เท่านั้นเอง
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 06 Sep 2013
ตอบ: 10074
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 15:06
นี่สินะ ศาสดา ss เขียม
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: อย่ายุ่งกับกู
เข้าร่วม: 05 Nov 2007
ตอบ: 6569
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 15:40
จขกท. เพจไอ้พี่หมีก็อปกระทู้ไปลงเพจแล้วครับท่าน

แก้ไขล่าสุดโดย GUllSDlOV เมื่อ Mon Dec 12, 2022 14:37, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไม่มีความผิดใดในโลกใบนี้ ที่ความรักให้อภัยไม่ได้
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 2314
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 18:41
อ่านแล้วอิจฉาอย่างเดียวคือ ตัง 55555 ผมอยู่จุดนั้นคงนานๆครั้ง เอาตังไปทำอย่างอื่นแทน
0
0
นักเตะอบจ.
Status: https://twitter.com/Marryrose_Lily
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1127
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 18:44
THE ROMAN EMPIRE พิมพ์ว่า:
Sugarcoat พิมพ์ว่า:
ลงชื่ออ่านศึกษาไว้เป็นประสบการณ์ครับ 55 เรื่องเงินพอได้ แต่เรื่องหลบที่บ้านไปยังไง อันนี้น่าจะแทบเป็นไปไม่ได้  
ที่บ้านท่านเด็กส่วนใหญ่ยังเทียบไม่ติด 55555 แค่ซัพก็คุ้มแล้ว ของโคตรดี  

ขอบคุณค้าบที่คอยติดตาม
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ❤ WONYOUNG No.1
เข้าร่วม: 26 Jun 2020
ตอบ: 6957
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 20:55
ผมมาเม้นเพิ่ม ชอบนะที่มาเล่า แต่ผมว่าไม่น่าลงดีเทลน้องขนาดนั้นเลยอะ ยิ่งถ้าเป็นเด็กดี มู้แบบนี้ไวรัลง่าย ถ้าผ่านตาน้องผมว่าน้องก็รู้ละว่าหมายถึงตัวเองอ่ะ ผมไม่ใช่คนดีนะใจยังอยากทำแบบท่านเลย แต่แค่คิดว่าเล่าเรื่องอื่นลึกึได้แต่เรื่องที่ใบ้ตัวตนน้องนี่ไม่น่าละเอียดขนาดนี้เลยอ่ะ
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 25 Jul 2022
ตอบ: 524
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 21:44
สุดๆครับท่าน กำลังสนใจอยากลองแนวเลี้ยงดูบ้าง แต่กลุ่มเป้าหมายของผมตอนนี้แทบร้างหายจาก marketplace ไปหมด แทบไม่มีทั้งรายครั้งและเลี้ยงดู โมเค้าว่าพวกแอร์ที่เคยมีคนเลี้ยงตอนนี้คนเลี้ยงกลับมาเลี้ยงใหม่ละ หลังจากช่วงโควิดท่านเมียที่บ้านพวกนั่นไม่ให้ออกจากบ้านเลยซ่าไม่ได้ เรทประมาณ 150K-200K ขึ้นไปแล้วแต่แอร์แต่ละคนครับ แอร์บางคนนี้ 35-36 แล้วเบ้าดูแก่มากยังมีคนรับเลี้ยงอยู่

เคสใกล้ๆตัวหน่อย คือแอร์สีสดๆที่เคยขึ้นกับผมใน EP3 โดนคนเลี้ยงทิ้งเลยมารับงานครั้งคราว ตอนไปเดทกันน้องเล่าให้ฟังว่ามี คุณหมอ 40 กว่าๆมาจีบ.... ผมว่าคุณหมอนี่คือคนเลี้ยงนั่นละ ตอนนี้กลับมาเลี้ยงใหม่เลยเลิกรับงานไปละ เห็นน้องมีโพสลงโซเชียล ออก Cayenne ใหม่บ้าง Model 3 บ้าง มีเด็ดคือจริงๆน้องมีแฟนอยู่แล้ว ทำงานอยู่ที่เดียวกันนั่นละ ผมละทึ่งสกิล railway management ของน้องมากทั้ง แฟน + คนเลี้ยง + ลค.ขาจร

1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: EVERY SECOND COUNTS!!
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 8084
โพสเมื่อ: Mon Dec 12, 2022 08:31
fc ท๊อดแน่มเสมอ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
ตอบ: 5692
โพสเมื่อ: Mon Dec 12, 2022 09:31
GUllSDlOV พิมพ์ว่า:
จทกท. เพจไอ้พี่หมีก็อปกระทู้ไปลงเพจแล้วครับท่าน

หมีนี่มันเพจไหนอะท่าน
0
0

If you love two people at the same time, Choose the second. Because if you really loved the first one, You woudn’t have fallen for the second.
นักเตะเทศบาล
Status: อย่ายุ่งกับกู
เข้าร่วม: 05 Nov 2007
ตอบ: 6569
โพสเมื่อ: Mon Dec 12, 2022 14:39
จทกท. เพจไอ้พี่หมีก็อปกระทู้ไปลงเพจแล้วครับท่าน

Spoil
https://www.facebook.com/profile.php?id=100082864166097  

อันนี้ครับ
1
0
ไม่มีความผิดใดในโลกใบนี้ ที่ความรักให้อภัยไม่ได้
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
ตอบ: 5692
โพสเมื่อ: Mon Dec 12, 2022 14:49

Spoil
https://www.facebook.com/profile.php?id=100082864166097  

อันนี้ครับ  

มันกระจอกจริง ก๊อปไปทั้งดุ้น ลงหน้าตาเฉย ไม่มีเครดิต 5555 เด็กน้อยจัด
1
0

If you love two people at the same time, Choose the second. Because if you really loved the first one, You woudn’t have fallen for the second.
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 310
โพสเมื่อ: Mon Dec 12, 2022 19:10
ท็อตแน่มแมน Forever พิมพ์ว่า:
ก่อนไปเล่าต่อ ขออนุญาตตอบคำถามจาก Comment ในกระทู้ไปเลยทีเดียวตรงนี้นะครับ

- ผมได้ขอ Consent เรื่องเที่ยว Sideline จากภรรยาหรือไม่
คำตอบ: ไม่มีทางขอ และไม่มีทางบอกให้รู้แน่นอนครับ ผมว่าเรื่องแบบนี้มันแล้วแต่บ้านนะ อย่างผมก็รักลูกรักเมียนะ แต่ตั้งแต่มีลูกแล้วเมียผมก็ไม่ค่อยดูแลตัวเอง แล้วเราคบกันมาเป็นสิบปี ผมรักเค้าแต่ผมไม่ได้รักในร่างกายของเค้าแล้วน่ะครับ แต่ยังไง Priority ของผมก็คือลูกเมียอยู่แล้ว และผมมีวิจารณญาณพอจะแยกแยะได้ครับ

- ทำยังไงไม่ให้ภรรยาจับได้ แอบไปเที่ยวยังไง
คำตอบ: โทรศัพท์มือถือของผม ใช้ Brand Android โง่ๆ เลยครับ ไม่ใช่ iPhone เพราะมันสามารถใส่ได้ 2 ซิม และสามารถ Clone App ในเครื่องเดียวกันได้ เพราะฉะนั้นทุกวันนี้ผมพกมือถือเครื่องเดียวเลย แต่ผมมี Line 2 ID และมี IG 2 ID เอาไว้ทักไปหาเด็กและดีลงานครับ ซึ่งสำหรับตัว ID สำหรับบ้ากาม ผมก็จะปิด Noti เอาไว้ 24 Hrs. เลยด้วย เท่านี้ก็ปลอดภัยแล้วครับ แม้ว่าผมจะบอกรหัสทั้งหมดกับภรรยา แต่ภรรยาผมก็ไม่เคยมายุ่งกับมือถือผมเลย หรือถึงเค้ามายุ่งมาเปิด หา Chat หลักฐานยังไงก็ไม่เจอครับ ผมซ่อนไว้ใน Folder ลึกสุดๆ + เวลาไปเที่ยว ปกติผมไปเวลางานครับ ตอนพักเที่ยงนั่นแหละก็ออกไป กลับเข้ามาบ่ายสอง

- ผมทำงานสีเทาหรือสีดำหรือเปล่า
คำตอบ: ผมเป็นมนุษย์เงินเดือนบริษัทข้ามชาติแห่งนึงครับ งานสีขาวสะอาดเลย เสียภาษีทุกเม็ดฮะ

- น้องที่ผมเลี้ยงดูคือใคร
คำตอบ: บอกไม่ได้มากกว่านี้แล้วครับ เอาสนุกๆ ให้ไปเดากันจากคำใบ้นี่แหละ ผมใบ้เพิ่มนิดหน่อยว่าน้องเป็นดาวคณะ + เป็นพรีเซ็นเตอร์สินค้าด้วย + ผ่านเวทีประกวดนึงด้วย เอาแค่นี้พอแล้วครับ

Part 3 - Let's make a deal

เรานัดเจอกันที่โรงแรมหรูย่านสาธรใกล้ที่ทำงานของผม น้องไอดอลคนนี้ทำให้ผมหลงได้ตั้งแต่แรกเห็น เพราะนอกจากความสวยที่โดดเด่นเป็นธรรมชาติแล้ว การพูดจา รอยยิ้ม ความเป็นกันเองและความใส่ใจคนรอบข้างของเธอตกหัวใจผมเข้าได้อย่างจัง เธอเข้ามารับงานเพราะหนี้นอกระบบที่แม่ตัวเองไปทำเอาไว้ ประกอบกับจังหวะที่เลิกกับแฟนพอดี เลยจำใจเข้ามารับงาน โดยที่ผมน่าจะเป็นลูกค้าคนท้ายๆ ของเธอด้วยซ้ำ เพราะตอนแรกที่น้องรับงานรอบจองรันยาวไปเป็นสัปดาห์ จนผมเกือบจะถอดใจไม่จองแล้ว

แน่นอนว่าการพูดคุยเราเข้ากันได้ดีมาก ผมชอบน้องที่ไม่ฟุ้งเฟ้อ ไม่ใช้กระเป๋าราคาแพงเกินตัว ไม่ใช้นาฬิกาแพงเกินตัว ถ้าผมต้องเสียเงินเป็นแสนให้น้องเพื่อให้น้องเอาไปซื้อ Brandname ไปอวดผู้ชายในคณะ ผมคงทำใจรับไม่ได้ แต่กับน้องไอดอลคนนี้ไม่ได้เป็นแบบนั้นเลย เธอประหยัดอดออม หัดลงทุน เอาเงินไปช่วยเหลือที่บ้าน และความฝันธรรมดาๆของเธอก็คือเข้าวงการบันเทิง เพื่อหารายได้ที่มากเพียงพอที่จะสร้างบ้านหลังใหม่ให้พ่อกับแม่ได้

อ่านมาถึงตรงนี้ หลายคนคงคิดว่าผมน่าจะโดนเด็กหลอก หรือแสดงละครเพื่อความน่าสงสารเพื่อเป็นการเรียกทิป แต่ผมขอยกเครดิตของตัวเองมาอ้างสักหน่อย ว่าผมเที่ยวในวงการนี้มาเกิน 10 ปี เห็นน้องๆ มากหน้าหลายตาจนอ้าปากก็เห็นลิ้นไก่ ประกอบกับสัมภาษณ์งานลูกน้องมาก็หลายคน ผมจึงมั่นใจและเชื่อมั่นในสัญชาตญาณของตัวเองว่าน้องไอดอลคนนี้ Worth ที่จะลงทุนด้วย และไม่น่าจะทำให้ผมต้องเสียใจ

และแน่นอนว่าสิ่งที่สำคัญที่สุดก็คือ งาน Sex ของน้องไอดอลคือนุ่มนวลอ่อนหวาน แบบ Feel Fan แท้ๆ ทั้งจูบที่ดูดดื่ม มือที่เกาะกุมกันไปตลอด และช่วงล่างที่แฉะชุ่มฉ่ำตลอดการบรรเลงเพลงรัก วันนั้นผมหลั่งในปากน้องจนหมดหลอด เธอดูดน้ำออกจากเจี๊ยวผมทุกหยดก่อนจะคายออกในทิชชู่อย่างเขินๆ แล้วหย่อนร่างเปลือยเปล่าที่ชุ่มเหงื่อลงมานอนบนอกผม เราได้ยินเสียงหัวใจของกันและกันชัดเจนมากๆ

ผมตัดสินใจได้ทันที หลังจากสอบถามชัดเจนว่าเธอไม่มีแฟน + ต้องการเลิกทำงาน Sideline + ต้องการทำตามความฝันด้วยการไป Casting + ประกวดงานต่างๆ ในวงการ แต่ก็ยังต้องการการ Support ด้านรายได้ที่จะนำไปดูแลครอบครัวได้ ผมเสนอให้เธอที่ 120,000 บาทต่อเดือน และน้องไอดอลไม่เกี่ยงที่จะรับข้อเสนอพร้อมกับรับเงื่อนไขของผมทั้งหมด

- ผมเสนอให้เธอไปตรวจเลือด และตรวจโรคติดต่อทางเพศสัมพันธ์ทั้งหมดกับผมที่โรงพยาบาลใกล้เคียงในสองวันถัดมา ผลตรวจเป็นปกติดี
- ผมให้เธอกินยาคุมกำเนิดเอาไว้สม่ำเสมอ ข้อนี้ผมไม่กังวลว่าน้องจะจับผมเป็นสามีด้วยการปล่อยท้อง เพราะน้องยังมีอนาคตอีกมาก และน้องรู้ตัวว่าตัวเองอยู่ในสถานะไหน
- ผมขอรหัสเข้า Facebook และ Line ของน้องไว้ทั้งหมด เพื่อให้แน่ใจว่าน้องจะไม่มีแฟนหรือไม่แอบไปรับงานในระหว่างนี้ ซึ่งที่จริงแล้วผมไม่ต้องทำก็ได้ เพราะถ้าน้องแอบโผล่มารับงานเมื่อไหร่ ยังไงโมเดลลิ่งเจ้าประจำของผมก็ต้องประกาศการกลับมาของน้องแน่ๆ แต่ทั้งหมดเพื่อความสบายใจของผมเอง
- ผมให้อิสระกับน้องไอดอลในการไปทำงาน รับงานใดๆ ตามปกติ และเราเจอกันเมื่อสะดวกทั้งสองฝ่าย ซึ่งในสามเดือนที่ผ่านมา ผมหาข้ออ้างไปนอนค้างคืนกับน้องได้แค่ครั้งเดียว ที่เหลือเป็นการเจอกันชั่วคราวทั้งหมด แต่ผมก็ไม่เสียดาย และไม่ได้รู้สึกว่าไม่คุ้มเลย เพราะทุกครั้งที่เจอกันน้องมอบความรักและการดูแลให้ผมชนิดที่หาเมียกี่คนก็ทำแบบนี้ให้ไม่ได้ รวมถึงพวก Wild Sex หรือรสนิยมประหลาดๆ ของผม น้องก็โอเคทั้งหมด

สุดท้ายนี้ อย่างที่ผมบอกครับว่า ผมคงครอบครองเป็นเจ้าของน้องไปไม่ได้ตลอดหรอก และคงไม่ทำอย่างนั้น แต่อย่างน้อยผมทำสิ่งที่ผมมีความสุข และหยาดเหงื่อแรงกายจากการทำงานที่ผมแลกมากับการได้ดูแลน้องที่น่ารักขนาดนี้ครั้งหนึ่งในชีวิต ผมว่าผมคุ้มแล้วครับ และวันนึงถ้าน้องมี Potential ที่จะเติบโตจนได้เป็นคนดังหรือเข้าวงการได้จริงๆ จังๆ ผมจะเฝ้าดูชีวิตที่สวยงามในวงการของเค้าโดยไม่ออกมาพูดจาว่าร้ายถึงเรื่องในอดีตอะไรแน่นอน

วันนี้มาเล่าไว้ประมาณนี้ ถ้ามีเวลาและหาโอกาสได้ อาจจะมีโอกาสมาแลกเปลี่ยนกันอีก ขอบคุณชาว SS ทุกคนสำหรับความสนใจและการโหวตขึ้นกระทู้แนะนำนะครับ  

น้องป?? ป่ะครับ 55555
0
0
...Liverpool...
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel