ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 2262
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 00:32
[RE: [18+] แชร์ประสบการณ์เข้าสู่วงการผูกปิ่นโต และเลี้ยงดูน้องๆ รายเดือนครับ]
เมียคุณอาจจะใช้ 2 ซิมอยุ่ก็ได้นะ

555555565555555655555555555555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ❤ WONYOUNG No.1
เข้าร่วม: 26 Jun 2020
ตอบ: 6957
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 00:33
[RE: [18+] แชร์ประสบการณ์เข้าสู่วงการผูกปิ่นโต และเลี้ยงดูน้องๆ รายเดือนครับ]
ผมอ่านแล้ว อยากเจริญรอยตาม

นอกจากเรื่องบ้ากาม กับได้ตัวท้อป

ผมอยากมีแบบนี้นะ ดูแลวันนึงถ้าน้องไปได้ดีแล้วเราก็ชื่นชมปล่อยไปเป็นกำลังใจให้

แต่ถ้าผมจะทำผมคงต้องไม่มีเมียหรือครอบครัวนะ 55 กลัวทำบ้านเราพัง และผิดต่อเมียเรา (ผมก็ไม่ใช่คนดี)

แต่ถึงท่นทำผิดอย่าง่น้อยก็ดูแลทางบ้านได้อย่างสุขสบายล่ะ จริงมันก็หักล้างความผิดไม่ได้หรอก แต่อย่างน้อยก็ยังว่าไปได้

ปล แต่ถ้าวันนึงผมจะหามีแบบนี้คงหาฟีลแบบท่าน คนที่เป็นเด็กดีจริงๆ มีความฝัน มีความจำเป็นต้องทำ(แม้จริงๆจำเป็นแค่ไหนก็ควรมีทางเดินที่ดีกว่านี้) แต่ใครจะรู้ชีวิตใครไม่เหมือนกันเงินอาจจะใช้เยอะและด่วนเกินกว่าจะเดินทางดีๆไรงี้ วันนั้นถ้าผมพร้อมก็อยากรับเด็กดีๆแบบนี้เหมือนกัน
แก้ไขล่าสุดโดย DEKCHAAITON Nerverdie เมื่อ Sun Dec 11, 2022 00:34, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: คปิ๊ง
เข้าร่วม: 04 May 2021
ตอบ: 15443
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 00:40
มีหลายประเด็นมาก ที่อยากจะพูดและสงสัย
ทั้งเรื่องน้องไอดอลคนนั้น เรื่องรายได้ และก็เรื่องแอบเมีย
2
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 09 May 2022
ตอบ: 230
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 00:42
โลกนี้ก็มีคนหลากหลายจริงๆ ส่วนตัวผมคงมีค่านิยมและเดินคนละเส้นทางกับเจ้าของมู้ ต่างคนต่างชอบอะนะ
มาคิดๆ บางคนเขาอาจจะเป็นเพื่อนเรา เดินผ่านทักทายเราที่ออฟฟิศ ทำงานด้วยกัน แต่พอเรื่องส่วนตัวก็อาจกลายเป็นคนละคนเลยก็ได้
ss นี่มันเปิดโลกอีกแล้ว
2
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 27 Mar 2020
ตอบ: 1365
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 00:54
[RE][18+] แชร์ประสบการณ์เข้าสู่วงการผูกปิ่นโต และเลี้ยงดูน้องๆ รายเดือนครับ
DEKCHAAITON Nerverdie พิมพ์ว่า:
ผมอ่านแล้ว อยากเจริญรอยตาม

นอกจากเรื่องบ้ากาม กับได้ตัวท้อป

ผมอยากมีแบบนี้นะ ดูแลวันนึงถ้าน้องไปได้ดีแล้วเราก็ชื่นชมปล่อยไปเป็นกำลังใจให้

แต่ถ้าผมจะทำผมคงต้องไม่มีเมียหรือครอบครัวนะ 55 กลัวทำบ้านเราพัง และผิดต่อเมียเรา (ผมก็ไม่ใช่คนดี)

แต่ถึงท่นทำผิดอย่าง่น้อยก็ดูแลทางบ้านได้อย่างสุขสบายล่ะ จริงมันก็หักล้างความผิดไม่ได้หรอก แต่อย่างน้อยก็ยังว่าไปได้

ปล แต่ถ้าวันนึงผมจะหามีแบบนี้คงหาฟีลแบบท่าน คนที่เป็นเด็กดีจริงๆ มีความฝัน มีความจำเป็นต้องทำ(แม้จริงๆจำเป็นแค่ไหนก็ควรมีทางเดินที่ดีกว่านี้) แต่ใครจะรู้ชีวิตใครไม่เหมือนกันเงินอาจจะใช้เยอะและด่วนเกินกว่าจะเดินทางดีๆไรงี้ วันนั้นถ้าผมพร้อมก็อยากรับเด็กดีๆแบบนี้เหมือนกัน  
ผมมีคนรู้จัก อยู่คน ซึ่งเอ้ะ ใจอยู่เหมือนกัน ตอนนี้เป็นเนทไอเด้าอยู่ ชาติตระกูลดี ดูไงก็ลูกคุณหนู สรุป เคยรับงาน เคยเจอเศรษฐีผูกปิ่นโตให้บัตรเครดิต ไปใช้ เที่ยวรอบโลกหมดไปหลายล้าน รวมๆได้เงิน จากผู้ชายผ่านมือมาไม่ต่ำกว่าสิบล้าน ตอนนี้พยายามจับผู้ชายเป็นตัวเป็นต้นละ แต่บอกเลยนิสัยน้องเขาไม่ได้เหมือนตัวร้ายในหนังเลย เป็นแบบที่ท่านอยากได้เลย ตอนน้องเขาวงการเพราะที่บ้าน เงินหมดเนื่องจากศูนย์เสียเสาหลัก แต่พอได้รู้จักเลยรู้เลย ว่าคนพวกนี้ ได้เงินมาง่าย และไม่ยอมลำบาก รักสบาย ยอมขายตัวดีกว่า น้องไม่ได้ติดแบรนด์เนมด้วย ดูเผินๆโคตรติดดิน และพอดูลงไปว่าทำไมครอบครัวน้องประสบปัญหาการเงิน ก็คือบ้านน้องขาดความรู้ ง่ายๆ ที่เรียกว่า บช แค่นั้นเอง เพราะที่ผ่านมาก่อนจะศูนย์เสียเสาหลัก ใช้วิธีกดเงินจากทางบ้าน มาเติมเวลา ธุรกิจมีปัญหา แต่พอศูนย์เสียเสาหลัก เจอความจริง ไม่มีเงินนอกระบบมาเติม บ้านก็เลยมีปัญหา ทั้งๆที่ จริงๆจ้าง บช มาแจกแจง จัดการเรื่องการเงินให้เรียบร้อย ก็ไม่ต้องไปขายตัวละ แต่โง่เกิน บอกเลยคนพวกนี้ในสังคมมีโคตรเยอะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 19 Sep 2008
ตอบ: 13915
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 01:15
[18+] แชร์ประสบการณ์เข้าสู่วงการผูกปิ่นโต และเลี้ยงดูน้องๆ รายเดือนครับ
เอาจริงๆทำได้แต่ชีวิตก้ต้องมานั่งระแวงตัวเองเหมือนกันนะว่าจะพลาดตอนไหน แต่คุณก็ระดับนี้แล้วคงไม่พลาดง่ายๆหรอกมั้ง 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Status: มองทำแมว...
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 490
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 02:34
นางเอก MV และเคยเป็น Idol และถ้าเป็นนางเอกซีรีย์อยู่เรื่องหนึ่ง คนเดียวกับที่ผมคิดแน่
ไม่ต้อง PM นะเดาๆเล่นๆ
0
0

รับซ่อมทั่วราชอาณาจักร โดยทีมงานช่างแมว
Status:
เข้าร่วม: 05 Mar 2008
ตอบ: 110
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 03:00
เก็บเงินไว้บ้างนะครับ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 16188
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 03:15
ใจนึงก็อยากเข้าวงการผูกปิ่นโตในราคาย่อมเยา 2-3หมื่น อีกใจนึงขอรักแฟนแบบนี้ไปเรื่อยๆดีกว่า ขืนรู้นี่บ้านแตกแบบต่อไม่ติดแน่ๆ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Apr 2022
ตอบ: 7095
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 03:30
ขอบคุณที่มาช่วยแชร์ ข้อมูลพวกนี้นะครับ

คนที่อาจไม่เห็นด้วย ก็เป็นสิทธิ์ของท่านครับ ชีวิตใครชีวิตมัน ไม่ผิดที่จะแสดงความเห็น

ก็เชื่อว่าคนในนี้ มีวิจารณญาณคิดกันเองได้ จะทำไม่ทำก็อยู่ที่ท่านเลือกเอง

มองเป็นเรื่องเล่า บันเทิงไป เพราะในชีวิตจริงมันก็มีแบบนี้จริงๆ ต่างกรรมต่างวาระของแต่ละคน
เอามาตัดสินกันไม่ได้อยู่แล้ว

ใครรับไม่ได้ ก็รับไม่ได้ ก็สิทธิ์ของท่าน แต่คนที่สนใจเรื่องพวกนี้ ดูจากยอดวิวก็บอกอะไรหลายๆอย่างแล้วฮะ
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1079
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 03:41
ใครมีคำใบ้เพิ่มเติมทีฮะ อยากรู้ด้วยเลย
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2007
ตอบ: 2827
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 04:01
sasuke2u พิมพ์ว่า:
ถามจริง ให้คำชมกับคนแบบนี้หรอครับ??

หนีเมียมีเด็ก ภูมิใจกับการมีเงินซัพพอร์ตเลี้ยงเด็กได้

รักแต่นอกกาย ไม่รักร่างกาย ??

ถ้าคุณนับภรรยาเป็น first priority นะเหตุการณ์พวกนี้มันจะไม่เกิดในตอนที่คุณมีเค้าอยู่ในฐานะ สามี ภรรยาหรอก

รักจริงไม่ต้องปิดบังเปิดเผยเลยครับ แบบที่ทำอยู่เค้าเรียกเห็นแก่ตัว

ใช่เลย บอกว่า first priority คือลูกเมีย แต่เงินที่ให้ครอบครัวนั้นน้อยกว่าที่ให้เด็กที่ผูกปิ่นโตอีก แถมยังมาเล่าเรื่องเหมือนภูมิใจที่ได้ทำแบบนี้ คนแบบนี้โคตรเห็นแก่ตัว ไม่เห็นจะน่ายกย่องตรงไหน ไม่ควรเอาเรื่องตัวเองมาเล่าด้วยซ้ำ
3
0
นักเตะท้ายซอย
Status: Zzz
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2586
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 04:15
JoKe the Panda พิมพ์ว่า:
นางเอก mv นักร้องวงไอดอล ss ชอบเอามาลง .... ผมนึกถึง....น้อง....แก้มป่อง ปอดบวมๆ เคยรับงานถ่ายแบบมาก่อนเป็นนักร้องจังครับ  

PMT ครับ
0
0
"A mind needs books as a sword needs a whetstone,Thats why I read so much Jon Snow"

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2021
ตอบ: 1209
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 04:27
ถ้าภรรยาพี่ทำแบบนี้บ้างจะเลิกกันมั้ยเนี่ย สงสัยจัง
2
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 14 Sep 2013
ตอบ: 12359
โพสเมื่อ: Sun Dec 11, 2022 04:31
พอเป็นเรื่องพวกนี้ เหมือนสังคมssจะลืมความถูกผิดเลยนะ
9
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel