ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 4449
โพสเมื่อ: Wed Nov 16, 2022 01:57
[RE: Takane no Nadeshiko วงไอดอลที่อยากให้ลอง]
ทาสรักสาวตัวเล็ก พิมพ์ว่า:
Luxxx พิมพ์ว่า:
ไอดอลญี่ปุ่นขนาดวงดังๆมีรายการให้ตามยังตามยากเลยนะ

เคยคิดจะตาม46 จบที่ดูแค่รายการทีวีพอ ยากเกิน5555  
46 มีแอคyoutube ด้วยนะครับเริ่มต้นจากmv รายการ เดี๋ยวจะมีทางในการติดตามมาเอง

ปล.ผมนี่ทั้งสามเนินมี รับข้อความ photobook กับจ่ายสตรีมออนไลน์คอน โนกิมีย้อนหลังคือ nogidoga ครับ คอนเก่าๆโนกิแนะนำคอน 7 ขวบเลย ดีมากๆ  

ผมรู้จักวงนี้นานมากก แต่ตอนนั้นไม่ได้สนใจ เพราะเคยตาม48ก็ไม่รู้เรื่องคิดว่าคงตามยากเหมือนกันแหล่ะ
แต่ก็มีช่วงตั้งใจตามอยู่ เหตุเพราะเที่ยวญี่ปุ่นแล้วเจอซุ้มphotobookชิราอิชิไม สวยมากกก ก็พยายามตามจนเจอรายการของวง

ตามแปปเดียวก็โควิด พออดไปเที่ยวญี่ปุ่นผมก็ไม่ตามอีก แต่ทำผมติดนิสัยซื้อphotobookเลยนะ วางบนชั้นแล้วสวยดี

ปล. พึ่งได้กลับมาดูโนกิโผล่มาที2รุ่น ต้องอัพเดตกันยาวอ่ะ5555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel