ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: Living is easy with eyes closed.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 7852
โพสเมื่อ: Tue Sep 27, 2022 00:32
[RE: สาวไหนไม่รู้แอดไลน์ผมจากเบอร์โทร (มีรูป)]
frank7 พิมพ์ว่า:
เคยเจอเหมือนกันครับ
รอบนึงบอกเป็นคนมาเลเซีย (หน้าจีน)
อีกรอบเป็นคนสิงคโปร์ (หน้าจีน)

ตอนแรกก็ไม่รู้ ทักมาแบบเป็นแนวๆ ถามหาไกด์

นึกว่าเราเป็น guide manager อะไรทำนองนั้น

แล้วก็ขอเป็นเพื่อนคุย คุยอยู่พักนึง แต่ก็ไม่เห็นคำพูดอันตรายอะไรนะ

สุดท้ายพอเลิกคุยไปสักเดือนนึง เปลี่ยนรูปใหม่ เปลี่ยนชื่อไลน์

รู้เรื่อง… แต่เจอแบบ 3-4 ครั้งละ  
ผมก็โดนมุกนี้ แต่ความเป็นจริงผมเองก็เป็นไกด์จริงๆด้วย ของผมรูปโปรเหมือนพวกสาวตีกอล์ฟ นุ่งสั้น
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Sep 2008
ตอบ: 1185
โพสเมื่อ: Tue Sep 27, 2022 06:53
[RE: สาวไหนไม่รู้แอดไลน์ผมจากเบอร์โทร (มีรูป)]
หลอกแน่นอน 100% ครับ

1
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 02 Oct 2009
ตอบ: 9666
ที่อยู่: Easy Company, 2nd Battalion, 506th PIR, 101st Airborne
โพสเมื่อ: Tue Sep 27, 2022 07:39
หลอกลงทุนชัวร์ มุกนี้เจอบ่อยทั้ง Whatsapp ทั้งทินเดอร์
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: Mes Que Un Club.
เข้าร่วม: 18 Mar 2010
ตอบ: 17257
โพสเมื่อ: Tue Sep 27, 2022 09:14
[RE]สาวไหนไม่รู้แอดไลน์ผมจากเบอร์โทร (มีรูป)
อาร์เตตวย พิมพ์ว่า:
song barca พิมพ์ว่า:
frank7 พิมพ์ว่า:
เคยเจอเหมือนกันครับ
รอบนึงบอกเป็นคนมาเลเซีย (หน้าจีน)
อีกรอบเป็นคนสิงคโปร์ (หน้าจีน)

ตอนแรกก็ไม่รู้ ทักมาแบบเป็นแนวๆ ถามหาไกด์

นึกว่าเราเป็น guide manager อะไรทำนองนั้น

แล้วก็ขอเป็นเพื่อนคุย คุยอยู่พักนึง แต่ก็ไม่เห็นคำพูดอันตรายอะไรนะ

สุดท้ายพอเลิกคุยไปสักเดือนนึง เปลี่ยนรูปใหม่ เปลี่ยนชื่อไลน์

รู้เรื่อง… แต่เจอแบบ 3-4 ครั้งละ  

จริงครับท่าน ผมคุยได้ 3-4 วันก็ไม่เจอคำพูดอันตรายอะไรที มันจะหลอกให้ตายใจไปถึงไหน หรือต้องการอะไรกันแน่

ผมสงสัยอย่างนึงว่าพวกนี้ใช่คนไทยจริงๆมั้ย เพราะคุยอิ๊งเก่งมาก โต้ตอบแบบทันทีเลย ทำไมไม่ไปใช้ในทางที่ถูกที่ควรนะ มาทำแบบนี้ทำไมไม่รู้

เดี๋ยวผมขอเล่นตามเกมไปก่อน อยากรู้ว่าสุดท้ายแล้วจะใช้มุกไหนครับ  

รบกวน PMT รูปได้ไหมครับ
ของผมก็มีแอดไลน์มา คุยมาหลายวันเหมือนกัน สาวสิงค์โปร  

ได้ครับท่าน รูปโปรก็คือคนในสปอยเลย เดี๋ยวบ่ายๆเปิดคอมส่งให้นะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 1044
โพสเมื่อ: Tue Sep 27, 2022 10:18
สรุปขายอาหารเสริม 5555
0
0

Status:
เข้าร่วม: 30 Dec 2013
ตอบ: 3411
โพสเมื่อ: Tue Sep 27, 2022 10:27
สาวไหนไม่รู้แอดไลน์ผมจากเบอร์โทร (มีรูป)
วิธีพิสูจน์มิจฉาชีพที่มาในคราบผู้หญิงสวย(หรือใช้ได้ทุกกรณีทั้งสั่งสินค้าออนไลน์)
บอกเขาไปว่า ให้เซลล์ฟี่ตัวเองแล้วใช้มืออีกข้างทำมือคาราบาวโดยเอานิ้วโป้งแตะปลายจมูกครับ(กรณีของออนไลน์ให้เขาถ่ายติดสินค้าด้วยครับ)

ปล.ผมลองมาแล้วคนจริงจะทำตามปกติ+ติดฮา(ถ้าใช้จีบสาวก็ตลกไปอีกแบบ) แต่พวกมิจฉาชีพ หนีหายอ่านไม่ตอบแน่นอนครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1267
โพสเมื่อ: Tue Sep 27, 2022 11:19
ผมก็โดนนะ แต่คิดว่าน่าจะเป็นคนจริงๆ สาวฮ่องกงทักมาผิดนึกว่าเบอร์เราเป็นเบอร์ไกด์ที่ไทย คุยกันกระนุ๊กกระนิ๊กอยู่สักพัก ถามว่าผมแต่งงานยัง พอเราบอกไม่โสดแต่ยังไม่แต่ง เหมือนเขาเศร้าๆแล้วก็ซอรี่เงียบหายไป สวยด้วยบ่องตง เสียดายครับ
1
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: Heart skip a beat
เข้าร่วม: 14 Mar 2010
ตอบ: 12958
โพสเมื่อ: Tue Sep 27, 2022 12:33
song barca พิมพ์ว่า:
jongzeang พิมพ์ว่า:
ผมโดนมาแล้ว ดีนะสาวแหน แบบหลบๆ  

หน้า อ.โยดาลอยมาเลยครับท่าน

ผมพลาดกระทู้เตือนไปได้ยังไงดีกว่าเล่น SS มา 10 ปี ยังโดนหลอกได้ เข้าเกือบทุกวัน 5555

ดีนะขี้อาย มันเลยไม่ได้ตังผมไป อ.โยดาครอบงำอะ ตอนนั้น 10โมงเช้าเองด้วย
1
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 55104
โพสเมื่อ: Tue Sep 27, 2022 15:05
ของผมก็มีแฮะ แต่เป็นสาวมาเลย์บอกว่าลูกครึ่งจีน แอดมาจากทินเดอร์ คิดไว้แล้วแหละว่าหลอกแน่ๆเพราะสวยเวอร์เกิน แต่คุยกันมาสักพักละ ยังไม่มีวี่แววจะหลอกอะไร ก็คุยกันอารมณ์เพื่อนต่างชาติปกติเลย อยากเอารูปลงเหมือนกันเผื่อใครจะรู้จักหรือเคยเห็น
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel