ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status: อย่าร้อนสิ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Dec 2009
ตอบ: 1455
โพสเมื่อ: Mon Sep 26, 2022 23:25
[RE: สาวไหนไม่รู้แอดไลน์ผมจากเบอร์โทร (มีรูป)]
ระวัง นักล่าแหนมม
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

PERFECT COMBINATION UNITED! UNITED!
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 11 Sep 2013
ตอบ: 5260
โพสเมื่อ: Mon Sep 26, 2022 23:26
สาวไหนไม่รู้แอดไลน์ผมจากเบอร์โทร (มีรูป)
เหมือนกัน แต่ไม่ได้ใช้รูปนี้

ตอนแรกพิมพ์ไทยมา ทำเป็นทักว่าขอติดต่อห้องพัก ผมก็บอกว่าน่าจะทักผิดมา สุดท้ายบอกว่า มปร อย่างน้อยได้รู้จักกัน

สักพักบอกว่าเป็นคนไต้หวัน (แต่พิมพ์ไทยคล่องเชียว) แล้วพิมพ์เป็น Eng เฉย ประมาณว่ามาทำอะไรที่ กทม. บลาๆๆ ผมคุยได้ 2-3 ประโยค บล็อคทิ้งแม่มเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
Nobody knows...

นักเตะเทศบาล
Status: Can you feel my heart?
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2020
โพสเมื่อ: Mon Sep 26, 2022 23:27
[RE: สาวไหนไม่รู้แอดไลน์ผมจากเบอร์โทร (มีรูป)]
song barca พิมพ์ว่า:
จักรกลคนเกเร พิมพ์ว่า:
มุกเดิมเลย

เดี๋ยวจะหลอกท่านให้เปิดกล้องสาวแหนม

อ้างอิงจาก:
เขาบอกมีแต่ไอจีแต่ไม่ค่อยได้เล่น ผมก็ขอ เขาก็บอกเอาของผมมาจะแอดไป ผมก็ให้ มีแคปหน้าจอมาถามว่าใช่ผมมั้ย แต่ไม่ยอมแอดมา  

มันจะไล่ดู follower ท่าน แล้วถ้าแบล็คเมล์สำเร็จ จะเอาชื่อ follower มาขู่ว่า จะส่งคลิปให้คนพวกนี้ให้หมด  

มามุกนี้นี่เอง แบบนี้ผมควรทำไงครับ แกล้งโง่ต่อไปหรือตัดความรำคาญทิ้งไปดีครับ  

แล้วแต่ท่านเลย ถ้าว่างไม่มีไรทำก็ลองแหย่เล่นดูครับ อารมณ์เหมือนคุยกับพวกแก๊งคอลเซ็นเตอร์แหละ  

ครับผม ถือว่าฝึกภาษา คุยโคตรคล่อง  

คืบหน้าถึงไหนแล้วเอามาอัพเดทให้รู้ด้วยนะครับ
1
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status: Mes Que Un Club.
เข้าร่วม: 18 Mar 2010
ตอบ: 17256
โพสเมื่อ: Mon Sep 26, 2022 23:28
foamkp พิมพ์ว่า:
เหมือนกัน แต่ไม่ได้ใช้รูปนี้

ตอนแรกพิมพ์ไทยมา ทำเป็นทักว่าขอติดต่อห้องพัก ผมก็บอกว่าน่าจะทักผิดมา สุดท้ายบอกว่า มปร อย่างน้อยได้รู้จักกัน

สักพักบอกว่าเป็นคนไต้หวัน (แต่พิมพ์ไทยคล่องเชียว) แล้วพิมพ์เป็น Eng เฉย ประมาณว่ามาทำอะไรที่ กทม. บลาๆๆ ผมคุยได้ 2-3 ประโยค บล็อคทิ้งแม่มเลย  

ช่วงนี้สาวไต้หวันระบาดเชียว จะหลอกทั้งที ไม่ลงทุนด้วยนะ เอารูปคนไทยมาใช้ซะงั้น แต่ก็ไม่พ้นสายตาคนใน ss ไปได้หรอกเว้ย
1
0
โพสเมื่อ: Mon Sep 26, 2022 23:30
exocist พิมพ์ว่า:
มุกเดิมเลย

เดี๋ยวจะหลอกท่านให้เปิดกล้องสาวแหนม

อ้างอิงจาก:
เขาบอกมีแต่ไอจีแต่ไม่ค่อยได้เล่น ผมก็ขอ เขาก็บอกเอาของผมมาจะแอดไป ผมก็ให้ มีแคปหน้าจอมาถามว่าใช่ผมมั้ย แต่ไม่ยอมแอดมา  

มันจะไล่ดู follower ท่าน แล้วถ้าแบล็คเมล์สำเร็จ จะเอาชื่อ follower มาขู่ว่า จะส่งคลิปให้คนพวกนี้ให้หมด  

มามุกนี้นี่เอง แบบนี้ผมควรทำไงครับ แกล้งโง่ต่อไปหรือตัดความรำคาญทิ้งไปดีครับ  

แล้วแต่ท่านเลย ถ้าว่างไม่มีไรทำก็ลองแหย่เล่นดูครับ อารมณ์เหมือนคุยกับพวกแก๊งคอลเซ็นเตอร์แหละ  

ครับผม ถือว่าฝึกภาษา คุยโคตรคล่อง  

คืบหน้าถึงไหนแล้วเอามาอัพเดทให้รู้ด้วยนะครับ  

จัดไปครับท่าน ปั่นมาปั่นกลับ ไม่โกง
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: Heart skip a beat
เข้าร่วม: 14 Mar 2010
ตอบ: 12958
โพสเมื่อ: Mon Sep 26, 2022 23:32
ผมโดนมาแล้ว ดีนะสาวแหน แบบหลบๆ
2
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 10 Oct 2010
ตอบ: 7886
โพสเมื่อ: Mon Sep 26, 2022 23:37
น่าจะส่งข้อความไปบอกคุณข้าวโอ๊ต ว่าตอนนี้เธอถูกแอบอ้าง
โดนเอารูปไปใช้ในทางไม่ดี
1
0

ปูเป้ แก้ว ตาหวาน รตา แพนด้า มัยร่า เฟม แพมแพม ป๊อปเปอร์ เหมย แองเจิล คปิ๊ง
โพสเมื่อ: Mon Sep 26, 2022 23:39
[RE]สาวไหนไม่รู้แอดไลน์ผมจากเบอร์โทร (มีรูป)
jongzeang พิมพ์ว่า:
ผมโดนมาแล้ว ดีนะสาวแหน แบบหลบๆ  

หน้า อ.โยดาลอยมาเลยครับท่าน

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: Liverpool Liverpool Liverpool Liverpool Liverpool
เข้าร่วม: 28 Oct 2008
ตอบ: 12328
โพสเมื่อ: Mon Sep 26, 2022 23:40
รับ Add แล้วชิง ยืมเงินเลยคับ

ยืมสัก 100,000 นึง ?

รอดูว่ามันจะว่าไง
1
0
การไม่ได้ในสิ่งที่ปรารถนาในบางคราว ก็เป็นพรอันประเสริฐ - องค์ทะไลลามะ
Ps.
Liverpool Champions Fifa club world Cup 2019
Champions Eufa Supercup 2019
Champions Eufa Champions League 2018-2019
Champions PremierLeague 2019-2020

คุณอาจจะเปลี่ยนภรรยาได้, เปลี่ยนความคิดทางการเมืองได้, เปลี่ยนศาสนาก็ได้ แต่ไม่สามารถเปลี่ยนทีมที่คุณเชียร์ได้

(ไม่อยากจะบอกเลยว่าคนพูดคือ เอริค คันโทน่า อยากบอกว่าคิดเอง)

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 09 Apr 2007
ตอบ: 862
โพสเมื่อ: Mon Sep 26, 2022 23:45
เคยเจอเหมือนกันครับ
รอบนึงบอกเป็นคนมาเลเซีย (หน้าจีน)
อีกรอบเป็นคนสิงคโปร์ (หน้าจีน)

ตอนแรกก็ไม่รู้ ทักมาแบบเป็นแนวๆ ถามหาไกด์

นึกว่าเราเป็น guide manager อะไรทำนองนั้น

แล้วก็ขอเป็นเพื่อนคุย คุยอยู่พักนึง แต่ก็ไม่เห็นคำพูดอันตรายอะไรนะ

สุดท้ายพอเลิกคุยไปสักเดือนนึง เปลี่ยนรูปใหม่ เปลี่ยนชื่อไลน์

รู้เรื่อง… แต่เจอแบบ 3-4 ครั้งละ
3
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: "SS ไม่ใช่สถานที่แต่มันคือผู้คน"
เข้าร่วม: 24 Mar 2009
ตอบ: 11143
โพสเมื่อ: Mon Sep 26, 2022 23:57
มิจฉาชีพ
2
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 26 Oct 2010
ตอบ: 14814
โพสเมื่อ: Tue Sep 27, 2022 00:00
ถูกแบนแล้ว
เพื่อนผมก็เคยเจอ

คุยไปคุยมา สุดท้ายชวนลงทุนอะไรซักอย่างนี่แหละ

เพื่อนเห็นท่าไม่น่าไว้ใจ เลยบล็อกดีกว่า
1
0
โพสเมื่อ: Tue Sep 27, 2022 00:00
[RE]สาวไหนไม่รู้แอดไลน์ผมจากเบอร์โทร (มีรูป)
frank7 พิมพ์ว่า:
รอบนึงบอกเป็นคนมาเลเซีย (หน้าจีน)
อีกรอบเป็นคนสิงคโปร์ (หน้าจีน)

ตอนแรกก็ไม่รู้ ทักมาแบบเป็นแนวๆ ถามหาไกด์

นึกว่าเราเป็น guide manager อะไรทำนองนั้น

แล้วก็ขอเป็นเพื่อนคุย คุยอยู่พักนึง แต่ก็ไม่เห็นคำพูดอันตรายอะไรนะ

สุดท้ายพอเลิกคุยไปสักเดือนนึง เปลี่ยนรูปใหม่ เปลี่ยนชื่อไลน์

รู้เรื่อง… แต่เจอแบบ 3-4 ครั้งละ  

จริงครับท่าน ผมคุยได้ 3-4 วันก็ไม่เจอคำพูดอันตรายอะไรที มันจะหลอกให้ตายใจไปถึงไหน หรือต้องการอะไรกันแน่

ผมสงสัยอย่างนึงว่าพวกนี้ใช่คนไทยจริงๆมั้ย เพราะคุยอิ๊งเก่งมาก โต้ตอบแบบทันทีเลย ทำไมไม่ไปใช้ในทางที่ถูกที่ควรนะ มาทำแบบนี้ทำไมไม่รู้

เดี๋ยวผมขอเล่นตามเกมไปก่อน อยากรู้ว่าสุดท้ายแล้วจะใช้มุกไหนครับ
2
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ตำนาน.....เมื่อยมือ
เข้าร่วม: 18 May 2011
ตอบ: 9162
โพสเมื่อ: Tue Sep 27, 2022 00:06
Romance scammerครับ
1
0
นักเตะเทศบาล
Status: ลุ้นหนีตกชั้น
เข้าร่วม: 26 Oct 2020
ตอบ: 1161
โพสเมื่อ: Tue Sep 27, 2022 00:11
frank7 พิมพ์ว่า:

จริงครับท่าน ผมคุยได้ 3-4 วันก็ไม่เจอคำพูดอันตรายอะไรที มันจะหลอกให้ตายใจไปถึงไหน หรือต้องการอะไรกันแน่

ผมสงสัยอย่างนึงว่าพวกนี้ใช่คนไทยจริงๆมั้ย เพราะคุยอิ๊งเก่งมาก โต้ตอบแบบทันทีเลย ทำไมไม่ไปใช้ในทางที่ถูกที่ควรนะ มาทำแบบนี้ทำไมไม่รู้

เดี๋ยวผมขอเล่นตามเกมไปก่อน อยากรู้ว่าสุดท้ายแล้วจะใช้มุกไหนครับ  

รบกวน PMT รูปได้ไหมครับ
ของผมก็มีแอดไลน์มา คุยมาหลายวันเหมือนกัน สาวสิงค์โปร
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel