ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: lll
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 3297
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 13:56
[RE: เคยมีไรกันแบบไม่ได้ตั้งใจไหมคับ]
ขึ้นกว่ามู้ 18+ อีก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 08 Sep 2008
ตอบ: 2627
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 15:08
[RE: เคยมีไรกันแบบไม่ได้ตั้งใจไหมคับ]
แม่มเอ้ยยตอนเรียน เวลาเพื่อนสาวมานอนที่หอ ผมนอนพื้นตลอด ขนาดเพื่อนบอกไม่เป็นไรขึ้นมานอนบนเตียง เราก็ไม่ขึ้นมา (ไม่ใช่ว่าไม่อยากนะ) ทำเป็นสุภาพบุรุษ ไอฟายเอ้ยยย

ปล. ของผมมีที่ไม่ตั้งใจครั้งเดียวไปเที่ยวผับกับเพื่อนไม่คิดว่าจะได้ มันชวนไปเอาของที่รถเป็นเพื่อนหน่อย เราก็ไปด้วย พอเข้าไปในรถแค่นั้นแหละโดนจูบปาก เราก็เลยตามเลย ล้วงกันยาวเลย คืนนั้นไม่ได้กลับเข้าผับเลย แล้วไปต่อที่หอ คืนนั้นไม่ได้ใส่ ได้แค่บ๊วบ เพราะสาวเป็นเมนส์ แต่เก็บงานกันหลังจากนั้นกันอาทิตย์ละครั้งอยู่หลายเดือน
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status: มึงตบกูวิ๊งเลย!
เข้าร่วม: 18 May 2021
ตอบ: 2602
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 15:12
ผมมีเรื่องเพียบเลย แต่พิมพ์ๆแล้วก็ลบ มันออกมาเป็นตัวหนังสือไม่ได้อะ อย่างล่าสุดก็สะเด้ยเหมือนกัน
แก้ไขล่าสุดโดย nothing,nowhere เมื่อ Tue Aug 16, 2022 15:13, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
มึงมีตัวตนรึเปล่าวะเนี่ย
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Feb 2008
ตอบ: 5557
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 17:40
สมัยแอพ Beetalk ผมไปร้านเหล้า แล้วอยู่ๆ มีสาวทักมาในแอพใครไม่รู้ แต่ขาวๆ หน้าตากลางๆ มันขึ้นว่าเค้าอยู่ใกล้กับผมมากๆ ผมทักไปเธอบอกอยู่ร้านเหล้าเดียวกับผม ซักพักก็หากันเจอ เค้าชวนให้ไปนั่งโต๊ะเค้า
ซึ่งโต๊ะเค้าผู้หญิง 4 คนล้วน
ผมไปนั่งโต๊ะเค้าเสร็จ ผมเดินออกไปนอกร้าน แล้วให้เค้าเดินตามมาสักพักหาที่จับจูบกันเลย ข้างๆร้านเหล้ามันจะมีลานจอดรถซึ่งมันมืดๆ หน่อย

แล้วผมเริ่มมีอารมณ์ละ อยากสอดเลยหาที่ต่อ ผมลองสุ่มๆ เดินๆไปแถวนั้น จังหวะดีเลยใกล้ๆ มันมีตึกล้างๆ
ที่เค้าทุบ แต่ยังทุบไม่หมด แต่มันมืดๆ แต่พอมีไฟถนนส่องไปถึง ผมเดินเข้าไปก่อน แล้วแชทบอกสาวให้ตามมา เค้ามาหวะ จำได้ตอนนั้น บรรยากาศมันน่ากลัวนะ

แต่ด้วยความ ง. ได้จัด doggy ไปทีนึงครับ ไม่ใส่ถุงด้วย ไม่ไหวมากตอนนั้น แล้วก็แยกย้ายกันไปนั่งโต๊ะตัวเอง โดยไม่ได้ขอไลน์อะไรกัน เหมือนของขาดกันมาทั้งคู่อะ
4
0
นักเตะกลางซอย
Status: ง่วงมากกกกก
เข้าร่วม: 17 Oct 2021
ตอบ: 329
โพสเมื่อ: Wed Aug 17, 2022 10:37
ผมหน้าเหมือนข้อศอกหมาย่น เลยไม่เคยได้รับโอกาส

แต่บอกได้อย่างเดียวว่าผมรัก soccersex มาก ก็เพราะว่ามัน sex นี่ล่ะครับ มู้แบบนี้ห้ามหายไปนะ ต้องมาเรื่อยๆ
1
0
Status: ซินเจียยู่อี่ซินนี้ฮวดไช้
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 173
โพสเมื่อ: Wed Aug 17, 2022 14:50
เด๋วจะตกเทรน...

เคยเกือบๆกับรุ่นน้องคนนึงในมหาลัย เคยอยู่คอนโดเดียวกัน

จริงๆน้องเค้าเป็นคนน่ารักมากเลย แถมไฟหน้าสวยด้วยนะ เด่นมากในรุ่น

แต่ตอนนั้นลุง สเปกสูงไปหน่อยเลยไม่ค่อยสนใจน้องเค้าเท่าไหร่

เคยนั่งรถเมลล์กลับมาด้วยกันแล้วน้องเค้ามาสบไหล่ แต่ไอ้เราก็ไม่ได้สนใจอะไรเลยปล่อยๆไป

จนลุงเรียนจบไปแล้ว เริ่มทำงานได้ไปปีนึง อยู่ดีๆน้องเค้าก็ไปได้เบอร์เราจากไหนไม่รู้โทรมาให้ไปรับ

(น้องเค้าทำงานเป็น PR ในผับสัมยก่อน แต่ยังเรียนอยู่ที่เดิมนะ)

ไอ้เราคือ ใจนึงก็ขี้เกียจเพราะไกลมาก แถมมีสาวดูๆไว้คนนึงเลย ตอบรับไปแบบทีเล่นทีจริง คิดว่าเค้าล้อเล่น

พอได้เวลาผับใกล้ปิด น้องก็โทรมารัวๆ จนเรายอมขับไปรับเค้า...

Spoil
พอไปถึงผับก็ยังไม่เลิก เราเลยรอในรถ จะหลับและง่วงมากมาย

ปรากฎว่าพอผับเลิก น้องเค้าออกมา แบบว่าชุดเด็ก PR ทำไมมันแหล่มขนาดนี้ แถมน้องมันโอโมสุดๆ

แต่ตอนนั้นไม่คิดไรมากไม่กล้าคิดไกล เพราะดึกมากเเล้วก็เลยรีบไปส่งที่คอนโดน้องเค้า

ระหว่างนั่งรถ เราก็คุยไปมาตามประสาคนไม่เจอกันนาน ไอ้เรานิสัยไม่ดีแอบเหล่ไปมองขาน้องเค้า

โอ้วพระเจ้าชุดเดรสเค้าสั้นมาก ข้าพเจ้าเลยชักธงทันที น้องมันก็รู้งาน เอามือมาแตะขาเรา ทนไม่ไหวสิครับ!!!

ทีนี้ระหว่างทางก่อนถึง มันมีสะพานข้ามแม่น้ำ และก็มีทางเบี่ยงไม่เชิงที่กลับรถ เหมือนที่จอดพักรถมึดมากๆ

ลุงก็เลยไปจอดรถตรงนั้นแล้วก็เริ่มเลย แรกๆก็เเลกลิ้นกันไปมา แต่น้องมันไว ล้วงเราเลย เราเองก็สู้มือน้องมันด้วย

เราก็ไม่ยอมแพ้ก็เลยลองล้วงไปที่อกน้องมันดู เบิ้มมากขาวใส สุดท้ายก็เลยลองดูดดู น้องเค้าก็ครางซะใจจะวาย

สุดท้ายเค้าเลยจับลุงรูดซิบ และเริ่มร้องเพลงไป 1เพลง(กลืนให้ด้วย) ยอมรับฝีมือดีมาก ใจลุงมันไปไกลแล้ว

แต่ก็จบที่ตรงนั้นเพราะไม่มีถุง และไม่กี่ ชม.ก็เช้าแล้ว

เสียดายที่คืนนั้นลุงพอใจแค่นี้ ไม่ได้สานต่ออะไร แม้จะเจอน้องเค้าผ่านโซเซียล และทักคุยกันบ่อยๆ ตอนนี้ยังสวยอยู่เลย...

แก้ไขล่าสุดโดย เจ็กจุ้ย เมื่อ Wed Aug 17, 2022 14:53, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 16 Apr 2010
ตอบ: 6980
โพสเมื่อ: Wed Aug 17, 2022 15:24
ล้อมวงกินเหล้า แล้วมีคนตั้มกันข้างๆนี่ นับไหม
0
0

I'M BACK !!!

Programmer โนวิท

TRAT FCช้างขาวจ้าวเกาะ
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 28 May 2010
ตอบ: 15683
โพสเมื่อ: Wed Aug 17, 2022 16:29
เคยอยู่ครั้งหนึ่ง ตอนนั้นจีบเด็ก 7-11 อยู่ ชวนไปดูผมเตะบอล ขากลับเวะอาบน้ำที่ห้อง เลยจัดไปแบบไม่ได้เตรียมอะไรเลย ถุงก็ไม่มี ต้องมานั่งลุ้นอีก 3 เดือน
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: Can you feel my heart?
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2020
โพสเมื่อ: Wed Aug 17, 2022 19:46
ผมพกถุงติดรถ ติดกระเป๋ากางเกงไว้ตลอด วันนั้นแฟนเก่า(คนโปรด)เมาแล้วโทรมาให้ไปรับที่ห้องผู้ชาย(ของเพื่อน) ไปถึงก็ขึ้นไปห้องเพื่อนน้อง น้องมันก็เมาแล้วก็พูดบอกเพื่อนๆ ว่าไม่เคยลืมผมได้เลย เป็นแฟนเก่าคนเดียวที่น้องไม่โกรธเลยที่ผมทิ้งไป

ผมก็รับน้องกลับไปส่งที่คอนโด แล้วก็ขึ้นไปนั่งกินเบียร์กันต่อบนห้อง ก็คุยกันเรื่องสมัยคบกันมันก็ดีนะพี่ไม่น่าทิ้งหนูเลย บลาๆๆ กินจนเมาผมก็คิดว่าคงขับรถกลับไม่ไหว เลยกะว่าจะนอนที่โซฟาแต่น้องมันก็มานอนซบแล้วบอกว่าขอนอนแบบนี้ได้ไหม ผมว่ามันนอนไม่สบายก็เลยพาน้องไปนอนกันบนเตียง แล้วก็ให้น้องนอนหนุนแขนแล้วก็นอนกอดน้องจากข้างหลัง จนหลับไปทั้งคู่ (ง่วงอ่ะตอนนั้น)

พอหลับพักนึงผมก็ตื่น แต่ก็ยังนอนกอดกันอยู่ ผมก็เริ่มล้วงละทีนี้ น้องมันก็ดิ้นตามอารมณ์ ผมก็ค่อย ๆ ถอดบลาปีกนกออกแล้วก็บีบเต็มที่ ไล่ลงมาล้วงข้างล่าง น้องมันแฉะมาก จังหวะนั้นผมกะเอาเต็มที่เลย ค่อย ๆ ดึงกางเกงน้องลงและใช้เท้าเขี่ยออกจนพ้น แล้วก็ถอดกางเกงตัวเอง กำลังจะล้วงกระเป๋ากางเกงตัวเองหยิบถุงยาง แต่น้องมันหันตัวมาเข้าหากันแล้วก็จับใส่สดท่านอนตะแคงเลย ถุงที่กำไว้ผมเลยยัดกลับเข้ากระเป๋าตามเดิม ต่างคนต่างโยกไปพักนึง ด้วยการที่จัดท่าตะแคงหันหน้าเข้าหากันอยู่แล้วผมก็เลยพลิกตัวน้องขึ้นข้างบน ทีนี้น้องโยกแรงเลยจนน้องเหนื่อยผมก็พลิกกลับมาอยู่ข้างบนบ้าง ก็จัดไปอีกสักพักเหมือนน้องมันเริ่มสร่างเมาแล้วก็เริ่มพลักตัวผมออก ผมก็รู้สึกว่าไม่ได้ดิยังไม่เสร็จเลยฝืนต่อ แต่น้องชายผมมันก็ค่อยๆ อ่อนตัวแล้ว สุดท้ายก็เลยต้องหยุด ต่างคนก็ใส่เสื้อผ้าแล้วก็นอนกอดกันต่อมือก็ยังล้วงนมอยู่ จนถึงเที่ยงผมค่อยตื่นและกลับบ้าน

วันนั้นโดนค่าปรับจอดรถเกินเวลาไปเกือบ 200 แต่คุ้ม
แก้ไขล่าสุดโดย exocist เมื่อ Wed Aug 17, 2022 19:50, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0

นักบอลถ้วย ก.
Status: สู่ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้นนน
เข้าร่วม: 19 Oct 2009
ตอบ: 5172
โพสเมื่อ: Thu Aug 18, 2022 11:36
แค่เกือบๆ นะ กับแฟนเก่า (ปล.1 ผมยังคุยกับแฟนเก่าได้ทุกคนนะ ถึงตอนนี้จะไม่ค่อยได้คุยก็เหอะเพราะมีครอบครัวกันไปหมดละ ปล.2 คนนี้ยังไม่เคยมีอะไรกันนะคบกันแค่แปบเดียว)

ตอนนั้นกลับไปบ้านต่างจังหวัดช่วงปีใหม่ อยู่ดีๆ เค้าก็นัดเจอบอกไปกินข้าวกันหน่อยจริง ๆ ก็ชวนเพื่อนคนอื่นไปนะแต่ไม่มีใรไป สรุปไปกันแค่ 2 คน ก็กินตามปกติมีกินแอลนิดหน่อยพอเมา ๆ พอเลิกกินน่าจะเกือบ ๆ เที่ยงคืนมันจะมีจุดพลุตอนช่วงเคาท์ดาวน์ ก็เลยชวนกันไปดูแต่ไม่ได้ไปตรงที่จุดพลุเลย ไปนั่งดูตรงสะพานลอย ห่างออกมา ก็นั่งคุยกันไปกันมา แล้วอยู่ดี ๆ มันก็จูบผม ก็แลกกันสักพัก มันก็ล่วงเข้าไปกระเป๋ากางเกงผม ผมก็ล้วงไปใต้เสื้อมัน นัวกันประมาณหนึ่ง คนเดือนขึ้นสะพานลอยมา หยุดทุกอย่าง แต่มันยังนั่งคร่อมผมอยู่ 555 จากนั้นก็เลิก ส่งมันกลับบ้าน จบละครับ ถ้าต่อคงได้ out door เป็นที่แรกไม่รวมในเตนท์นะ
0
0
Status: You'll never walk alone,,
เข้าร่วม: 15 Sep 2013
ตอบ: 849
โพสเมื่อ: Thu Aug 18, 2022 15:52
bluedays พิมพ์ว่า:
1. สมัยเรียน ป.ตรี เคยมีเพื่อนของคนที่ผมชอบมา กทม. แล้วมาขอนอนด้วย ก็ได้กัน
2. เคยมีพี่สาวของรุ่นน้อง เคยเจอแค่ครั้งเดียว ไม่เคยคุยกัน วันปีใหม่ ผมเมาแล้วเห็นเขาเช็คอินอยู่ร้านเหล้า เลยไปหา สุดท้ายจบที่ห้องเขา
3. เจ้าหน้าที่ PR ที่ทำงาน ตอนทำงานเจอทุกวันก็ไม่เคยอะไร พอลาออกไปทักมาคุยๆ นัดไปดื่ม ก็ได้กัน
4. รุ่นน้องต่างมหาลัย มาหาที่ร้านเหล้าจากที่เราเช็คอิน สุดท้ายก็ได้กันคืนนั้น
5. เพื่อนสมัยเรียน ป.ตรี ผมเคยแอบชอบ ชวนนั่งรถไปทำงานคอนเสิร์ตที่หัวหินเป็นเพื่อน เพราะเขาโดนเพื่อนเท สุดท้ายเปิดห้องเข้าไป เจอจองไว้เตียงเดียว ก็ได้กัน
6. กำลังจะประชุมที่น่าน เลยเลื่อนโลเคชั่นไปปัก กะว่าจะหาคนถามเรื่องที่กินที่เที่ยว สุดท้ายพอวันไป น้องคนนึงที่แนะนำเรา มาหา ไปทานข้าว สุดท้ายจบที่ห้องโรงแรม ได้กัน
7. สาวในทินเดอร์ BEETalk นี่ได้หลายคนเลย ไม่คิดว่าจะได้ ไปดูหนัง ไปส่ง จบที่ห้อง หาซื้อถุงแทบไม่ทันเลย  

ผมสรุปเลยนะครับ ก็ได้กัน
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel