ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 May 2009
ตอบ: 27718
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 14:02
[RE: เคยมีไรกันแบบไม่ได้ตั้งใจไหมคับ]
สรุปยังไม่เล่า55
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Manchester UTD - Chiangrai UTD
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 12794
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 14:04
[RE: เคยมีไรกันแบบไม่ได้ตั้งใจไหมคับ]
SureShot พิมพ์ว่า:
เพื่อนพาสาวมาที่ห้องผม ไม่ได้เตรี๊ยมกันมาก่อนเลยมันคงจะหาที่ลง ก็ซื้อเบียร์มากินกันไปๆมาๆสาวชอบเราเฉย สุดท้ายเพื่อนต้องกลับก่อนส่วนผมก็สดๆกันเลยเพราะไม่ได้เตรียมตัว เสี่ยงอยู่นะแต่เพราะความเมาสุดท้ายก็ไม่เหลือ หลังจากนั้นก็แลกเบอร์แล้วก็ซัดกันอีกหลายที รอบสุดท้ายไปจัดที่ห้องเค้าแถวๆรามตอนออกจากห้องดันเจอผัวเก่าเขา ดีนะผมไม่โดนอะไร 555 หลังจากนั้นสาวโทรบอกแฟนมาขอคืนดีเลยไม่ได้ติดต่อกันอีก  

เพื่อนท่านไม่โกรธเหรอเนี่ย
1
0

ใครอยากเป็นเศษหมา..
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 69
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 14:07
ไม่ถึงกับมีไรกันอะ ไปเที่ยวร้านชิลกับรุ่นพี่แล้วรุ่นพี่พาแฟนมา(ญ) ขาว น่ารัก ผมก็มองเฉยๆไม่ได้คิดไร ก็นั่งกินกันไปสักพักก็รู้สึกว่าเค้าส่งสายตาให้ผมบ่อยมาก ผมก็ยิ้มรับตลอด

ทีนี้กินกันไปพักใหญ่รุ่นพี่ผมเมา ผมก็กรึ่มๆแล้วละ แฟนรุ่นพี่ก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ ผมก็ไม่ได้มองตามไปนะ กำลังยกเบียร์กินอยู่ พอผมวางแก้วเห็นแฟนรุ่นพี่หยุดอยู่หน้าห้องน้ำ มองมาที่ผมแล้วชี้นิ้วเข้าไปในห้องน้ำ ปากพูดไรไม่รู้ขมุบขมิบ ผมเลยคิดว่าใช่แน่ๆ ก็เลยลุกตามไป

บอกก่อนครับโต๊ะผมน่าจะมีอยู่ 6-7 คน ลุกไปมันเลยไม่น่าสงสัยเท่าไหร่ ทีนี้พอมาถึงหน้าห้องน้ำ เค้าก็เดินเข้าไปข้างในแล้วละก็กวักมือเรียกให้เข้าไปด้วยกัน ห้องสุดท้ายเลย เข้าไปปุ๊ปเค้าจับผมจูบเลย แลกลิ้นกันนัวมาก

จูบๆอยู่เค้าก็เอามือมาจับที่เป้ากางเกง ผมก็เอามั่ง เอามือจับหน้าอกเค้า(นอกเสื้อ) ทีนี้เค้าเลยเอามือล้วงเข้ามาในกางเกงเลย จับของผมที่มันกำลังแข็งเต็มที่แบบเต็มไม้เต็มมือ เค้าก็ทำเสียง หื้มมมม แบบลากยาวๆอะ

ทีนี้ผมล้วงนมเค้ามั่ง นมใหญ่แบบพอดีมืออะ ก็เขี่ยตรงหัวเล่น เค้าก็ครางเบาๆออกมา ผมเลยดึงตรงคอเสื้อลงมาเลยพร้อมกับเสื้อในเค้าอะ จำได้ว่าหัวสีชมพูมากกก ไม่รอช้าผมก้มลงไปดูดสิครับ ไม่สนไรแล้วจังหวะนั้น

ส่วนมือเค้าก็ปลดกางเกงผมไปละเอาของผมออกมาชักให้ มือนุ่มโคตรๆ คือต้องกลั้นมากอะไม่งั้นคามือแน่ ชักไปให้ผมแปปนึง อยู่ๆเค้าลงไปบ๊วบให้แปปไม่มีปี่มีขลุ่ย

ละคือจุดพีคอยู่ตรงนี้ เค้าบ๊วบเก่งจนผมไม่ไหว car park เค้าไป แล้วผมก็นึกว่าเค้าจะบ้วนทิ้ง ปรากฏเค้ากลืนเฉย ละกลืนไม่พอ มาทำความสะอาดไอ้หนูผมต่อ ละผมขึ้นกว่าเดิมตรงประโยคที่เค้าพูดนี่แหละ อื้มมม หวานแฮะ

ผมนี่อยากจะใส่ต่อตรงนั้น แต่เอาจริงๆไม่มีถุง แล้วก็ไม่กล้าไปต่อด้วย เพราะลุกจากโต๊ะสักพักแล้ว คือโดยรวมอยู่ในห้องน้ำน่าจะเกือบๆ 20 นาทีได้ ผมเลยบอกให้เค้าออกไปก่อน ผมค่อยตามไป

พอมาถึงโต๊ะผมก็เห็นเค้านั่งข้างรุ่นพี่ผมละ ทำตัวได้เฉยมากกกกก เหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น แต่คนอื่นรวมรุ่นพี่ผมก็ถามผมนะว่าทำไมมึงเข้าห้องน้ำนานจัง ผมก็บอก ไปขี้ดิ ท้องเสีย ตอนผมตอบก็เห็นเค้าแอบยิ้มๆแหละ

ละที่นั่งต่อคือเค้าเอาเท้ามาสะกิดผมมั่ง เอาเท้ามาลูบๆตรงเป้ามั่ง คือมันไม่มีใครเห็นเพราะโต๊ะมันเป็นแบบโต๊ะไม่สูงๆ ทึบๆอะ แล้วด้วยไฟที่มันสลัวๆด้วยแหละ

เอาจริงๆทุกวันนี้ผมยังไม่รู้ชื่อเค้าด้วยซ้ำเพราะรุ่นพี่ผมก็ไม่ได้แนะนำให้รู้จักเลย แล้วเค้าก็คบกับรุ่นพี่ผมแค่ปีเดียวเองมั้ง เจอแค่ครั้งเดียวคือครั้งนี้ แล้วรุ่นพี่ผมก็ไม่ได้สนิท นานๆเจอกันที

จบละ สาบานว่าเป็นประสบกามจริงของผม 100% ไม่เคยเล่าให้ใครฟังเลย 5555
แก้ไขล่าสุดโดย Aaron Ramsey. เมื่อ Mon Aug 15, 2022 14:13, ทั้งหมด 1 ครั้ง
163
0
หากโดน 278 เรื้อน จะถูกแบน
Stained- , EXCUTIONAL , Shinshil , TheKopHero , Cha_Lamp , Kikuji , Meticulous , ผมว่า , chocolate14 , Japjapa , Amo3b4 , OTUE , Electric , WORLD_CLASS , Medic , miszero , DraMatiC , gg , nutmomqq , จบการตลาดจาก Morroc , BallKTS , บังอรนอนกลางแดด , nonnani , kingporpy , ผักกะเพรา , llmomoll , choknanee , เอาฮาหรือเอาจริง , AMBUSH , toffyman , rutthapol , Ricardo kaka' , Refrigerator , Stretford End , killlegend , oreocheez , ต๊อดด!! , Liverpool117 , TTFL , machete , จ๋องแจ๋ง , Reaw_Master , Ohmz , Twist , David Villa Akatsuki , Gussst , Ksdksd , warittuta , beatzaza789 , Debuto , Atisvince , BorBee , จ่าแฟร้งค์ , tordo , Atmos , dodoswap , Nakata_sushi , ZXCx007 , extinction , Jürgen , xygasz , คนเหงา2018 , K!ngkonG- , ibazashi , B-be Berriez'z , zokatis , B777-300 , hellyeah14 , TM_tentacle , ม้าหนีบ , Badz , IE_ManU , Swiftie , ขอเติมอีกที , ผมมาเพือแสดงความคิด , Vagabonds , Oz- , Trapmoneybenny , Radiant , Hypervenom1998 , ไม่อยากกินต้มไก่ , Dolores , bestbass01 , GEHRMAN , e-ta-bar , haramati , fincher , P1RaTE , thesaints1885 , Sunslav , จอบ , kitpokkrong , 還珠格格 , ikki , colgate1980 , ซ้ายธรรมชาติ , DarthKaiser , tt007936 , ⦊⦊ ℕ , Koma , JackBauer , Nodular Zirconia , Andy9 , kanjanalove , cheezyfuck , herdez , Lowlite , jameza045 , ไซมึ้งชวยเซาะ , Andrei Arshavin , iTer , TPJ23 , Romanticboy , ตบหน้าเม้ , TONGFAX. , ยับแม่! , kaneza69 , tteetouch , ป้าๆเพิ่มข้าว , SoFluffy , Series3 , R8AUDI , lpza15002 , PRODJ , AlgoriThM , l3al3yl3ull , moemer , natkit1251 , mama30 , Coll1de , Kooper , KafeRazer , k-wiiTz , Hull City , princezip , ไก่คะนอง , Benda555 , NNGHTMrE , EssentiaL , Joenarak55 , LOVEMISA , walkingalone , APOSTROPHY , TeslaMOD , T e r n G , เจ็กจุ้ย , moonai , YEDI , Therdsak , Olanter , kittisansang , doppelganger , Betacompo , -Quantum- , Kick_Of , shineigi , Blue Sh!t , pouce , cressida , HEET5REE , THE ROMAN EMPIRE , jaoder , Topaulscholes
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 01 Aug 2020
ตอบ: 128
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 14:10
ไปผับกับเพื่อนแล้วเพื่อนแวะห้องเด็ก เลยให้ผมไปอยู่ห้องเพื่อนของเด็กมัน แบบนี้ได้ไหมครับ
1
0
[/url]
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 09 Jan 2011
ตอบ: 1939
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 14:12
49-1 พิมพ์ว่า:
isangky06 พิมพ์ว่า:
เคยทำ ไปเที่ยวpr ขากลับขี่ดูคาติไปส่งเพราะสาวเมา เลยแบกเค้าขึ้นไปนอนที่ห้อง พอผมกำลังกลับ PR ดึงมาจูบ ผมก็เลย บอกไม่มีถุงยาง PR แม่งบอก เพื่อนเค้ามี(เค้าอยู่กับเพื่อน2คน )ผมก็บอกจะรอไรละ  
แล้วไงต่อครับท่าน  

ก็จนเสร็จละครับ 55 แต่ผมดันติดใจก็ไปขออีกรอบอยู่2-3ครั้ง ก่อนกลับกรุงเทพ
แก้ไขล่าสุดโดย isangky06 เมื่อ Mon Aug 15, 2022 14:12, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: Cross my heart and hope to die.
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 6073
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 14:17
ครั้งแรกกับแฟนแต่ละคน ก็ไม่ตั้งใจทั้งนั้นเลยนะครับ ไม่ได้วางแผนว่าต้องมี
ส่วนมากจะแบบ จะไปเรียน จะไปเที่ยว แวะมาห้อง ละบรรยากาศพาไป
0
0

Status: เรื่อยเปื่อย
เข้าร่วม: 16 May 2020
ตอบ: 4129
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 14:21
jocolenoname1234 พิมพ์ว่า:
เพื่อนพาสาวมาที่ห้องผม ไม่ได้เตรี๊ยมกันมาก่อนเลยมันคงจะหาที่ลง ก็ซื้อเบียร์มากินกันไปๆมาๆสาวชอบเราเฉย สุดท้ายเพื่อนต้องกลับก่อนส่วนผมก็สดๆกันเลยเพราะไม่ได้เตรียมตัว เสี่ยงอยู่นะแต่เพราะความเมาสุดท้ายก็ไม่เหลือ หลังจากนั้นก็แลกเบอร์แล้วก็ซัดกันอีกหลายที รอบสุดท้ายไปจัดที่ห้องเค้าแถวๆรามตอนออกจากห้องดันเจอผัวเก่าเขา ดีนะผมไม่โดนอะไร 555 หลังจากนั้นสาวโทรบอกแฟนมาขอคืนดีเลยไม่ได้ติดต่อกันอีก  

ไม่มั้งครับ เพื่อนตั้งแต่สมัยอนุบาลเลยคนนี้ 555 แต่หลังจากได้สาวเพื่อนก็มาบอกให้ขอเขาให้หน่อย มันก็อยากเอาเหมือนกัน แต่ผมก็ไม่บอกเขาให้หรอก ของแบบนี้มันขึ้นอยู่กับความพอใจ เพื่อนก็ไม่ได้ว่าอะไร หลังจากนั้นก็พาสาวแปลกหน้ามาหาผมอีก แล้วเรื่องก็จบลงอย่างเคย แต่รอบนี้เพื่อนบอกจะออกไปสูบบุหรี่ข้างนอก ผมกับสาวก็จัดกันเลย กำลังใส่กันมันส์ๆเพื่อนกลับมาเคาะประตูรัวๆบอกรีบเปิดประตูหน่อยมันปวดเยี่ยว ไม่รู้แผนเพื่อนมั้ยแต่นาทีนั้นผมไม่เปิดอ่ะ ใส่กันต่อเป็นชม. หลังจบจากเตียงไปอาบน้ำขึ้นอีกละเลยสดๆกันเพราะถุงหมด สาวอาบน้ำเสร็จกลับบ้านเลย เปิดประตูออกมาเพื่อนทำหน้าเซ็งๆยังยืนอยู่ทีมเดิม
4
0
นักเตะกลางซอย
Status: วิวคนนี้ ดีที่สุด
เข้าร่วม: 13 May 2021
ตอบ: 545
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 14:27
เคยครั้งนึง ตอนทำงานอยู่ เลิกงานก็ไปดื่มกัน กับทีมประมาณ 10 คน พอร้านปิดนั่งแท็กซี่กลับบ้าน กับเพื่อนผู้หญิง คนนึง เพราะทางกลับที่พักอยู่ทางเดียวกัน ตอนนั้นกำลังเมากันทั้งคู่ นั่งเบาะหลัง ก็คุยเล่นกันตามประสา มีโดนเนื้อโดนตัวบ้าง มันมารู็สึกตอนกระซิบหันไปมา ได้กลิ่นหอมๆข้างๆหูเพื่อน เหมือนมันกระตุ้นอารมณ์แต่ก็ไม่กล้า เพราะไม่รู้ว่า เพื่อนรู้สึกมั้ย แต่น้องชายเนี่ยมันพร้อมแล้ว พอถึงที่พักของผม เพื่อนบอก ขอลงด้วยเพราะจะอ้วกทนไม่ไหวแล้ว พอขึ้นห้องได้ เพื่อนไม่อ้วกแล้ว ใส่กันตั้งแต่หน้าประตูห้องเลย
6
0
Status:
เข้าร่วม: 23 Sep 2013
ตอบ: 5083
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 14:33
ไปงานวันเกิดเพื่อนที่เรียนมาด้วยกันตั้งแต่ ม.ต้น แล้วมันเป็นสาวประเภทสอง และในงานนั้นลูกๆมันมีแต่สาวๆสวยๆเพราะมันเป็นคนดังในวงการคอยส่งเด็กประกวดตามเวทีต่างๆ และขากลับมีน้องผู้หญิงคนนึงอยู่คอนโดเดียวกะผมพอดีเพื่อนเลยฝากให้ผมไปส่ง สรุปน้องเขาไม่ได้ไปนอนห้องเขาแต่มานอนห้องผมเรียบร้อยยันเช้า หลังจากนั้นก็เป็นพี่น้องกัน แต่ก็มีท้องชนกันบ้างเป็นครั้งคราวถ้าไปเที่ยวละเจอกัน
แก้ไขล่าสุดโดย Myz17 เมื่อ Mon Aug 15, 2022 14:36, ทั้งหมด 1 ครั้ง
6
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 23 Nov 2021
ตอบ: 540
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 14:43
สมัยมหาลัย 10+ ปีก่อน
เพื่อนทะเลาะกับแฟนเลยให้ผมไปรับ
มันดึกมากแล้ว ตี3กว่าๆ เลยพาซ้อนท้ายมอไซไปตั้งหลักที่หอพักผม(หอนอก)
มาแต่ตัว ไม่พาอะไรติดตัวมาเลย
มาถึงก็อาบน้ำ ใส่ชุดบอลของผม นอนเตียงเดียวกัน เอาหมอนข้างคั่นกลาง
ต่างคนต่างง่วงก็หลับ
พอจะเช้า ผมตกใจสะดุ้งตอนตัวไปใกล้กัน นางก็เหมือนจะตื่นตอนผมสะดุ้ง หมอนข้างหายไปไหนไม่รู้
มันบอกหนาวขอเข้าผ้าห่มด้วย เรียบร้อยฮะ ใส่ชุดบอลแต่ไม่ใส่อะไรข้างใน มือไปโดนจุกแค่แว๊บเดียว
ผสมกับกลิ่นตัวหอมอ่อนๆ เท่านั้นแหละ น้องชายพุ่งพรวดขึ้นมาเหมือนรู้งาน
เพื่อนมันก็เหมือนจะรู้ เลยเอาขามาโดน
.
..
... หลังจากนั้นก็ 1 ยกแบบงงๆ แต่นับเป็นอะไรที่ฟินสุดๆในชีวิตครั้งนึง

ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 12794
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 14:52
jocolenoname1234 พิมพ์ว่า:

ไม่มั้งครับ เพื่อนตั้งแต่สมัยอนุบาลเลยคนนี้ 555 แต่หลังจากได้สาวเพื่อนก็มาบอกให้ขอเขาให้หน่อย มันก็อยากเอาเหมือนกัน แต่ผมก็ไม่บอกเขาให้หรอก ของแบบนี้มันขึ้นอยู่กับความพอใจ เพื่อนก็ไม่ได้ว่าอะไร หลังจากนั้นก็พาสาวแปลกหน้ามาหาผมอีก แล้วเรื่องก็จบลงอย่างเคย แต่รอบนี้เพื่อนบอกจะออกไปสูบบุหรี่ข้างนอก ผมกับสาวก็จัดกันเลย กำลังใส่กันมันส์ๆเพื่อนกลับมาเคาะประตูรัวๆบอกรีบเปิดประตูหน่อยมันปวดเยี่ยว ไม่รู้แผนเพื่อนมั้ยแต่นาทีนั้นผมไม่เปิดอ่ะ ใส่กันต่อเป็นชม. หลังจบจากเตียงไปอาบน้ำขึ้นอีกละเลยสดๆกันเพราะถุงหมด สาวอาบน้ำเสร็จกลับบ้านเลย เปิดประตูออกมาเพื่อนทำหน้าเซ็งๆยังยืนอยู่ทีมเดิม  

โหท่าน 55 สุดจัด
1
0

ใครอยากเป็นเศษหมา..
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 20 Oct 2008
ตอบ: 25877
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 15:00
เคย แต่ไม่มีถุง เลยต้องเบรค 555
1
0
MY PC powered by RX 6800 XT
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 19 Dec 2021
ตอบ: 598
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 15:11
ยอมใจคนที่เบรคได้ 555
1
0
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 3734
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 15:15
SHINJIKAGAWA พิมพ์ว่า:
เคยแต่กับเพื่อนมหาลัยตอนทำวิจัยจุดเริ่มต้นไม่ได้ตั้งใจมือดันไปโดนของ ญ เข้าให้แล้วจับคืนเฉย หลังจากนั้นตั้งใจล้วนๆ  

ต่อให้นะครับ
เรื่องมีอยู่ว่า เป็นวิจัยกลุ่ม5-6 คนตอนนั้น ในกลุ่มมีชาย2คนหญิง4
ก็ไปทำงานกันที่หอ ญ คนนึงตามปกติด้วยความที่ทำแล้วก็เบื่อผลัดกันไปบ้างนอนพักบ้าง ถึงคิวผมไปนอนเล่นโทรศํัพท์บ้าง ก็ปกติไม่มีอะไรก็เตียงมันใหญ้นอนกันอยู่3ผมอยู่ตรงกลาง ซ้าย ญ อีกคน ขวา ช ใือก็บังเอิญไปโดนตรงนั้นพอดี ผมก็เฉยๆมันไม่ได้ตั้งใจจริงๆ ปล.ตอนนั้นชุด นศ ทุกคนนะครับ เพื่อน ญ คนนั้นใส่พีช ต่อๆ และในใต้ผ้าห่มนั้น มันดันมีมือมาจับของผมซะ ผมก็ตกใจคิดว่าไอ้เพื่อย ช มันกวน หันไปอ้าวมันหลับนี่หว่า งั้นชัดละ ก็จับกันในผ้าห่มนั่นแหละครับ ในคืนนั้นไม่ได้มีไรเพราะมี 6 ชีวิตในห้อง แต่หลังจากนั้นก็นัดกันประจำ จนต่างคนต่างมีแฟนก็แยกย้ายแต่ก็ยังเป็นเพื่อนกันอยู่นะครับปัจจุบัน

ขออภัยหากเล่าเรื่องไม่เก่ง ครั้งแรกที่แชร์ประสบการณ์ครับ
7
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 03 May 2010
ตอบ: 1472
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 15:26
ของผมตอนอายุ 16 ย่าง 17 เสียตัวครั้งแรกด้วย แบบกระทันหันอีกต่างหาก เค้าย้ายโรงเรียนมาใหม่ตอนช่วงจะขึ้น ม.5 เคยเจอที่โรงเรียนแค่ครั้ง 2 ครั้ง จำหน้าแทบไม่ได้ ทีนี้เค้ามีงานวัดกัน แล้วทุกบ้านต้องต้อนรับแขก เค้าจะมาร่วมทำบุญที่บ้านกันก่อน ทีนี้ผมไปกับเพื่อนดันไปบ้านคนนี้อีก ผมเห็นแล้วก็ชอบมากเลย ทำไมวันนี้เค้าสวยจังเลย แล้วที่สำคัญไฟหน้าใหญ่มาก ๆ ผมนี่ยอมเลย ด้วยความที่ไม่รู้จักกัน แล้วเพื่อนเค้าก็เต็มบ้าน รู้จักบ้างไม่รู้จักบ้าง กินเบียร์ด้วยเมาหน่อย ๆ แต่โชคเข้าข้างผมมั้ง ส่วนใหญ่ก็เมาแล้วกลับบ้านบ้าง เกือบเที่ยงคืนมั้งทุกคนก็กลับบ้านกันหมด ผมก็กลับกับเพื่อนที่นี้มันยังคาใจ เพราะผมมองเค้า เค้าก็เหมือนจะรู้ว่าผมแอบมองเค้า ถึงบ้านผมแอบเอามอเตอร์ไซด์ ออกบ้านอีกรอบขับไปบ้านเค้าที่ห่างไปซัก 10 กิโล พอไปถึงเกือบเที่ยงคืนครึ่งมั้ง ไปเดินหน้าบ้านเค้า เพราะเค้าปิดไฟนอนกันหมด (เห็นว่าเค้าอยู่กับแม่ 2 คนมั้ง) เดินซักแปปดันมีรุ่นน้อง ม.4 ที่เล่นฟุตบอลโรงเรียนด้วยกัน พี่ ๆ ๆ มาทำอะไร เข้ามานี่ก่อน (พูดแบบเบา ๆ ) เดินเข้าไปชั้นล่างปิดไฟสลัว แต่ตัวรุ่นน้องดันอยู่กับแฟนมัน ซึ่งผมก็ไม่รู้ว่าแฟนมันเป็นใคร แต่แน่ ๆ มันเป็นเพื่อนคนที่ผมชอบ ทีนี้เค้าก็เข้าคู่กันไปแค่นั่งด้วยกันนะเท่าที่เห็นมีกอดกันบ้าง ก็เหลือผมกับเค้า ทำไงดีผมก็ไปนั่งข้าง ๆ เค้า ใจโคตรสั่น เสียตัวยังไม่เคยเลย นั่งคุยกันซักแปป คู่นั้นบอกนั่งตรงนี้กลัวแม่เห็นไปชั้นบนกันไหม เค้าเดินกันไป ผมก็หน้าด้านไม่มีใครชวนหรอกเดินตามเค้าไปเฉยเลย ตอนนี้ความเมาไม่มีเหลือแล้วครับ คู่นั้นแยกไปนอนที่โล่งๆกลางบ้าน ส่วนคนเจ้าของบ้านเดินเข้าห้อง ผมก็ตามไปเฉยเลย เค้าก็โวยวายนิดหน่อยแต่เสียงดังไม่ได้ว่าผมเข้ามาทำไม ทำนี้คนไม่เคยไม่รู้จะเริ่มยังไง เค้าก็นอน ผมก็บอกเมาขอนอนแปปเดียว ซักแปปจะแปปจะออกไป พอผ่านไปได้ซักแปปผมขยับไปติดตัวเค้า กอดเค้าเฉย ๆ โคตรอบอุ่นตอนนั้น ตอนกอดไม่ว่าอะไร ผมเอาจมูกไปใกล้ๆ หน้าเค้าก็ไม่ว่าอะไร เลยเอามือไปโดนนมเค้า ทีนี้ไม่ได้เลย เค้าปัดผมออกเร็วมาก สุดท้ายเริ่มใหม่ โคตรมีความพยายาม ทำเหมือนเดิม แต่ไม่จับนมเค้าแต่พยายามคลอเคลียใบหู จนเค้าหายใจแรงมาก พอเดาได้ จากนั้นก็ลูบหน้าท้อง ลูบขา นานมากเพราะกลัวไปจับอักรอบ ต้องเริ่มใหม่อีก จนนานพอสมควรด้วยอารมณ์ตอนนั้นเลยเอามือล้วงด้านล่างเลยกะว่า ด้านล่างได้คงไม่มีปัญหาแล้วมั้ง คิดเอาเอง ล้วงเข้าไปได้แบบทำเร็วมากจนเค้าไม่ได้ตั้งตัว เค้าเปียกหมดเลยเปียกชนิดที่แบบเหมือนเล่นน้ำมาเลย ทำได้แปปเดียวเค้าดึงมือผมออกแล้วผลักผมออกสุดแรง บอกไปไกล ๆ จะโวยวายแล้วนะ ผมต้องขอโทษแล้วออกห่างจากเธอ ความพยายามผมยังไม่หมด รอซัก 10 นาทีได้มั้ง จนเค้าสงบลง ผมเริ่มใหม่อีกรอบทำแบบเดิม แต่ตอนนี้ปวดไข่ไปหมดแล้วเพราะแข็งนานเกินไป 555 จะรอบสุดท้ายกอดเค้าแล้วดึงเสื้อขึ้นดุดนมเค้านานมากรอบนี้เค้าไม่ห้ามคงรำคาญผมมั้ง ผมดึงกางเกงเค้าออก จับข้างล่าง น้ำท่วมชัด ๆ ผมไม่มีถุงยาง ไปตัวปล่าว ทำยังไงดีมาขนาดนี้แล้ว ตัดสินใจเอาเท้าถีบกางเกงตัวเองออก เพราะกลัวเค้าตั้งตัวทัน ด้วยความที่มันลื่นไปหมด ผมยัดเข้าไปแบบไม่ทันตั้งตัว เค้าขัดขืนนะ แต่มันเข้าไปแล้ว ผมโยกอยู่ไม่เกิน 30 วินาที แตก ๆ ๆ 55555 โคตรอ่อนหัด กว่าจะได้ยากลำบากพอเอาจริง 30 วินาที ดึงออกแทบไม่ทัน นอนกันแปป รอหัวแห้งก่อน กลัวค้างท่อ จากนั้นกดอีกรอบ นานขึ้นมานิดนึง แต่ไม่เกิน 2 นาที จากนั้นแยกย้ายผมก็กลับบ้าน

*** กลับบ้านเกือบตี 5 แล้วเราก็ลืมถามชื่อกันและกัน แล้วมันก็จบลงแบบง่ายดาย เจอกันในโรงเรียนยังไม่ทักทายกันเลย 555 เป็นคนแรกที่ทุรักทุเลสุด ๆ แต่ก็ฝึกให้ผม ผ่านเรื่องราวจากนั้นจนนับผู้หญิงไม่ถ้วนจนถึงปัจจุบ้น 555

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel