ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 1620
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 12:03
[RE: จังหวะนรกจริงๆ แฟนแมนยู]
หิวแสง พิมพ์ว่า:
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
ทำไมผมเฉยๆ มันไม่ได้นรกอะไรเลยสำหรับผม

1. ปธ สัมภาษณ์ ใช่ว่าดีลมันจะล่ม ก็ดีลยังไม่จบ เคสแบบนี้ตอนแมนยูซื้อซานโช่ก็เป็น
2. พี่โด้ผมเฉยๆ ผมคิดตั้งแต่แรกละว่าคงไม่อยู่ ผมเลยไม่อะไรมาก เผื่อใจไว้ละ

นอกนั้นดีลมันก็ดำเนินไปตามเดิมอะ หลังบ้านเค้าก็คุยกันอยู่แล่ว
ไอเมอเทอร์นี่ดีไม่ดี โดนบ่นไปเป็น 10รอบละมั้ง กรณีเดอยองช้า

แต่เดอยองเอาจริงๆช้าก็ไม่แปลกหรอก น่าจะทุ่มเวลาให้แฟนอะ
วันหยุดก็คือวันหยุด คงไม่มาปนกะเรื่องงาน ดูแกเป็นคนแบบนั้น

ซึ่งผมเชื่อว่า เทนฮาคเค้าคุยกันกับเดอยองอยู่ละหละ ว่าพร้อมย้ายมั้ย
หรืออยากลดค่าเหนื่อยอยู่บาซ่าต่อ ตรงนี้ค่อนข้างชัวร์ว่าได่ข้อสรุปละ

และดีลก็ลากยาวมาแบบนี้ มันคงไม่มีปัญหาหรอก ปัญหาคือแอดออนมากกว่า
จะจ่ายบาซ่ายังไง ผ่อนมั้ยหรือเงินก้อน เงื่อนไขคืออะไร บลาๆ
เพราะถ้าอิง Tier สูงสายแมนยู บอกตรงกันว่า "personal terms are not expected to be problematic.

สรุปคือ "ข้อเสนอส่วนตัวไม่น่าเป็นปัญหา" เหลือแค่แอดออนนี่หละ  

มายาวขนาดนี้  

สายข่าวแมนยู Tier 1 แห่ง ss กับขยะเปียกเททิ้งก็ไม่ออกต้องเขี่ยทิ้ง คนละชั้นกันนะ

เขาร่ายยาวแบบมีคุณภาพ ส่วนคุณสั้นๆยังขยะขนาดนี้ หาสาระไม่ได้
แก้ไขล่าสุดโดย BANCii เมื่อ Sun Jul 03, 2022 12:04, ทั้งหมด 1 ครั้ง
7
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 13 Feb 2010
ตอบ: 16775
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 12:06
แก้งที่โผล่ออกมาแต่ละตัว เรียกว่าอะไรดี
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 5729
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 12:13
เกี่ยวอะไรกับแฟนลิ้วพูลมากระทืบซ้ำหรอ โยงกันยังไงหรือเราพลาดอะไรไปนะ
0
0
ฮากหอม ฮากดอม ฮากดม
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 16 Jun 2021
ตอบ: 1528
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 12:15
ถูกแบนแล้ว
เฉยๆก็เฉยๆฮะ
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: すごい いたい
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 10183
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 12:25
พระศุกร์เข้า พระเสาร์แทรก จริงๆครับพวกพรี่ๆเค้า
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 21 Aug 2020
ตอบ: 1030
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 12:32
ทำไมผมไม่ได้มีความรู้สึกอยากกระทืบซ้ำแมนยูเลยอ่ะ ยังรู้สึกว่าแมนยูไม่ใช่คู่แข่งในช่วง 1-2 ปีนี้ ต่อให้ได้เดอ ยอง มา แต่ไม่ซื้อกลางรับเพิ่ม ก็ไม่น่าติด top4 อยู่ดี ผมสนใจการเสริมทัพของแมนซิ เสปอร์ มาดริด มากกว่า
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2021
ตอบ: 3668
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 13:00
อยากให้อยู่ต่อนะ ชอบความม้วนยิงเอง เพิ่มสถิติ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 22542
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 13:00
โอกาสล่มจริงๆมันก็มีนะ
ถ้าบาซ่า หาเงินอัดฉีดเข้ามาได้เรื่อยๆ

เดอยองพูดชัดเจนว่าไม่อยากย้าย ปัญหาจริงๆแค่ค่าเหนื่อย
ถ้านักเตะยังอยากใส่เสื้อบาซ่า ผมว่าการลดค่าเหนื่อยไม่ใช่ปัญหาเลย
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: CEO @Manchester United FC
เข้าร่วม: 28 Oct 2007
ตอบ: 7434
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 13:07
จังหวะนรกจริงๆ แฟนแมนยู
อันนี้คือจังหวะนรกแล้วหรอ

เหมือนรอแซะเต็มที่ 555 รุ่นพี่แก๊งไลน์

มารับรุ่นน้องไปหน่อยเร้ววว

ถ้าเดยอง ย้าย โด้อยู่ต่อ

จะไม่ลงไปชักดิ้นชักงอเลยเหรอเนี่ย

บางยูสก็นะ เชียร์บอลโดยเน้นแขวะทีมอื่น 555

สงสารจัง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย Ed Woodward เมื่อ Sun Jul 03, 2022 13:07, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 25 May 2022
ตอบ: 281
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 13:54
ถูกแบนแล้ว
[RE]จังหวะนรกจริงๆ แฟนแมนยู
ขนาดเฉยๆนะเนี่ย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
Status: เชียร์แมนยูทีมเดียว
เข้าร่วม: 08 Jun 2022
ตอบ: 2465
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 14:13
มาดูคอนเท้นท์แมคไกวร์ พิมพ์ว่า:
จังหวะนรกจริงฮะ สำหรับแฟนบอลแมนยู

ทีเอ็งข้าไม่ว่า ทีข้าเอ็งอย่าดิ้น  

จังหวะนรกยังไง ยังแพ้ แฟนทีมนี้ที่ทำงานขายขี้หน้าในงานวิ่งนะครับ ใส่เสื้อปลอมแถมอ้างเป็นแฟนแมนยู

ทำขายขี้หน้ากันทั่วเลยแฟนทีมนี้ ผมชอบนะ บ่งบอกถึงความ ... ของคนพวกนี้ดี
0
0
Status: เชียร์แมนยูทีมเดียว
เข้าร่วม: 08 Jun 2022
ตอบ: 2465
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 14:14
Ed Woodward พิมพ์ว่า:
อันนี้คือจังหวะนรกแล้วหรอ

เหมือนรอแซะเต็มที่ 555 รุ่นพี่แก๊งไลน์

มารับรุ่นน้องไปหน่อยเร้ววว

ถ้าเดยอง ย้าย โด้อยู่ต่อ

จะไม่ลงไปชักดิ้นชักงอเลยเหรอเนี่ย

บางยูสก็นะ เชียร์บอลโดยเน้นแขวะทีมอื่น 555

สงสารจัง  

พวกเก็บกดนะครับ ปล่อยเค้าไป ทีเค้าแขวะ เย้ยเราได้หมดนะ

แต่เราห้ามไปทำทีมพี่เค้า บทนางเอกตีกระจาย
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 30 Jun 2010
ตอบ: 1844
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 14:18
ถูกแบนแล้ว
มาดูคอนเท้นท์แมคไกวร์ พิมพ์ว่า:
AnGYoOnSHi พิมพ์ว่า:
ถ้าดีลล่มจริงๆ เพราะนักเตะไม่อยากมา หรือเพราะค่าเหนื่อยไม่ลงตัว อันนั้นผมรับได้นะ ไม่มีปัญหาจริงๆ เพราะพยายามแล้ว และก็พยายามให้ค่าเหนื่อยที่มันสมเหตุสมผล แต่ถ้ามันล่ม เพราะการเจรจาต่อรอง เล่นเกมประสาทของแมนยู ผมบอกเลย ควายล้วน ไม่มีวัวผสม จัดลำดับความสำคัญไม่เป็น ทีมไม่ได้อยู่ในจุดที่เป็นเต้ย หรือมีอำนาจต่อรองเลย ทีมอยู่ในจุดที่ต้องยอมลงทุน มาเขี้ยวผิดเวลา ควายจริงๆ  
อันนี้ผมเข้าใจท่านเลยนะว่า FDJไม่อยากย้ายเพราะอยากอยู่บาร์ซ่าต่อ แฟนแมนยู(บางส่วน)เค้าก็พอเข้าใจได้ เพราะอย่างน้อยFDJก็ได้อยู่ทีมรัก

แต่ถ้าดีลล่มเพราะลีลาการต่อรอง(ซึ่งดีลนี้ควรทุ่มโดยไม่ต้องลังเล) จะกลายเป็นว่าทีมซื้อขายชุดใหม่นี่ห่วยกว่าชุดเดิมอีกนะฮะ  

ได้ดูข่าวบ้างไหมเนี่ย ดีลเรื่องค่าตัวมันจบไปนานและ เพราะฉะนั้นมันไม่ได้ล่มเพราะการต่อรองราคา ยังจะมาถ้าอยู่อีก....
0
0
นักเตะตำบล
Status: อย่าร้อนสิ
เข้าร่วม: 09 Dec 2009
ตอบ: 1451
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 14:40
มีแต่หน้าเดิมๆ ไลท์เดิมๆ
0
0

PERFECT COMBINATION UNITED! UNITED!
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 23173
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 15:21
Spoil
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
ทำไมผมเฉยๆ มันไม่ได้นรกอะไรเลยสำหรับผม

1. ปธ สัมภาษณ์ ใช่ว่าดีลมันจะล่ม ก็ดีลยังไม่จบ เคสแบบนี้ตอนแมนยูซื้อซานโช่ก็เป็น
2. พี่โด้ผมเฉยๆ ผมคิดตั้งแต่แรกละว่าคงไม่อยู่ ผมเลยไม่อะไรมาก เผื่อใจไว้ละ

นอกนั้นดีลมันก็ดำเนินไปตามเดิมอะ หลังบ้านเค้าก็คุยกันอยู่แล่ว
ไอเมอเทอร์นี่ดีไม่ดี โดนบ่นไปเป็น 10รอบละมั้ง กรณีเดอยองช้า

แต่เดอยองเอาจริงๆช้าก็ไม่แปลกหรอก น่าจะทุ่มเวลาให้แฟนอะ
วันหยุดก็คือวันหยุด คงไม่มาปนกะเรื่องงาน ดูแกเป็นคนแบบนั้น

ซึ่งผมเชื่อว่า เทนฮาคเค้าคุยกันกับเดอยองอยู่ละหละ ว่าพร้อมย้ายมั้ย
หรืออยากลดค่าเหนื่อยอยู่บาซ่าต่อ ตรงนี้ค่อนข้างชัวร์ว่าได่ข้อสรุปละ

และดีลก็ลากยาวมาแบบนี้ มันคงไม่มีปัญหาหรอก ปัญหาคือแอดออนมากกว่า
จะจ่ายบาซ่ายังไง ผ่อนมั้ยหรือเงินก้อน เงื่อนไขคืออะไร บลาๆ
เพราะถ้าอิง Tier สูงสายแมนยู บอกตรงกันว่า "personal terms are not expected to be problematic.

สรุปคือ "ข้อเสนอส่วนตัวไม่น่าเป็นปัญหา" เหลือแค่แอดออนนี่หละ  

ถ้าตามพวก Tier 1 จริงๆ เงินการันตี 65 ล้านยูโรนี่ตกลงกันได้ละ

เหลือแค่ โครงสร้างจ่าย add-ons อีก 20ล้านยูโร + ตกลงสัญญาส่วนตัวกับนักเตะ

0
0
อสอหปรส.

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel