ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 5361
โพสเมื่อ: Sun Jun 26, 2022 17:11
[RE: [VLRNT] VCT.APAC: Playoffs: Final Day]
PatricksZ พิมพ์ว่า:
Olivier7 พิมพ์ว่า:
R0ckz- พิมพ์ว่า:
aomsin19 พิมพ์ว่า:
ว่าผมไปเถอะ เดี๋ยวพอไปแพ้ใน Master ก็จะคิดแบบผมเอง  
สู้ไม่ได้ก็คือส่วนนึงแต่นี่ก็คือ 5 คนที่ดีที่สุดในไทยแล้ว MASTER นี่ก็มีแต่ระดับโลก เปิดประเด็นให้เอาออกนี่คือจะเอาใครมาเล่น ? สักแต่จะแขวะจะปั่น เหงาเหรอเราอะ ?

เอาจริงๆ ประวัติศาสตร์เกมส์ยิงไทย ไม่เคยมีทีมไหนไปได้ไกลกว่า XERXIA ด้วยซ้ำ ถึงจะได้ไประดับโลก Asia ก็ไม่มีภาพสู้ได้เลย ไม่นับเกมส์พวกที่มันไม่ Global แบบ pubg/pubgm PB หรืออะไรพวกนั้นนะ  

Pubg ไม่Global ??  

pubg มีชิงแชมป์โลกตั้งแต่ 2018 แล้วนะ ไม่ Global หรอ 555555  

ทุเรศอะ กดเกมอื่นเฉย - -
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 2553
โพสเมื่อ: Sun Jun 26, 2022 17:32
[RE: [VLRNT] VCT.APAC: Playoffs: Final Day]
ให้เปลี่ยน no 2 sea ยกทีม อีก9ทีมไม่เปลี่ยนหมดเลยหรอ
ฮาจริง คิดได้ไง ไม่ธรรมดา ชอบๆ 55555555555555
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 500
โพสเมื่อ: Sun Jun 26, 2022 18:06
THMZ พิมพ์ว่า:
nucleicz พิมพ์ว่า:
แอบดูมันนั่งเล่นอยู่ในห้องคือโวยวายไม่ไหวแล้ว นั่งขำกันหมดละ เละ  

สอบถามหน่อยครับ ท่านเป็นทีมงานหลังบ้านน้องๆหรอ  

เป็นพี่ชาย ไอ้เกษียณบอย crws ครับท่านน 5555 บอกคำเดียวครับ ไม่มีภาพ  

อายุห่างกันกี่ปีหรอฮะะ
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 23 Sep 2013
ตอบ: 5197
โพสเมื่อ: Sun Jun 26, 2022 21:27
thatpong10 พิมพ์ว่า:
nucleicz พิมพ์ว่า:
แอบดูมันนั่งเล่นอยู่ในห้องคือโวยวายไม่ไหวแล้ว นั่งขำกันหมดละ เละ  

สอบถามหน่อยครับ ท่านเป็นทีมงานหลังบ้านน้องๆหรอ  

เป็นพี่ชาย ไอ้เกษียณบอย crws ครับท่านน 5555 บอกคำเดียวครับ ไม่มีภาพ  

อายุห่างกันกี่ปีหรอฮะะ  

5 ปีครับท่าน เพิ่ง 30 เลยครับ ส่วน crws 25 ครับ

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 22 Jul 2010
ตอบ: 318
โพสเมื่อ: Sun Jun 26, 2022 23:55
PatricksZ พิมพ์ว่า:
Olivier7 พิมพ์ว่า:
R0ckz- พิมพ์ว่า:
aomsin19 พิมพ์ว่า:
ว่าผมไปเถอะ เดี๋ยวพอไปแพ้ใน Master ก็จะคิดแบบผมเอง  
สู้ไม่ได้ก็คือส่วนนึงแต่นี่ก็คือ 5 คนที่ดีที่สุดในไทยแล้ว MASTER นี่ก็มีแต่ระดับโลก เปิดประเด็นให้เอาออกนี่คือจะเอาใครมาเล่น ? สักแต่จะแขวะจะปั่น เหงาเหรอเราอะ ?

เอาจริงๆ ประวัติศาสตร์เกมส์ยิงไทย ไม่เคยมีทีมไหนไปได้ไกลกว่า XERXIA ด้วยซ้ำ ถึงจะได้ไประดับโลก Asia ก็ไม่มีภาพสู้ได้เลย ไม่นับเกมส์พวกที่มันไม่ Global แบบ pubg/pubgm PB หรืออะไรพวกนั้นนะ  

Pubg ไม่Global ??  

pubg มีชิงแชมป์โลกตั้งแต่ 2018 แล้วนะ ไม่ Global หรอ 555555  
สำหรับผมเกมส์ยิงที่เราลืมตาอ้าปากได้มันไม่ใช่ PUBG อะครับ ช่วงหลังหลายประเทศหรือหลายทีมใหญ่ก็เลิกทำไปแล้ว อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะ

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel