ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: รักมี่นะ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 26185
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 16:49
[RE: โอเว่น : ผมยังคิดว่าพวกเขาเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรป]
เพ้อเจ้อตำนานสโต๊ก
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งเจลีก
Status: ถึงชั่ว แต่ก็ผัวเธอ
เข้าร่วม: 23 May 2008
ตอบ: 4596
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 17:04
[RE: โอเว่น : ผมยังคิดว่าพวกเขาเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรป]
Barcelonistwo พิมพ์ว่า:
JKJ พิมพ์ว่า:
โอเว่น : "ผมไม่คิดว่ามันจะต้องเปลี่ยนอะไรมากนักกับ วิธีของ คล็อปป์ กับวิธีจัดการเกม มันเกิดขึ้นได้ในบางครั้ง ผมยังคิดว่าพวกเขาเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรป ผมคิดอย่างนั้นจริง ๆ คงจะมีโอกาสอื่นที่พวกเขาจะได้สลักชื่อไว้บนถ้วยแชมป์"

เฟอร์ดินานด์ : "นายพูดได้ยังไงว่าพวกขาเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรป ? พวกเขาเพิ่งพลาดแชมป์ลีกและแชมเปี้ยนส์ ลีก นัดชิงชนะเลิศนะ"

โอเว่น : "กับฤดูกาลของพวกเขา ผมคิดว่าพวกเขาคือทีมที่ต้องเอาชนะ เรอัล มาดริด เอาชนะพวกเขาได้ในวันนี้ แต่นายก็รู้เหมือนกับทุกคนว่ามันเป็นเกมที่ตัดสินกันนัดเดียว ผมยังคิดว่าพวกเขาเป็นทีมที่น่ากลัวที่สุดในยุโรป แม้พวกเขาจะไม่ได้แชมป์ใหญ่ 2 รายการ นั่นคือความเจ็บปวดที่พวกเขาต้องรับมือ"

เฟอร์ดินานด์ : "ผมไม่คิดว่าพวกเขาเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรป ผมคิดว่าคุณต้องคว้าแชมป์รายการใหญ่ถึงจะบอกได้ว่าดีที่สุด พวกเขาเป็นทีมที่น่าตื่นตาตื่นใจนะ จากแต้มที่พวกเขาทำได้ในลีก, ความสม่ำเสมอ, การมีลุ้นในทุกรายการที่ลงเล่น แต่คุณต้องคว้าแชมป์รายการใหญ่ถึงจะเรียกได้ว่าเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรป"

เฟอร์ดินานด์ :"ผมไม่คิดว่าพวกเขาจะได้รับการพิจารณา มันจะไม่เป็นการเคารพต่อ เรอัล มาดริด ที่จะพูดแบบนั้น พวกเขาเพิ่งเอาชนะทีมระดับท็อปทั้งสามทีมในลีกของเรา พวกเขาเขี่ยทั้งสามทีมตกรอบและคว้าแชมป์มาได้"

cr.เพจเข้าพรวด

มีวาร์ปคนใน profile pic มั้ยครับ  
มากกว่าวาร์ป
0
0

"WE ARE NOT A ONE-MAN TEAM"
Mohamed Elneny said when asked about some one left from the club.
Status: ลูกรัก FA
เข้าร่วม: 08 May 2021
ตอบ: 3420
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 20:38
zebastian283 พิมพ์ว่า:
Verizon พิมพ์ว่า:
ทีมไหนได้แชมป์ยุโรป ก็ทีมนั้นแหละครับดีที่สุด พี่เว่นคิดอะไรเยอะแยะ

แล้วเส้นทางมาดริดก็ลากเลือด แต่ก็ผ่านทั้ง PSG เชลซี แมนซิตี้ และยังชนะลิเวอร์พูลในรอบชิงอีก

เท่ากับว่า Top3 พรีเมียร์ลีกโดนราชันเอาชนะทั้งหมด

มาดริดก็เหมาะที่จะเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรปอยู่เหมือนกันนะครับ  

สภาพไม่น่าเป็นได้เลยครับ 555555555555555  

เป็นเถอะครับ 555

ตราบใดที่ฟุตบอลยังตัดสินที่ประตู ไม่ใช่การครองบอลหรือการยิงตรงกรอบ
มาดริดเอาชนะทุกทีมมาได้ด้วยการชนะประตู ไม่มีดวลจุดโทษด้วยซ้ำ

เหมาะสมแล้วครับที่เป็นแชมป์ยุโรป
0
0
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 10398
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 20:40
ทีมไหนได้แชมป์ยุโรป ก็ทีมนั้นแหละครับดีที่สุด พี่เว่นคิดอะไรเยอะแยะ

แล้วเส้นทางมาดริดก็ลากเลือด แต่ก็ผ่านทั้ง PSG เชลซี แมนซิตี้ และยังชนะลิเวอร์พูลในรอบชิงอีก

เท่ากับว่า Top3 พรีเมียร์ลีกโดนราชันเอาชนะทั้งหมด

มาดริดก็เหมาะที่จะเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรปอยู่เหมือนกันนะครับ  

สภาพไม่น่าเป็นได้เลยครับ 555555555555555  

ตราบใดที่ฟุตบอลยังตัดสินที่ประตู ไม่ใช่การครองบอลหรือการยิงตรงกรอบ
มาดริดเอาชนะทุกทีมมาได้ด้วยการชนะประตู ไม่มีดวลจุดโทษด้วยซ้ำ

เหมาะสมแล้วครับที่เป็นแชมป์ยุโรป  

ขอบคุณคร้าบบบ

แต่เอาจริงๆเหมือนฝันเลย ตัวผู้เล่นงี้ ไปบอกใครก็ไม่มีใครเชื่อหรอกว่าจะได้แชมป์ 55555 ไม่ได้หวังเลยยูฟ่า ได้มาเฉยครับมีความสุข
0
0
Status: ลูกรัก FA
เข้าร่วม: 08 May 2021
ตอบ: 3420
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 20:55

ขอบคุณคร้าบบบ

แต่เอาจริงๆเหมือนฝันเลย ตัวผู้เล่นงี้ ไปบอกใครก็ไม่มีใครเชื่อหรอกว่าจะได้แชมป์ 55555 ไม่ได้หวังเลยยูฟ่า ได้มาเฉยครับมีความสุข  

ตอนแรกผมเชียร์ psg อยากให้พอชได้แชมป์ แต่พอมาดริดผ่านปารีสได้ก็มาเชียร์มาดริดละครับ อยากให้ เบล โมดริช โครส อลาบ้า ได้เพิ่ม

ส่วนตัวผู้เล่นปัจจุบันผมว่าไม่น่าเกลียดนะครับ แต่ถ้าไปเทียบกับยุคก่อนที่มีโรนัลโด้ รามอส คาซิยาส พวกนี้คือซูเปอร์สตาร์ชื่อเสียงโด่งดังมากกว่า

0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 04 Jan 2006
ตอบ: 671
โพสเมื่อ: Mon May 30, 2022 09:48
ทีมที่ไม่ได้แชมป์ คือทีมที่ดีที่สุดในยูโรป

ส่วนทีมที่ได้แชมป์ ไม่ใช่ทีมที่ดีที่สุดในยุโรป

เอางี้จริงดิ?
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel