ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
JKJ
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 13621
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 14:19
โอเว่น : ผมยังคิดว่าพวกเขาเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรป
โอเว่น : "ผมไม่คิดว่ามันจะต้องเปลี่ยนอะไรมากนักกับ วิธีของ คล็อปป์ กับวิธีจัดการเกม มันเกิดขึ้นได้ในบางครั้ง ผมยังคิดว่าพวกเขาเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรป ผมคิดอย่างนั้นจริง ๆ คงจะมีโอกาสอื่นที่พวกเขาจะได้สลักชื่อไว้บนถ้วยแชมป์"

เฟอร์ดินานด์ : "นายพูดได้ยังไงว่าพวกขาเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรป ? พวกเขาเพิ่งพลาดแชมป์ลีกและแชมเปี้ยนส์ ลีก นัดชิงชนะเลิศนะ"

โอเว่น : "กับฤดูกาลของพวกเขา ผมคิดว่าพวกเขาคือทีมที่ต้องเอาชนะ เรอัล มาดริด เอาชนะพวกเขาได้ในวันนี้ แต่นายก็รู้เหมือนกับทุกคนว่ามันเป็นเกมที่ตัดสินกันนัดเดียว ผมยังคิดว่าพวกเขาเป็นทีมที่น่ากลัวที่สุดในยุโรป แม้พวกเขาจะไม่ได้แชมป์ใหญ่ 2 รายการ นั่นคือความเจ็บปวดที่พวกเขาต้องรับมือ"

เฟอร์ดินานด์ : "ผมไม่คิดว่าพวกเขาเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรป ผมคิดว่าคุณต้องคว้าแชมป์รายการใหญ่ถึงจะบอกได้ว่าดีที่สุด พวกเขาเป็นทีมที่น่าตื่นตาตื่นใจนะ จากแต้มที่พวกเขาทำได้ในลีก, ความสม่ำเสมอ, การมีลุ้นในทุกรายการที่ลงเล่น แต่คุณต้องคว้าแชมป์รายการใหญ่ถึงจะเรียกได้ว่าเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรป"

เฟอร์ดินานด์ :"ผมไม่คิดว่าพวกเขาจะได้รับการพิจารณา มันจะไม่เป็นการเคารพต่อ เรอัล มาดริด ที่จะพูดแบบนั้น พวกเขาเพิ่งเอาชนะทีมระดับท็อปทั้งสามทีมในลีกของเรา พวกเขาเขี่ยทั้งสามทีมตกรอบและคว้าแชมป์มาได้"

cr.เพจเข้าพรวด
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 22 May 2011
ตอบ: 18832
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 14:21
ถูกแบนแล้ว
[RE: โอเว่น : ผมยังคิดว่าพวกเขาเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรป]
เราคือจ้าวยุโรป​ ริโออย่าเถียงดิ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 20 Nov 2005
ตอบ: 11277
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 14:22
[RE: โอเว่น : ผมยังคิดว่าพวกเขาเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรป]
ตำนานสโต๊คครับ
0
0
ผู้จัดการทีมชั่วคราว
Status: ʕ•ᴥ•ʔノLFC.
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 52600
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 14:22
ตำนานแมนยูคุยกันครับ ไม่เกี่ยวกับหงส์

0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 20 Jan 2021
ตอบ: 1982
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 14:25
ถูกแบนแล้ว
ทูตสโมสรลิ้วพูล สมเป็นตำนานทีมลิ้วพูลที่มาได้แชมป์ลีคกับแมนยู

2
0
Status: ลูกรัก FA
เข้าร่วม: 08 May 2021
ตอบ: 3420
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 14:29
ทีมไหนได้แชมป์ยุโรป ก็ทีมนั้นแหละครับดีที่สุด พี่เว่นคิดอะไรเยอะแยะ

แล้วเส้นทางมาดริดก็ลากเลือด แต่ก็ผ่านทั้ง PSG เชลซี แมนซิตี้ และยังชนะลิเวอร์พูลในรอบชิงอีก

เท่ากับว่า Top3 พรีเมียร์ลีกโดนราชันเอาชนะทั้งหมด

มาดริดก็เหมาะที่จะเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรปอยู่เหมือนกันนะครับ
0
0
นักเตะตำบล
Status: Settle Down, Beavis
เข้าร่วม: 03 Jan 2010
ตอบ: 2801
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 14:34
ก็เป็นซะอย่างเงี้ย เขาถึงได้ล้อ
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 5559
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 14:40
JKJ พิมพ์ว่า:
โอเว่น : "ผมไม่คิดว่ามันจะต้องเปลี่ยนอะไรมากนักกับ วิธีของ คล็อปป์ กับวิธีจัดการเกม มันเกิดขึ้นได้ในบางครั้ง ผมยังคิดว่าพวกเขาเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรป ผมคิดอย่างนั้นจริง ๆ คงจะมีโอกาสอื่นที่พวกเขาจะได้สลักชื่อไว้บนถ้วยแชมป์"

เฟอร์ดินานด์ : "นายพูดได้ยังไงว่าพวกขาเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรป ? พวกเขาเพิ่งพลาดแชมป์ลีกและแชมเปี้ยนส์ ลีก นัดชิงชนะเลิศนะ"

โอเว่น : "กับฤดูกาลของพวกเขา ผมคิดว่าพวกเขาคือทีมที่ต้องเอาชนะ เรอัล มาดริด เอาชนะพวกเขาได้ในวันนี้ แต่นายก็รู้เหมือนกับทุกคนว่ามันเป็นเกมที่ตัดสินกันนัดเดียว ผมยังคิดว่าพวกเขาเป็นทีมที่น่ากลัวที่สุดในยุโรป แม้พวกเขาจะไม่ได้แชมป์ใหญ่ 2 รายการ นั่นคือความเจ็บปวดที่พวกเขาต้องรับมือ"

เฟอร์ดินานด์ : "ผมไม่คิดว่าพวกเขาเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรป ผมคิดว่าคุณต้องคว้าแชมป์รายการใหญ่ถึงจะบอกได้ว่าดีที่สุด พวกเขาเป็นทีมที่น่าตื่นตาตื่นใจนะ จากแต้มที่พวกเขาทำได้ในลีก, ความสม่ำเสมอ, การมีลุ้นในทุกรายการที่ลงเล่น แต่คุณต้องคว้าแชมป์รายการใหญ่ถึงจะเรียกได้ว่าเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรป"

เฟอร์ดินานด์ :"ผมไม่คิดว่าพวกเขาจะได้รับการพิจารณา มันจะไม่เป็นการเคารพต่อ เรอัล มาดริด ที่จะพูดแบบนั้น พวกเขาเพิ่งเอาชนะทีมระดับท็อปทั้งสามทีมในลีกของเรา พวกเขาเขี่ยทั้งสามทีมตกรอบและคว้าแชมป์มาได้"

มีวาร์ปคนใน profile pic มั้ยครับ
0
0

JKJ
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 13621
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 14:44
Barcelonistwo พิมพ์ว่า:
JKJ พิมพ์ว่า:

มีวาร์ปคนใน profile pic มั้ยครับ  

https://www.instagram.com/ms_puiyi/
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 13 Feb 2010
ตอบ: 16525
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 14:45
ตำนาน ลิเวอพูล มันต้องแบบนี้
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7564
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 15:06
โอเว่น : ผมยังคิดว่าพวกเขาเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรป
ยังๆอีกก

แค่นี้ก็มุดรู กันไม่ทันละ

มาดริดเค้าตบมาหมด ยังจะบอก ลิ้วพูลดีที่สุดอีกก

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 10395
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 15:51
Verizon พิมพ์ว่า:
ทีมไหนได้แชมป์ยุโรป ก็ทีมนั้นแหละครับดีที่สุด พี่เว่นคิดอะไรเยอะแยะ

แล้วเส้นทางมาดริดก็ลากเลือด แต่ก็ผ่านทั้ง PSG เชลซี แมนซิตี้ และยังชนะลิเวอร์พูลในรอบชิงอีก

เท่ากับว่า Top3 พรีเมียร์ลีกโดนราชันเอาชนะทั้งหมด

มาดริดก็เหมาะที่จะเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรปอยู่เหมือนกันนะครับ  

สภาพไม่น่าเป็นได้เลยครับ 555555555555555
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: Inside of Estadio Santiago Bernabeu (Lateral Esto)
เข้าร่วม: 07 Aug 2010
ตอบ: 9379
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 16:05
[RE]โอเว่น : ผมยังคิดว่าพวกเขาเป็นทีมที่ดีที่สุดในยุโรป
รอบชิงก็แพ้สองรอบ ปีก่อนก็โดนตกรอบ

แล้วแต่เลยครับพี่เว่น
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 31 Jul 2009
ตอบ: 9736
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 16:30
ไม่ต้องยุ่งกับทีมตรูได้มั้ย พล่ามแต่ละทีกาลกินีล้วนๆ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2137
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 16:39
ถ้าไม่นับผลงาน เอาเกมการเล่นล้วน ๆ = แมนซิตี้
ถ้านับผลงาน = มาดริด

ลิเวอร์พูลไม่เห็นจะเข้าข่ายตรงไหนเลย เจอแมนซิตี้ก็ครองบอลแพ้ รูปเกมส์ก็เป็นรอง วัดถ้วยของมาดริดก็ได้รางวัลใหญ่สุด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel