ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Dec 2005
ตอบ: 2363
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 18:14
[RE: เฉลิม อยู่บำรุง ยังมีบทบาทสำคัญทางการเมืองอยู่ไหมครับ ?]
บทบาททางการเมืองมีอยู่แล้วหละครับ แต่บทบาทกับประเทศชาตินี่คง…
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2008
ตอบ: 25776
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 18:27
[RE: เฉลิม อยู่บำรุง ยังมีบทบาทสำคัญทางการเมืองอยู่ไหมครับ ?]
N'Square พิมพ์ว่า:
the Smirnoff พิมพ์ว่า:
N'Square พิมพ์ว่า:
อยู่เพื่อไทยเหมือนเดิม ผลักดันลูกหลาน(วันและในอนาคตกาโม่)
เป็นคนที่ใกล้ชิดโทนี่แหละ มีบุญคุณกัน ต่อสายคุยได้ตลอด รอบหน้าก็น่าจะอยู่ส.ส.บัญชีรายชื่อล่ะมั้ง รอกลับเข้าสภา  

วันและกาโม่จะไหวเร้ออ  

วัน เค้าก็ลงเลือกตั้งแบบเขตอยู่แล้วไง ก็ได้เป็นส.ส.อยู่แล้ว เลือกตั้ง ส.ก. ก็ชนะ มีเขตบางบอนเจอม่วงศิริ
เลือกตั้งใหญ่ ถ้าม่วงศิริลงก็นั่นแหละคู่แข่งของจริง ไอซ์รัชนกไม่ไหวหรอก
ส่วนกาโม่ก็น่าจะส่งลงเขตนะ ก็ถือว่าได้ลงมาลองสนามการเมือง ถ้าวาสนาดีก็ได้เป็น ถ้ายังไม่ได้ก็ไม่เป็นไร กว่าวันจะได้เข้าสภา แกรอมาเป็น10ๆปี

ส่วนที่ผมบอกว่าบัญชีรายชื่อนั่นคือเฉลิมนะ  

ก็นั่นแหละ รอบนี้เป็นสส.ไป ถึงบอกรอบหน้าจะไหวเร้อมาทรงนี้
กาโม่คงไม่ต้องพุดมั้ง เพราะไม่มีไรให้พุด
ส่วนบัญชีรายชื่อ เข้าใจคับว่าเป็นเฉลิม
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 27 Jan 2022
ตอบ: 6749
โพสเมื่อ: Mon May 30, 2022 11:59
จะม่วงศิริ หรืออยู่บำรุง บางบอนก็ไม่เห็นเจริญซักที
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel