ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 13237
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 13:37
[RE: แพ้มาดริดมันกากขนาดนั้นเลยเหรอ]
the Smirnoff พิมพ์ว่า:
P.Coutinho พิมพ์ว่า:
P4TON9 พิมพ์ว่า:
สมัยก่อนแมนยูแพ้บาซ่ายุคต่างดาว ลิ้วพูลยังสภาพล่อแล่ ก็เห็นล้อกันปกตินะ ไม่เห็นว่าแฟนลิ้วพูลจะเขินตัวเองเลย  

แฟนลิ้วพูลจะไม่จำสิ่งนี้  
รู้สึกเสียดายที่ไม่ล้อแมนยูฤดูกาลนี้
อุส่าสงสาร เห็นใจ จนเลิกล้อ 5555  

เหมือนกันอ่ะ ช่วงนั้นก็สภาพสมเพชจนสงสาร ถึงบอกเหมือนๆกันแหละสีสรรน่า  
5555 ตามนั้นครับท่าน สีสันครับสนุกๆ ปีหน้าว่าจะกลับมาล้อมั่งครับ 555  

ฤดูกาลหน้าว่ากันใหม่คับ
แมนยุจะกลับมาผมคิดงั้น

เป็นไงหล่ะโม้ก่อนได้เปรียบ  
555555555555555555 เพราะฉนั้นตอนนี้เอาให้เต็มที่ใช่ไหม
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 10763
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 13:39
[RE: แพ้มาดริดมันกากขนาดนั้นเลยเหรอ]
Peres พิมพ์ว่า:
★จอห์นミเล่นหนอน★ พิมพ์ว่า:
แพ้ก็คือแพ้นั้นแหละ ไม่เกี่ยวว่าแพ้ทีมไหนอะไรยังไง เราล้อเขา เขาล้อเรา

เดี๋ยวก็จะเจอสวนว่าทำไมแมนยูแพ้บาซ่าชุดเทพเด็กหงส์ยังล้อได้ ยิ่งตั้งกระทู้ยิ่งให้เขามาหัวเราะ

ก็คือจะสื่อว่ามาดริดมันไม่ใช่ทีมกระจอก ใครๆก็แพ้มันนัดชิง มันแปลกตรงไหน
ยิ่งตั้งกระทู้ยิ่งให้เขาหัวเราะ?? ทีมตัวเองคุณยังหัวเราะเล้ยย  

ร้อนจน น้อยอกน้อยใจอีก ไอ้ทีมตัวตลกเอ้ย  
5555 รอเวลานี้มานาน ตกต่ำมานานเข้าใจ  

ร้องไห้แล้ว ทีมตัวตลก  
พยายามปั่นให้คิดว่าเป็นคนหัวร้อน
ทั้งๆที่กระทู้ก็ตั้งมาบอกว่าเข้าใจและยอมรับ
มุขเดิมจัดๆ  

โอเครครับ ทีมนางเอก ตัวตลกตลอดกาล  
3-4 ปี ใช้มุขเดิมตลอดเลย พยายามจะบอกคนนั้นหัวร้อนคนนี้หัวร้อน
เพื่อปั่น มุขใหม่มาได้แล้ว  

จะปั่นยังไงให้ร้อนเอง โควทไม่หยุดไม่หย่อน ไม่เปลี่ยนมุขเลย 55555555 นี่นั่งขำจัด
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: Alway Blue.
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 5942
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 13:40
[RE]แพ้มาดริดมันกากขนาดนั้นเลยเหรอ
กากสิครับ มีคนบอกมาดริดเข้ามาได้เพราะดวง 5555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 34822
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 13:40
ทัวจะเบากว่านี้ถ้าพวกตำนานไม่มั่นหน้าดูถูกเค้าไว้เยอะ

โอเว่นฟันธง3-1งี้​ คาร่าบอกมาดริดไม่มีดวงช่วยทุกนัดฟันธง3-0​ คือผมยังคิดเฮ้ยนั่นมาดริดนะ​ นักเตะเค้าคว้าถ้วยนี้มาเป็นว่าเล่นแล้วกล้าฟันธงแบบนี้นี่โคตรดูถูกเค้าเลย​ ถ้าปีก่อนไม่ดวงแตกตัวเจ็บบานเผลอๆตบเชลซี​และไปตบซิตี้ร่วงในนัดชิงด้วยซ้ำ​ ปีหน้าถ้าตัวไม่เจ็บแบบดวงแตกก็คงได้อีกนั่นแหละ​ คิดว่าคงได้UCLทุกปีจนกว่าโครส​ โมดริชและคาเซมันจะเลิกเล่นนั่นแหละ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: คปิ๊ง
เข้าร่วม: 04 May 2021
ตอบ: 15322
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 13:46
ตอนเจ้าของวลีcurryฟุตบอลตั้งมู้ซื้อถ้วยยูซีแอลจากช็อปปี้นี่เฮกันลั่น

ตอนนี้ก็รับสภาพกันไปนะ
0
0
นักเตะตำบล
Status: Trance Family
เข้าร่วม: 13 Sep 2021
ตอบ: 5612
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 13:58

สั้นๆ "หมั่นหน้า" เกินไป
1
0

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2007
ตอบ: 39306
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 14:02
แพ้มาดริดมันกากขนาดนั้นเลยเหรอ
มันก็แค่ถึงเวลาของคนบางคนเท่านั้นเอง โม้แค่บางคนแต่โดนหมด อย่าไปคิดมาก เข้มแข็งไว้ ผู้แพ้ก็แบบนี้ล่ะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Old Trafford
เข้าร่วม: 01 Aug 2006
ตอบ: 1196
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 14:06
ผลัดๆกันครับ ไม่ต้องคิดมาก

เด๋วมาไทย แมนยูก็โดนยับอีก 555
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 14:22
ก.เกรี้ยวกราด พิมพ์ว่า:
★จอห์นミเล่นหนอน★ พิมพ์ว่า:
แพ้ก็คือแพ้นั้นแหละ ไม่เกี่ยวว่าแพ้ทีมไหนอะไรยังไง เราล้อเขา เขาล้อเรา

เดี๋ยวก็จะเจอสวนว่าทำไมแมนยูแพ้บาซ่าชุดเทพเด็กหงส์ยังล้อได้ ยิ่งตั้งกระทู้ยิ่งให้เขามาหัวเราะ

ก็คือจะสื่อว่ามาดริดมันไม่ใช่ทีมกระจอก ใครๆก็แพ้มันนัดชิง มันแปลกตรงไหน
ยิ่งตั้งกระทู้ยิ่งให้เขาหัวเราะ?? ทีมตัวเองคุณยังหัวเราะเล้ยย  

ร้อนจน น้อยอกน้อยใจอีก ไอ้ทีมตัวตลกเอ้ย  
5555 รอเวลานี้มานาน ตกต่ำมานานเข้าใจ  

ร้องไห้แล้ว ทีมตัวตลก  
พยายามปั่นให้คิดว่าเป็นคนหัวร้อน
ทั้งๆที่กระทู้ก็ตั้งมาบอกว่าเข้าใจและยอมรับ
มุขเดิมจัดๆ  

โอเครครับ ทีมนางเอก ตัวตลกตลอดกาล  
3-4 ปี ใช้มุขเดิมตลอดเลย พยายามจะบอกคนนั้นหัวร้อนคนนี้หัวร้อน
เพื่อปั่น มุขใหม่มาได้แล้ว  

จะปั่นยังไงให้ร้อนเอง โควทไม่หยุดไม่หย่อน ไม่เปลี่ยนมุขเลย 55555555 นี่นั่งขำจัด  
ว้ายๆหัวร้อนๆๆๆ ร้อนๆๆๆนะนะ ไม่ได้แชมป์ ผมเห็นคำพูดเดิมๆทุกปี ที้งๆที่หัวกระทู้ไม่ได้ร้อนอะไรเลย ยอมรับส่ามาดริดดีกว่า ก็จะให้ร้อนอยู่นั้นแหละ 555
1
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: ถ้านายกลัวเมีย---V นายอย่ามาคุยกับเราเลย
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 10786
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 14:38
ทำให้คนเค้าหมั่นใส้ ก็ไม่แปลก ที่จะโดนดาเมจย้อนกลับรุนแรง
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 10618
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 16:27
โม้ไว้เยอะ บางคนมั่นหน้ามั่นโหนก ตำนงตำนานออกมาพล่ามชนะขาด บางคนก็อยากเจอมาดริดมากกว่าแมนซิเพราะมาดริดดูอ่อนกว่าบ้าง

อยากแก้แค้นล้างตา ฟูลทีม ทีมไม่เหมือนปี 2018 ที่คาริอุสพลาด ปีก่อนมีแนทฟิลลิป มีคาบัค บลาๆ

แฟนลิเวอดีๆก็มีไม่ค่อยพูดหรอก ออกจะให้เกรียติด้วยซ้ำ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: "ดาวรุ่งตลอดกาล"
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1097
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 17:55
ทำไมต้องแกล้งโง่ ให้แสงฉายคอมเม้นซ้ำเติมอีก
ก็แค่ออกตัวเลื้อยสะบัดขนาดนั้น ทัวร์ก็ต้องลงซิ รู้ยังทีนี้
1
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

นักเตะอบต.
Status: ท่านลื่น และ เฮียเล้า
เข้าร่วม: 03 Mar 2021
ตอบ: 1983
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 18:07
ถูกแบนแล้ว
Spoil
รถแห่ เอ้ย จะแก้แค้นมาดริดเอ้ย จะเอา 4 แชมป์เอ้ย 7 สมัย ก็บอกอยู่ พอแฟนทีมอื่นเห็น พอล้มมา มันน่าหมั่นไส้ ก็โดนทุกสารทิศ พ่อทีม 4 แชมป์ 2 แชมป์ว่าว  

แต่ทีมเอ็งว่าวทุกแชมป์ไง แมนเช็ดว่าว ยูไนเต็ด  

ร้อนเป็นไฟเลยไอ้ทีมแชมป์ว่าว  

5555 ไม่ได้ร้อนเลย อ้ะๆพูดผิดพูดใหม่ให้น้องๆสบายใจก็ได้
ว่าวเช็ดแมน ยูไนเต็ด  

ไอ้ทีมแชมป์ว่าว  

มาแล้วลูกจ๋า ยูโรป้าที่หนูโด้อยากเล่น ยูโรป้าซานโช่อยากเล่น  

ร้อนจนาดไหนเนี้ย ต้องแต่งเพลง ไอ้แชมป์ว่าว ไอ้ทีมตัวตลก  

ร้อนจัดมีแต่ด่า 55555 ฟังพี่นะ
อาร์ยูเรดดี้ เลทมีเทลยู ว่าวเอ๊ะๆๆๆๆๆๆแมนยูกากว่าวเอ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  

โควทต่อหน่อยครับ ไอ้ทีมแชมป์ว่าว ทีมตัวตลก  

ปั่นได้แค่นี้เหรอ คำเดิมๆ ก็อย่างว่าอ่ะนะ ทีมนี้ไม่ค่อยมีสมองทั้งทีมจริงและแฟนบอล ความครีเอทเลยไม่ค่อยมี
ปั่นอีกๆ พี่ชอบ ปั่นยังไงให้คำว่าว่าเข้าทีม แมนเช็ดว่าว ยูไนเต็ด 5555  

ครับทีมแชมป์ว่าว ทีมตัวตลกตลอดกาล  

ยังๆ ยังด่าทีมตัวเองอยู่ 5555555 ขนาดบอลถ้วยยังหน้าด้านแพ้มิดเดิ้ลสโบรเลย 55555  

ทีมตัวตลกตลอดกาล
1
0
ชีวิตนี้ยอมตาย เพื่อ เฮียเล้า กับ ท่านลื่น.

PERES คำว่า ลื่น คำนี้พูดเบาๆเด็กหงส์ก็เจ็บ.

PERES คนเดียวทั้งกองทัพ เทพเจ้าไร้พ่าย ผู้ชนะ10ทิศ .
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

นักเตะอบต.
Status: ท่านลื่น และ เฮียเล้า
เข้าร่วม: 03 Mar 2021
ตอบ: 1983
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 19:11
ถูกแบนแล้ว
Spoil
รถแห่ เอ้ย จะแก้แค้นมาดริดเอ้ย จะเอา 4 แชมป์เอ้ย 7 สมัย ก็บอกอยู่ พอแฟนทีมอื่นเห็น พอล้มมา มันน่าหมั่นไส้ ก็โดนทุกสารทิศ พ่อทีม 4 แชมป์ 2 แชมป์ว่าว  

แต่ทีมเอ็งว่าวทุกแชมป์ไง แมนเช็ดว่าว ยูไนเต็ด  

5555 ไม่ได้ร้อนเลย อ้ะๆพูดผิดพูดใหม่ให้น้องๆสบายใจก็ได้

มาแล้วลูกจ๋า ยูโรป้าที่หนูโด้อยากเล่น ยูโรป้าซานโช่อยากเล่น  

ร้อนจนาดไหนเนี้ย ต้องแต่งเพลง ไอ้แชมป์ว่าว ไอ้ทีมตัวตลก  

ร้อนจัดมีแต่ด่า 55555 ฟังพี่นะ
อาร์ยูเรดดี้ เลทมีเทลยู ว่าวเอ๊ะๆๆๆๆๆๆแมนยูกากว่าวเอ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  

โควทต่อหน่อยครับ ไอ้ทีมแชมป์ว่าว ทีมตัวตลก  

ปั่นได้แค่นี้เหรอ คำเดิมๆ ก็อย่างว่าอ่ะนะ ทีมนี้ไม่ค่อยมีสมองทั้งทีมจริงและแฟนบอล ความครีเอทเลยไม่ค่อยมี
ปั่นอีกๆ พี่ชอบ ปั่นยังไงให้คำว่าว่าเข้าทีม แมนเช็ดว่าว ยูไนเต็ด 5555  

ครับทีมแชมป์ว่าว ทีมตัวตลกตลอดกาล  

ยังๆ ยังด่าทีมตัวเองอยู่ 5555555 ขนาดบอลถ้วยยังหน้าด้านแพ้มิดเดิ้ลสโบรเลย 55555  

มุดลงรูไปแล้วมั้งป่านนี้ ไอ้ทีมตัวตลก เสร่อโม้เหม็นว่าวไปนะ แชมป์ว่าว
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
ชีวิตนี้ยอมตาย เพื่อ เฮียเล้า กับ ท่านลื่น.

PERES คำว่า ลื่น คำนี้พูดเบาๆเด็กหงส์ก็เจ็บ.

PERES คนเดียวทั้งกองทัพ เทพเจ้าไร้พ่าย ผู้ชนะ10ทิศ .
Status:
โพสเมื่อ: Sun May 29, 2022 20:20
Spoil

มุดลงรูไปแล้วมั้งป่านนี้ ไอ้ทีมตัวตลก เสร่อโม้เหม็นว่าวไปนะ แชมป์ว่าว  
จะปั่นให้คนอื่นหัวร้อน มุขเดิมอีกแล้ว พอโครทกลับก็ว่ายๆหัวร้อน มุขเดิมๆๆๆ เปลี่ยนๆๆๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel