ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Feb 2008
ตอบ: 5533
โพสเมื่อ: Thu May 26, 2022 10:43
[RE: nba !! bos-heat 7.30 วันที่ 26 พค 65]
ฮิป สะ เตอร์ นะ จ้ะ พิมพ์ว่า:
ร้านพูล พิมพ์ว่า:
ฮิป สะ เตอร์ นะ จ้ะ พิมพ์ว่า:
สโปลนี่อยู่ยาวจริงๆแล้วไม่ดูแก่ขึ้นเลย กี่ปีแล้วเนี่ย แทบเป็นสัญลักษณ์ทีมแล้ว จำได้ว่าแกเป็นผู้ช่วยมาก่อนอีกใช่มั้ยนะ

ผมเพิ่งหัดดูบาสตอนปี 2006 ตอนนั้นเริ่มจากเชียร์ฮีต ก็เห็นแกอยู่แล้วนะ แต่น่าจะผู้ช่วย

อีริค ใช่ป่าว

พอเรียกสโปลเลยไม่คุ้น

ก็เคยคุมบิกทรีที่ดีที่สุดในประวัติศาสตร์

มาจากผู้ช่วยมั้ยนะ รอผู้รู้มาตอบ  

ช่ายครับ ยุค BIG 3 แต่ยุค WADE Shaq (แชมป์ปี 2006) จำได้ว่าผมก็เห็นหน้าแกละ แต่จำไม่ได้ว่าเริ่มคุมเต็มๆปีไหน เพราะตอนปีนั้นจำได้ว่าโค้ชเป็น Pat Riley  

แกเริ่มคุม 2008 ครับ

2006 ยังเป็น Assist อยู่

ทัน 2006 ชอบ Antoine Walker ปะครับ ผมโคตรชอบ ตอนอยู่ boston ก็โหด แต่พอมา heat ปีแรก แชมป์เลย
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel