ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Jul 2006
ตอบ: 219
โพสเมื่อ: Thu May 26, 2022 08:44
เพื่อนๆว่า NBA มีทำราคากันจริงไหมครับ
มูลค่าวงการพนันที่อเมริกามันมหาศาลกว่าที่คุณคิดนะครับ ผมว่าการจ้างนักกีฬาเนี่ยแทบไม่มี แต่ส่วนมากจะเป็นที่กรรมการและโค้ชมากกว่า การวางแผนมีส่วนในการควบคุมผลการแข่งขันมากๆ โดยเฉพาะ NFL ครับ ชัดเจนสุดๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 6018
โพสเมื่อ: Thu May 26, 2022 09:53
[RE: เพื่อนๆว่า NBA มีทำราคากันจริงไหมครับ]
พวกนักวิเคราะห์ของบ่อนนี่แม่นยิ่งกว่าพวกนักวิเคราะห์กูรูทั่วไปอีก
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 17 Sep 2021
ตอบ: 1134
โพสเมื่อ: Fri May 27, 2022 07:30
[RE: เพื่อนๆว่า NBA มีทำราคากันจริงไหมครับ]
chubbii พิมพ์ว่า:
R'omeo พิมพ์ว่า:
chubbii พิมพ์ว่า:
คำถามนี้ สรุปง่ายๆ ครับ คนที่เล่นพนัน = เชื่อว่ามี
คนไม่เล่นพนัน = ไม่เชื่อ

มันไม่มีคำตอบที่ถูก 100% หรอกครับ แต่อย่างที่เม้นบนบอก บาสไทย มี อันนี้คือมีจริง ถึงขั้นแถลงการณ์ขอโทษ

ตอนนี้ผมรอหนัง netflix ที่เค้าจะสร้างจากชีวิตจริง ของกรรรมการ nba ที่มีเอี่ยวการล็อคผลบาส
ผมรอดูเรื่องนี้อยู่

แต่คำถามแบบนี้เจอเกือบทุกวันในกลุ่มเฟส หรือเพจบาส ผมขอก๊อปคำตอบผมละกัน

ตอนนั้นคนตั้งโพสต์เค้าด่าคนเล่น พนัน
ผมขอตั้งข้อสงสัยแบบนี้ ลองอ่านดูนะ

คู่ไหนอะครับ จะไปหาดูรูปเกมส์ย้อนหลัง  

คู่นี้ จำได้ว่าเป็น Bucks ในบ้าน เจอทีมท้ายตาราง แต่เจอกับใครจำไม่ได้ เดี๋ยวผมไปไล่หาโพสต์เก่าๆก่อน
จำได้แต่ในกลุ่มบาส บ่นกันเยอะ คู่นี้ผมได้ ราคา-14 จริงๆ ผมได้เงินนะ แต่เห็นมันตีฟาว เลยสงสัยมาก

แต่เอาคู่นี้ไปก่อน Rockets ไม่มีแต้ม 7.31 นาที จนจบเกมส์ อันนี้ก็แปลก ทั้งๆ ที่มี John wall, Wood, ลงสนาม ลองนั่งอ่าน Play by Play ใน Q4 ดูก็ได้ แปลกมากทำได้ไง ไม่มีแต้ม 7.31 นาที วูฟกับ Rockets ตอนนั้นทีมท้ายตาราง ผมไม่เชื่อนะ ระดับ NBA ทำแบบนี้ได้

คุณมี Wall ที่คิดไรไม่ออก Drive ไปเอาฟาว ยิงโทษก็ได้

https://www.espn.com/nba/playbyplay/_/gameId/401307477?fbclid=IwAR1zQKDKaf_9As97x8xaSWFp36J68I9rirXYByGNUlvKrmusLpflldkJqeI

Rocket แต้มสูงเวอร์หลายครั้งซีซั่นที่แล้ว ก็เพราะสูตรสลับตีฟาวล์นาทีท้าย ตัวเองลุยถึงห่วงคู่แข่งปล่อยเพราะแต้มขาดนี่ล่ะ
แล้วพอแต้มทะลุเวลาเหลือหลายวิ อ้าวหยุดเฉย ไมเอ็งไม่ทำเหมือนเดิมถ้าตั้งใจจะเอาแบบนั้น
ล็อคไม่ล็อคไม่รู้ ถ้าอยู่ถูกฝั่งคือตัดปัญหาการโดนกินแล้วเจ็บใจก็แค่นั้นครับ

แต่บอกตรงๆ ให้โลกสวยเชื่อว่าไม่มีล็อคไม่ลงจริงๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel