ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: In Poch We Don't Trust!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 25536
โพสเมื่อ: Mon May 23, 2022 17:18
[CFC] ปีหน้าจะต้องให้เวลาน้าทูสร้างทีมอีกไหม
ขึ้นอยู่กับผลงานล้วนๆอะผมว่าถ่ายเลือดซื้อเยอะต้องจูนก็จริง
แต่ถ้าฟอร์มมันสุ่มเสี่ยงต่อการไม่ติดTOP4ผมให้ไม่ผ่านอะ
ก็เหมือนแลมพ์มาคุมซื้อนักเตะไม่ได้ปีแรกเสียตัวแบกอย่างอาซาร์
ประคองจบที่4ได้โอกาสทำต่อพอบอร์ดเสริมให้รัวๆ
แลมพ์จูนนักเตะไม่ได้สักทีสุ่มเสี่ยงที่จะหลุดTOP4ยังบินเลย
แล้วทูเคิลนี่โค้ชคนละระดับกับแลมพ์เลยนะจะเสริมเยอะแค่ไหน
ถ้าใช้เวลาจูนนักเตะนานเกินไปจนมันจะหลุดTOP4สำหรับผมไม่ผ่านอะ
เพราะฉะนั้นขึ้นอยู่กับผลงานล้วนๆไอ้พวกบอกให้เวลาสร้างทีมอีกปีนึง
ลองผลงานทีมตกไปอยู่7-8ดิก็ออกมาด่ามาไล่กันอยู่ดีอะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 27 Sep 2013
ตอบ: 16730
โพสเมื่อ: Mon May 23, 2022 17:40
[RE: [CFC] ปีหน้าจะต้องให้เวลาน้าทูสร้างทีมอีกไหม]
ปีหน้า Rebuild เสียตัวหลักขนาดนี้ คหสต ผมหวังท๊อปโฟร์ โชคดีก็บอลถ้วยเหมือนเดิม สงสารน้าแก ปีนี้ปัญหาหนักมากๆทั้งในและนอกสนามแต่ก็จบที่สาม แต้มมากกว่าเดิม ปีหน้าเสียตัวหลักอีกเพียบตัวแบกก็ไปแล้ว ชิลลี่กลับมาก็ไม่รู้จะเหมือนเดิมมั้ย ในตลาดก็ไม่รู้จำทำได้ดีมั้ยกับเจ้าของใหม่ ตัดเกรดเลยก็ใจร้ายเกินนน ยกเว้นจะเสริมได้โคตรดี 10/10 ไว้มาดูกัน
0
0

นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 20 Aug 2006
ตอบ: 3549
โพสเมื่อ: Mon May 23, 2022 17:49
[RE: [CFC] ปีหน้าจะต้องให้เวลาน้าทูสร้างทีมอีกไหม]
ส่วนตัวผม ยังคงให้ทูเคิ่ลคุมต่อปีหน้า แล้วก็ทุ่มงบกองหลังจริงๆจังๆด้วย
ปีที่แล้ว เพราะกลางอย่างจอร์ ทำให้เราเล่นหลัง 2 ไม่ได้ จึงต้องเน้นเป็น 3
แต่ก็ไม่วายโดนบางเกมส์หนักอยู่ดี

ผมว่าทูเคิ่ลอยากปรับหลัง 2 เพื่อเพิ่มกลางที่มีส่วนกับเกมส์รุกมากกว่านี้
ปีนี้แกเจ๋งนะ ปรับหลัง 3 ให้วิงแบ็คเป็นทีเด็ด

ปีหน้า เดอลิก คุนเด้ จัดมาเลย
ไรซ์คุมกลาง เลวานหรือใครก็ได้ที่พร้อมจบหน้าเป้าอีกตัว
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel