ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 25 Oct 2021
ตอบ: 4194
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 10:37
ถูกแบนแล้ว
[RE: "คอนเต้" ขอบคุณแฟนบอลช่วยกระตุ้นทีมคว่ำปืน]
Vitas พิมพ์ว่า:
อย่าไปอะไรมาก แฟนปืนเองเขายังเอือมเลย  

คิดเองหรอครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: นักเตะดาวรุ่งฝากตัวด้วยครับ
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 161
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 13:39
[RE: "คอนเต้" ขอบคุณแฟนบอลช่วยกระตุ้นทีมคว่ำปืน]
ด่ากรรมการถูกแล้ว

0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: น้ำพึ่งเรือ เสือพึ่งตื่น
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3934
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 14:30
หลอนชิบหาย
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 17 Apr 2010
ตอบ: 1434
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 15:03
ยูสนี้หลังๆหางโผล่ แอ๊บเป็นยูสคุณภาพมาตั้งนาน
0
0
Status: กองเชียร์น้ำดี
เข้าร่วม: 03 Oct 2009
ตอบ: 305
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 15:23
KaoNeow_NBPLUS พิมพ์ว่า:
ลูกไก่ในกำมือ^ พิมพ์ว่า:

เป็นผู้ชนะที่ดีหน่อย เอาไปอ่านเต็มๆครับ แซะไม่แซะคิดเอาฮะ  

อ่านตามนี้ก้ไม่ได้เป็นประเด็นอะไรนิ ก้อาจจะเเซะเเหละเเต่ก้โคตรเล็กน้อยเลยนะเเค่บอกต้าอย่าบ่นกรรมการเยอะ ให้โฟกัสงานของตัวเองเป็นหลัก ถ้าเเค่นี้บอกเเซะเเล้วทนไม่ได้นี่ก้หนักอยู่นะ

น้าคอนก้บ่นกรรมการเเหละ เเต่ตอนอยู่ไก่เเกก้ไม่ได้บ่นอะไรเยอะเเยะจนน่าเอามาเเขวะกลับนะ ลองไปเทียบกับมูสิคนละเรื่อง

ส่วนเเฟนไก่เม้นบนเค้าถามก้ไม่เเปลกว่าไปเเซะอะไรตอนไหน ก้นี่มันกระทู้ข่าวเรื่องนึง คุณเล่นเอาข่าวอีกเรื่องมาแปะ ถ้าไม่ใช่เเฟนปืนที่สนใจจริงๆไม่น่ามีใครมาสนข่าวเล็กๆน้อยเเค่นี้เเล้วเอามาเป็นประเด็นมั้ง เเล้วยังไปเเขวะเค้าอีกให้หาข้อมูลเเทนที่จะพูดดีๆ ไปร้อนมาจากไหนนิ

เขาเรื้อนผมก่อนครับ ท่านไม่ได้ดูหรอ 555 ผมว่าประเด็นมันก็คล้ายตอนคล๊อปคอนเต้ครับที่คล๊อปพูดไม่ชอบแท๊คติกแล้วคอนเต้ก็มาพูดถึงคล๊อปกลับ ประเด็นคือทำไมถึงต้องพูดถึงบุคคลอื่นครับ ทั้งๆที่การบ่นกรรมการก็มีสิทธิ์ที่จะบ่นกันทุกคน ผมว่าท่านน่าจะต้องกลับไปคิดครับ  

้เรื่องพูดถึงคนอื่นอันนี้ส่วนนึงต้องโทษนักข่าวด้วยครับ เวลาสัม นักข่าวนี่ตัวดีเลยชอบเสี้ยม แล้วแฟนบอลก็มาออกตัวมาเถียงกัน
0
0
Status: กองเชียร์น้ำดี
เข้าร่วม: 03 Oct 2009
ตอบ: 305
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 15:24
TOTop2013 พิมพ์ว่า:
กุนซือปากดีแซะคนอื่นแต่ตัวเองก็ทำ ล่าสุดบอกต้าอย่าบ่นกรรมการแต่เอ็งบ่นประจำเลยนะคอนเต้ นัดนี้น่อลแพ้ยอมรับผล แต่คราวหลังจะแซะอะไรก็อย่าแซะให้เยอะเกิน !!  

แฟนบอลทีมนี้หลายคนนิสัยโครตกระจอก บอลแพ้โทษกรรมการไล่ด่าโค้ชทำแฟนบอลนิสัยดีๆส่วนมากเสียหายหมด  

ผมเห็นก็เป็นแทบทุกทีมด่าผจก.เวลาทำพลาดจะให้ชมหรอครับ ด่ากรรมการเวลาเป่าไม่ดี 55 ผมว่าทีมท่านกระจอกรึป่าวห่างแชมป์นานแค่ไหนแล้ว  

ถ้าอยากเชียร์ทีมที่่ได้แชมป์ คงไปเชียร์แมนซิแล้วครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 25 Oct 2021
ตอบ: 4194
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 15:25
ถูกแบนแล้ว
benzza_bp พิมพ์ว่า:
TOTop2013 พิมพ์ว่า:
กุนซือปากดีแซะคนอื่นแต่ตัวเองก็ทำ ล่าสุดบอกต้าอย่าบ่นกรรมการแต่เอ็งบ่นประจำเลยนะคอนเต้ นัดนี้น่อลแพ้ยอมรับผล แต่คราวหลังจะแซะอะไรก็อย่าแซะให้เยอะเกิน !!  

แฟนบอลทีมนี้หลายคนนิสัยโครตกระจอก บอลแพ้โทษกรรมการไล่ด่าโค้ชทำแฟนบอลนิสัยดีๆส่วนมากเสียหายหมด  

ผมเห็นก็เป็นแทบทุกทีมด่าผจก.เวลาทำพลาดจะให้ชมหรอครับ ด่ากรรมการเวลาเป่าไม่ดี 55 ผมว่าทีมท่านกระจอกรึป่าวห่างแชมป์นานแค่ไหนแล้ว  

ถ้าอยากเชียร์ทีมที่่ได้แชมป์ คงไปเชียร์แมนซิแล้วครับ  

ผมว่าท่านควรตำหนิท่านนั้นมากกว่าจะตำหนิผมนะคนนั้นเหมารวมแฟนน่อลทั้งหมดเลย
0
0
JKJ
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 13808
โพสเมื่อ: Fri May 13, 2022 16:18
นี่ขนาดแต้มนำอยู่ยังร้อนขนาดนี้ ถ้าโดนแซงไม่ผูกคอตายเลยเหรอ
0
0
นักเตะอบต.
Status: ชีวิตไม่สิ้น ก็ต้องดิ้นต่อไป
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 4273
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 13:12
JKJ พิมพ์ว่า:
นี่ขนาดแต้มนำอยู่ยังร้อนขนาดนี้ ถ้าโดนแซงไม่ผูกคอตายเลยเหรอ  

ตอนนี้โดนเเซงแล้วครับ
1
0

JKJ
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 13808
โพสเมื่อ: Tue May 17, 2022 13:32
romanticsun พิมพ์ว่า:
JKJ พิมพ์ว่า:

ตอนนี้โดนเเซงแล้วครับ  

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel