ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status: พร้อมไฟท์
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 Oct 2008
ตอบ: 6911
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 10:29
[RE: ทำไมช่วงนี้แฟนปืน กับแฟนผี และแฟนไก่ ใส่กันยับเลยครับ]
ทุกคนเข้าใจผิดแหละครับ จริงๆต้องพูดว่า มีกลุ่มแฟนทีมเดียว ที่ไปบวกมีปัญหาเค้าไปทั่ว อย่ามาอ้างว่ามีปัญหากัน ปัญหามันมาจากคนกลุ่มเดียว คนมาติดตามที่ปลายเหตุ ผมแนะนำไปดูต้นเหตุ แล้วถอดสมองขึ้นเยอะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status: TWICE,fromis_9,Weeekly
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 1993
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 10:29
[RE: ทำไมช่วงนี้แฟนปืน กับแฟนผี และแฟนไก่ ใส่กันยับเลยครับ]
0
0
프로미스나인 ㅅㅇㅅ

นักเตะหมู่บ้าน
Status: 寄り酔い/和ぬか
เข้าร่วม: 21 Jun 2021
ตอบ: 2280
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 10:31
มีไม่กี่คนหรอกที่ใส่กันอะ 55555
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: A man who sold the world
เข้าร่วม: 04 Feb 2009
ตอบ: 13249
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 10:33
SPuRsKiDzZ พิมพ์ว่า:
-Quantum- พิมพ์ว่า:
ผมคิดว่า แฟนปืนกับแฟนไก่ ไม่มีประเด็นนะครับ ส่วนใหญ่แฟนไก่สงบๆด้วย

น่าจะเรียกว่ามีปัญหากับ ยูสไก่ ดีกว่า  
ูนี่ไม่ดูทีมตัวเองเลย เริ่มต้นมาจากแฟนปืนเริ่มมาแซะ ตั้งแต่กระทู้พอลโรบินสัน เปิดประเด็นตั้งแต่มะเขือไม่เทศ ตอนนั้นไม่มีแฟนไก่คนไหนไปยุ่งกับปืนซักคน พูดมาได้มีปัญหา ไม่ดูฝั่งตัวเองเลย เข้าไปเปิดแฟนทีมอื่นยันนอริชที่เค้ามียูสเดียว ไก่แข่งกับลิเวอร์เด็กปืนนี่แหละไปเป็นช่างยุจนเรื่องบานปลายจนจะยิงกัน กระทู้เก่าไก่กับเชลซีก็มะเขือเทศนี่แหละเข้าไปยุแยงเป็นแม่ยก กระทู้ยุแยงฟลัดจน พวกตัั้งวลีปากแจ๋วมารับตีนด้วยนะ หัดดูก่อนว่าสมาชิกใครเปิด ไม่ใช่มาให้ท้ายโยนขี้ให้คนอื่น หัดเอาความจริงมาพูดว่าทำไมเค้าต้องถึงมาแซะ ส่วนใหญ่แฟนปืนสงบไหมละครับผมถาม ผมยกมาให้ดูได้ยาวเป็นหางว่าว พูดอะไรต้องอิงความจริงก่อน บอร์ดมันมีหลักฐานหมดล้ะครับ  

เฮ้ย ใจเย็นๆ ผมไม่ได้บอกว่าปืนทำถูก

ผมแค่บอกว่า มีปัญหากับยูสไก่ ส่วนเรื่องถูกผิดก้ให้คนอื่นเค้าตัดสินไปสิ ผมไม่เคยห้ามเลย
0
0

Wake up and be awesome.
There's always another reason to keep on living.
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 19 Mar 2010
ตอบ: 1844
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 10:43
แย่ง 456
1
0
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 10:44
ผมคิดว่า แฟนปืนกับแฟนไก่ ไม่มีประเด็นนะครับ ส่วนใหญ่แฟนไก่สงบๆด้วย

น่าจะเรียกว่ามีปัญหากับ ยูสไก่ ดีกว่า  
ูนี่ไม่ดูทีมตัวเองเลย เริ่มต้นมาจากแฟนปืนเริ่มมาแซะ ตั้งแต่กระทู้พอลโรบินสัน เปิดประเด็นตั้งแต่มะเขือไม่เทศ ตอนนั้นไม่มีแฟนไก่คนไหนไปยุ่งกับปืนซักคน พูดมาได้มีปัญหา ไม่ดูฝั่งตัวเองเลย เข้าไปเปิดแฟนทีมอื่นยันนอริชที่เค้ามียูสเดียว ไก่แข่งกับลิเวอร์เด็กปืนนี่แหละไปเป็นช่างยุจนเรื่องบานปลายจนจะยิงกัน กระทู้เก่าไก่กับเชลซีก็มะเขือเทศนี่แหละเข้าไปยุแยงเป็นแม่ยก กระทู้ยุแยงฟลัดจน พวกตัั้งวลีปากแจ๋วมารับตีนด้วยนะ หัดดูก่อนว่าสมาชิกใครเปิด ไม่ใช่มาให้ท้ายโยนขี้ให้คนอื่น หัดเอาความจริงมาพูดว่าทำไมเค้าต้องถึงมาแซะ ส่วนใหญ่แฟนปืนสงบไหมละครับผมถาม ผมยกมาให้ดูได้ยาวเป็นหางว่าว พูดอะไรต้องอิงความจริงก่อน บอร์ดมันมีหลักฐานหมดล้ะครับ  

เฮ้ย ใจเย็นๆ ผมไม่ได้บอกว่าปืนทำถูก

ผมแค่บอกว่า มีปัญหากับยูสไก่ ส่วนเรื่องถูกผิดก้ให้คนอื่นเค้าตัดสินไปสิ ผมไม่เคยห้ามเลย  
งั้นก็ไม่ต้องพูดโยนขี้ให้คนอื่นสิครับ จะพูดว่ามีปัญหากับยูสไก่ ท่านก็ต้องดูตัวปัญหาที่ยูสทีมตัวเองด้วย ช่วงแรกๆแฟนปืนกับแฟนไก่เค้าไม่มีประเด็นหรอกครับถามแฟนไก่คนไหนก็ได้แซะจบเกมส์ก็จบ มีแต่แฟนปืนกลุ่มนึงแหละที่สร้างประเด็น พอแฟนไก่สร้างประเด็นคืนบ้าง กลายเป็นมีปัญหากับยูสไก่ หัดดูยูสปืนบ้าง ถ้าไม่นับมะเขือ ไอดีป็อกบานี่ท่านลืมไปแล้วหรอครับ กี่กระทู้วีรกรรมเปิดไปกี่ทีม ตั้งกระทู้ด่าทีมคนอื่นกี่ครั้ง จะพูดอะไรมันต้องกระแทกไปที่ต้นเหตุ ไม่ใช่มาตัดสินที่ปลายเหตุ ถ้ามันผิดทั้งคู่ ต้วต้นเหตุที่เริ่มเรื่องมันก็ต้องโดนหนักหน่อย อย่ามาปกป้องทีมตัวเองแบบผิดว่าไม่มีเคยมีปัญหากับทีมอื่น แต่ทีมอื่นดันเป็นปัญหา ไม่ใช่เหมือนกระทู้ด้านบน มีแฟนน่อลดีๆไปรับตีนให้พวกอยู่ แฟนน่อลคนนั้นแทบไม่เคยไม่เกรียนใส่ใครเลย แต่พวกปากแจ๋วๆ ไม่มีสักคน แบบนั้นก็ไม่ไหว
แก้ไขล่าสุดโดย SPuRsKiDzZ เมื่อ Fri Jan 21, 2022 10:44, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Rey
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 2222
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 10:49
ส่องนำทางสัญจร
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 883
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 10:49
เครียดไรขนาดนั้นว่ะ Kidzz
1
0
ผู้จัดการทีมชั่วคราว
Status: ʕ•ᴥ•ʔノLFC.
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 52600
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 10:50
ทำไมช่วงนี้แฟนปืน กับแฟนผี และแฟนไก่ ใส่กันยับเลยครับ
4 หน้าต้องมี
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: cheers up
เข้าร่วม: 12 Sep 2013
ตอบ: 2293
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 10:51
แฟนปืนปากแจ๋ว ช่วงนี้น่ะครับ เลยมีประเด็น

กับไก่ผมไม่ค่อยมีประเด็น แต่ส่วนใหญ่ผมมีประเด็นกับผีมากกว่า

เพราะในกลุ่มเพื่อนแฟนผีเยอะ เลยลากยาวมา SS ด้วย

0
0
North London forever. Whatever the weather
These streets are our own. And my heart will leave you never
My blood will forever. Run through the stone
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2021
ตอบ: 3668
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 10:52
[RE]ทำไมช่วงนี้แฟนปืน กับแฟนผี และแฟนไก่ ใส่กันยับเลยครับ
ยาวมั้ยมู้นี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 10:53
TunJaa พิมพ์ว่า:
เครียดไรขนาดนั้นว่ะ Kidzz  
ไม่ได้เครียดนะ จริงใครๆก็พิมพ์ได้ แต่ถ้าพาดพิงมาผมก็ต้องสวนคืน พาดพิงมาก็ต้องมีเหตุผลพอ ถ้าโดนใส่ไข่ผมก็ต้องชีแจง ผมไม่ชอบ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 10717
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 10:56
ที่ลงท้ายด้วย zz อะครับ
0
0
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 10:57
ก.เกรี้ยวกราด พิมพ์ว่า:
ที่ลงท้ายด้วย zz อะครับ  
zZ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: A man who sold the world
เข้าร่วม: 04 Feb 2009
ตอบ: 13249
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 10:58

งั้นก็ไม่ต้องพูดโยนขี้ให้คนอื่นสิครับ จะพูดว่ามีปัญหากับยูสไก่ ท่านก็ต้องดูตัวปัญหาที่ยูสทีมตัวเองด้วย ช่วงแรกๆแฟนปืนกับแฟนไก่เค้าไม่มีประเด็นหรอกครับถามแฟนไก่คนไหนก็ได้แซะจบเกมส์ก็จบ มีแต่แฟนปืนกลุ่มนึงแหละที่สร้างประเด็น พอแฟนไก่สร้างประเด็นคืนบ้าง กลายเป็นมีปัญหากับยูสไก่ หัดดูยูสปืนบ้าง ถ้าไม่นับมะเขือ ไอดีป็อกบานี่ท่านลืมไปแล้วหรอครับ กี่กระทู้วีรกรรมเปิดไปกี่ทีม ตั้งกระทู้ด่าทีมคนอื่นกี่ครั้ง จะพูดอะไรมันต้องกระแทกไปที่ต้นเหตุ ไม่ใช่มาตัดสินที่ปลายเหตุ ถ้ามันผิดทั้งคู่ ต้วต้นเหตุที่เริ่มเรื่องมันก็ต้องโดนหนักหน่อย อย่ามาปกป้องทีมตัวเองแบบผิดว่าไม่มีเคยมีปัญหากับทีมอื่น แต่ทีมอื่นดันเป็นปัญหา ไม่ใช่เหมือนกระทู้ด้านบน มีแฟนน่อลดีๆไปรับตีนให้พวกอยู่ แฟนน่อลคนนั้นแทบไม่เคยไม่เกรียนใส่ใครเลย แต่พวกปากแจ๋วๆ ไม่มีสักคน แบบนั้นก็ไม่ไหว  

แล้วผมโยนขี้ตรงไหน ที่พูดว่าแฟนปืนมีปัญหากับยูสไก่ มันแปลว่าโยนขี้ให้เนี่ยนะ

ส่วนใครถูกใครผิดที่ผมไม่พิมพ์เพราะผมไม่รู้จริงๆที่มาของเรื่องนี้
0
0

Wake up and be awesome.
There's always another reason to keep on living.
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel