ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
อบรมขอไลเซนส์
Status: ♥MARMINK♥
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 17603
โพสเมื่อ: Sat Jan 15, 2022 09:23
[RE]NBA การเสียบขาเข้าไปแบบนี้ถือว่ารุนแรงไหมครับ
555 คนเขาออกมาปกป้อง พวกที่เกลียดหรือหมั่นมานานแล้วอยากระบายก็ไม่ต้องมาว่ากันได้มั้ง

คือต้องการอะไร อยากให้เกลียดเหมือนคุณทั้งโลกเหรอ ไม่เอาน่า เขาก็ยอมรับนะว่ายานนิสเล่นแบบนี้ แต่ถ้าใครเห็นต่างแล้วมาแขวะกัน ผมไม่ชอบหว่ะ แย้งกันตรงๆดิ

ผมก็ชอบสไตล์การเล่นของยานนิสนะ แต่จังหวะสอดขาแบบนี้ก็โอเค เมิงก็ผิดแหละ แถมที่ขุดๆมาก็ชัดเจน แต่คือแล้วไงอ่ะ ด่าได้แต่ทำไรไม่ได้ คนปกป้องก็ทำได้ แต่ก็ทำอะไรไม่ได้เหมือนกัน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
֍ CHELSEA & STAMFORD BRIDGE ֍
ทัณฑ์บนครั้งที่ 2
Status:
เข้าร่วม: 23 Mar 2010
ตอบ: 12377
โพสเมื่อ: Sat Jan 15, 2022 11:26
[RE: NBA การเสียบขาเข้าไปแบบนี้ถือว่ารุนแรงไหมครับ]
ผมทีมยานิสครับ

ผมไม่ชอบทีม warriors ครับ

ชัดเจนนะ

0
0
นักเตะกลางซอย
Status: บ่สนใจ สิ่งใดใด ภายนอก
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1993
โพสเมื่อ: Sat Jan 15, 2022 17:39
[RE]NBA การเสียบขาเข้าไปแบบนี้ถือว่ารุนแรงไหมครับ
สอบถามครับ จากคนไม่มีความรู้ จังหวะมันอันตราย เสี่ยงจากอะไรหรือครับ?
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 05 Jan 2009
ตอบ: 4184
โพสเมื่อ: Sat Jan 15, 2022 18:17
NBA การเสียบขาเข้าไปแบบนี้ถือว่ารุนแรงไหมครับ
Silp22 พิมพ์ว่า:
สอบถามครับ จากคนไม่มีความรู้ จังหวะมันอันตราย เสี่ยงจากอะไรหรือครับ?  

คนปล่อยบอลตอนลงเท้าจะเสียหลักครับ เพราะสอดเท้าไปใต้ตำแหน่งตอนลง มีโอกาสตั้งแต่เจ็บน้อยถึงหนักเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 03 Jun 2010
ตอบ: 4986
โพสเมื่อ: Sun Jan 16, 2022 07:09
[RE: NBA การเสียบขาเข้าไปแบบนี้ถือว่ารุนแรงไหมครับ]
จังหวะสอดขาไอ่ยาวนี่ทำเจ็บไปหลายคนละ

ตอนเออวิ่งโดนนี่ผมดูภาพช้านี่ยังรู้สึกวูปๆที่ข้อเท้าเลย
0
0
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39472
โพสเมื่อ: Sun Jan 16, 2022 07:42
Silp22 พิมพ์ว่า:

ข้อเท้าพลิกครับ โคตรเจ็บผมเคยแล้ว อย่างไครีนี่ก็โดนเก็บจนโมเมนตั้มกลับมาทางบัคส์อะครับ
2
0

SAVE OF THE CENTURY !!

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 367
โพสเมื่อ: Mon Jan 17, 2022 15:00
จากที่ดู NBA มาได้สักพักต้องยอมรับว่าร่างกายยานิสนั้นหาคนเทียบยาก 1-1 นี่เอาไม่อยู่แน่นอนด้วยความยาวและสเตปขา พอมาเห็นมู้แบบนี้แล้วผมที่ไม่ได้เชียร์ทีมไหนเป็นพิเศษ เห็นแล้วยังเกลียดกับผู้เล่นที่เล่นแบบนี้
ผมเป็นนักบาสและเคยโดนจังหวะแบบนี้ในสนาม บอกเลยว่าหยุดไปสามเดือน เพราะน้ำหนักเราตอนกระโดดแล้วจังหวะลงถ้าเหยียบเท้าใครนี่บอกเลยว่าเคสหนักแน่นอน คิดดูว่าน้ำหนักทั้งตัวกดลงบนข้อเท้าข้อเดียวนะครับ

ยานิสเล่นเห็นแก่ตัวมาก อยากชนะมากเกินไปไม่เห็นแก่เพื่อนร่วมอาชีพ เพราะบางคนถ้าเจอเคสหนักต่อให้หายดีแล้วกลับมาเล่น ใจมันก็ยังกลัวๆอยู่่ ยังไงก็กลับมาได่ไม่เต็ม 100% ซึ่งนั่นหมายถึงอาชีพเขาพังได้เลย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel