ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 18 May 2011
ตอบ: 11602
โพสเมื่อ: Sun Jan 16, 2022 22:31
[RE: เกม Princess Connect แจกโรลฟรีขนาดนี้เลยเหรอ]
pongnares3 พิมพ์ว่า:
Genezis พิมพ์ว่า:
ต้านทานของฟรีไม่ไหวก็มาลองเล่นครับ รีรอบนึง รอบแรกออกแต่อิลิยา รอบ 2 ได้คริสตี้ เนเนกะ พอละ กว่าจะโหลดแพทช์ใหม่ รอรากงอก 5555
แต่ยังเล่นจัดทีมไม่เป็นเลยครับ

จัดแบบเบสิก
แทงค์ 1
ซับ 1
ดาเมจ2
ฮิล1

แรกๆ ด่านง่ายๆ

อาจจะเป็น แทงค์ 1 แล้วอัดดาเมจตัวซับ ไม่ต้องมีฮิล  

มันดูยังไงเหรอครับว่าแทงค์ ซับ กันเวทย์ กันกาย
ตอนนี้ทีมผมใช้ เปโกรีน(2ดาว) คริสทีน่า โมนิก้า อิลิยา เนเนกะ ด่าน 4 ครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
"FERNANDO & MSN"

ดาวเตะกัลโช่
Status: อนิเมะ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2008
ตอบ: 18094
โพสเมื่อ: Sun Jan 16, 2022 23:34
[RE: เกม Princess Connect แจกโรลฟรีขนาดนี้เลยเหรอ]
pongnares3 พิมพ์ว่า:
ต้านทานของฟรีไม่ไหวก็มาลองเล่นครับ รีรอบนึง รอบแรกออกแต่อิลิยา รอบ 2 ได้คริสตี้ เนเนกะ พอละ กว่าจะโหลดแพทช์ใหม่ รอรากงอก 5555
แต่ยังเล่นจัดทีมไม่เป็นเลยครับ

จัดแบบเบสิก
แทงค์ 1
ซับ 1
ดาเมจ2
ฮิล1

แรกๆ ด่านง่ายๆ

อาจจะเป็น แทงค์ 1 แล้วอัดดาเมจตัวซับ ไม่ต้องมีฮิล  

มันดูยังไงเหรอครับว่าแทงค์ ซับ กันเวทย์ กันกาย
ตอนนี้ทีมผมใช้ เปโกรีน(2ดาว) คริสทีน่า โมนิก้า อิลิยา เนเนกะ ด่าน 4 ครับ

ดูที่สกิลครับ จริงๆ ตัวละครบางตัว ก็เป็นได้ทั้งซัพแลพแทงค์

เปโกรีน คริสนีน่า เนเนกะ จะพาลุยPVEได้ดี

ส่วนโมนิก้า กับอิลิยา อาจจะเล่นได้ช่วงแรกๆ แต่หลังๆ เอาตัวละครลดเกราะมาใส่แทน จะดีกว่า
โมนิก้า ดาเมจน้อย สกิลเร่งความเร็วเหมาะกับ PVE

อิลิยา ต้องหาตัวซับเร่งเกจTPมาช่วย ไม่งั้นกินเลือดตัวเองตาย เหมาะกับการลง PVP
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
https://writer.dek-d.com/narasixtenbunshe/story/view.php?id=1391214 >>ตำนานเพชรอำพัน [ไทป์มูน]
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel