ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Jun 2006
ตอบ: 4386
โพสเมื่อ: Fri Dec 24, 2021 10:09
[RE: มือถืออันไหนถ่ายรูปสวยกว่า Galaxy Z Flip 3 5G กับ Galaxy S21 Ultra 5G ครับ]
ผมใช้ S21U แฟนใช้ ZFlip3

ถ่ายรูป S21U ดีกว่าหมด ทั้งกล้องหน้ากล้องหลัง ทั้งซูมทั้งกลางคืน ดีกว่าหมดครับ

ส่วนปัญหาที่น่าเบื่อคือ ผมอัพ Android12 มาแล้ว หลายๆแอพผู้พัฒนายังไม่ตาม ผลคือเละครับ ทั้งเด้งทั้งค้าง

และความเสถียรของระบบ ก็ต้องยอมรับอีกขนาดผมมาจาก Xs Max ความลื่นและความนิ่งของระบบ สู้ iOs ไม่ได้ครับ

เดี๋ยวกระตุก FRate ตก เดี๋ยวกดรับสายไม่ได้ เดี๋ยว Noti ไม่เตือน เดี๋ยวค้าง เดี๋ยวกล้องไม่โฟกัส โคตรน่าเบื่อและไม่น่าเชื่อว่ายังเป็นแบบนี้อยู่ ย้ายมาแอนดรอยคราวนี้หลังจากไปอยู่ iOS มา 5 ปี คือรู้สึกเฟลมาก
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 17 Apr 2009
ตอบ: 7981
โพสเมื่อ: Fri Dec 24, 2021 11:52
[RE: มือถืออันไหนถ่ายรูปสวยกว่า Galaxy Z Flip 3 5G กับ Galaxy S21 Ultra 5G ครับ]
สายหิ้วไป

VIVO X70 PRO PLUS

สุดๆ จริงครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel