ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status: Alway Blue.
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 5936
โพสเมื่อ: Thu Nov 25, 2021 16:40
[RE]ชิลเวลล์ & ก็องเต้ เจ็บเชลซี เสียหายเลย
มาเจ็บก่อนเจอแมนยูอีกอย่างเซงเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 10279
โพสเมื่อ: Thu Nov 25, 2021 19:15
[RE: ชิลเวลล์ & ก็องเต้ เจ็บเชลซี เสียหายเลย]
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
Quinine พิมพ์ว่า:
Zephirozz พิมพ์ว่า:
Kovacic เมื่อไรจะหายเนี่ยยย โคตรสำคัญเลย

อาทิตย์นี้เชลซีขาดใครบ้างอะครับ  

โควา ชิลเวล แน่นอน
รอม ก็องเต้ อาจต้องรอเช็คฟิต
เห็นแต่ข่าวชิลเวลผมไม่เห็นข่าวก็องเต้เลยนะว่าเจ็บนานไหม  

แค่นี้ก็ชนะแมนยูผมอยู่ละ ถ้าลงครบๆเดี๋ยวทีมผมโดนถล่มอีก
1-2ลูกพอแล้วเกมส์นี้ ทีมผมสู้ไม่ได้อยู่ละ 5555  

บอลเปลี่ยนโค้ช ก็น่ากลัวอยู่นะท่าน

คาร์ริค ก็ไม่น่านจะดื้อแบบโอเล่ นัดล่าสุดยังกล้า ดรอป บรูโน่ เอา เดอเบค ลงก่อนเลย

ประสบการณ์ทูเคิลคุมเป็นร้อยๆนัด คาริคประสบการนัดเดียว
มันยากครับ เหมือนเล่นเกม เราเวล 3 ไปตีบอสเวล 50งี้ 55555
อาจจะชนะได้แหละ แต่โอกาสโคตรๆๆๆๆน้อย ยกเว้นมีดวงช่วยอะนะ  

โอกาสชนะต้องแบบ นำก่อนละอุดอะผมว่า ถ้าโดนนำก่อนลำบากแหงๆ เจอทูเคิ่ลแพ็คเกมละสวน ตายห่า
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 23 Oct 2010
ตอบ: 13836
โพสเมื่อ: Thu Nov 25, 2021 22:27
[RE: ชิลเวลล์ & ก็องเต้ เจ็บเชลซี เสียหายเลย]
Zephirozz พิมพ์ว่า:
Kovacic เมื่อไรจะหายเนี่ยยย โคตรสำคัญเลย

อาทิตย์นี้เชลซีขาดใครบ้างอะครับ  

โควา ชิลเวล แน่นอน
รอม ก็องเต้ อาจต้องรอเช็คฟิต
เห็นแต่ข่าวชิลเวลผมไม่เห็นข่าวก็องเต้เลยนะว่าเจ็บนานไหม  

แค่นี้ก็ชนะแมนยูผมอยู่ละ ถ้าลงครบๆเดี๋ยวทีมผมโดนถล่มอีก
1-2ลูกพอแล้วเกมส์นี้ ทีมผมสู้ไม่ได้อยู่ละ 5555  

บอลเปลี่ยนโค้ช ก็น่ากลัวอยู่นะท่าน

คาร์ริค ก็ไม่น่านจะดื้อแบบโอเล่ นัดล่าสุดยังกล้า ดรอป บรูโน่ เอา เดอเบค ลงก่อนเลย

ประสบการณ์ทูเคิลคุมเป็นร้อยๆนัด คาริคประสบการนัดเดียว
มันยากครับ เหมือนเล่นเกม เราเวล 3 ไปตีบอสเวล 50งี้ 55555
อาจจะชนะได้แหละ แต่โอกาสโคตรๆๆๆๆน้อย ยกเว้นมีดวงช่วยอะนะ  

หวังว่าจะกลับมาได้แบบยุค TOP4 นะครับ ตอนนั้น แกร่งกันมากๆ 4 ทีมบนตาราง

ส่วนตัวผมไม่ได้มีอะไรกับทีมแมนยูเลย แค่อคติ กับติ่งโอเล่ แค่นั้นแหละ
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Drogba
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 1223
โพสเมื่อ: Fri Nov 26, 2021 00:33
ชิลเวลล์ & ก็องเต้ เจ็บเชลซี เสียหายเลย
ผมว่ามีรวน แต่กองหลังเราเอาชนะได้ทุกทีม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

''อย่างงี้ทั้งวันยังได้''
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 21877
โพสเมื่อ: Fri Nov 26, 2021 02:06
ชิลเวลล์ & ก็องเต้ เจ็บเชลซี เสียหายเลย
อลอนโซ่น่าจะคนเดียวยาวๆไหว แต่ถึง boxing day นี่สิ
รอดูทักษะการ rotation ขั้นเมฟ 55
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel