ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
PT9
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 527
โพสเมื่อ: Fri Sep 24, 2021 22:24
[RE: กัลลาสข้องใจ! ปืนซื้อ 'ไวท์' ได้ไง 50 ลป. 'วาราน' เวิลด์คลาสยังถูกกว่า]
ค่าเหนื่อยแสนสองนี่ยังบอกว่าถูกได้จริงๆหรอ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Dec 2020
ตอบ: 1964
โพสเมื่อ: Fri Sep 24, 2021 23:49
[RE: กัลลาสข้องใจ! ปืนซื้อ 'ไวท์' ได้ไง 50 ลป. 'วาราน' เวิลด์คลาสยังถูกกว่า]
Mr_mokey69 พิมพ์ว่า:
AUBAHENRYONG14 พิมพ์ว่า:
jackhenry533 พิมพ์ว่า:
ตัวนี้ ต้าจิ้มเอง เอดูไม่เกี่ยวนะ เห็นอยากได้นักหนากะเอามาแทนดาวิดลุยซ์ เป็นกองหลังที่เล่นบอลกับพื้นได้ดีแค่นั้นจริงๆ เรื่องเกมรับยังไม่ได้ครึ่งดาวิดลุยซ์ด้วยซ้ำ  
วัดจาก3นัดที่เล่นอะหรอ มันยังพัฒนานาได้อีกเยอะอายุ23 ซื้อมาจะให้เก่งทันทีแบบเพอร์เฟ็คเลยหรอ  
บังเอิญผมไม่ได้ดูแค่ อาเซน่อลนะครับ ถ้าว่ากันตามตรง เบนไวท์ฝีเท้ายังไม่ได้พิสูจน์อะไรด้วยซ้ำ ฤดูกาลที่แล้วนัดเจอแมนยู โดนแรชฟอร์ดเผาจนไหม้ ตำแหน่งกองหลังประสบการณ์คือสิ่งจำเป็นที่สุด ไม่ใช่เทคนิคเฉพาะตัว นี่ดาวรุ่ง50ล้าน ไม่พิสูจน์อะไรเลยไม่แปลกที่จะเกิดคำถามในตำแหน่งกองหลัง  
เอาอีกไหมครับ มีอีกนะ  
กองหลังคนไหนไม่เคยโดนเลี้ยงผ่านมั้งครับ ตรรกะป่วย ฟานได เปเป้ ยังโยกหลังหัก  
ตรรกะที่ไม่ป่วย..คืออะไรครับ แล้วกองหลังทุกคนต้องโดนแรชฟอร์ดหลอกหัวทิ่มทุกคนไหม? ไม่เข้าใจว่าจะสื่ออะไร ถ้าจะเถียงเพื่อเอาชนะแบบนี้ เสียเวลาครับ ไม่มีประโยชน์ เพราะผมก็วิจารณ์ตามฟอร์มที่เห็น ฤดูกาลที่แล้วก็ใช่ว่าจะพีคอะไรกับค่าตัว50ล้าน ไม่เหมาะสมสักนิด
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Arsenal till i die ,I'm Arsenal till I die ...I know I am ,I'm sure I am.

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel