ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 6575
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 12:42
ถูกแบนแล้ว
[RE: ทําไมแมนยูถึงแก้เรื่องนี้ไม่ได้ครับ เพาสไม่เก่ง แก้เพรสไม่ได้]
4-3-3 พิมพ์ว่า:
Little magic พิมพ์ว่า:
เปลี่ยนโค้ชครับผมก็งงนะแมนยูทีมใหญ่รวยระดับโลก ทำไมทนอยู๋่ได้กับโค้ชอย่างโซลชา พลาดแชมป์มาละกี่ถ้วยทั้งๆที่เป็นต่อเขาเเท้ๆ ดูตัวอย่างก็เชลซีทีมร่วมลีกก็ได้เปลี่ยนบ่อยแต่ได้ความสำเร็จตลอดๆ  

ที่สนันสนุนกันเพราะ แผนงานระยะนะ ปั้นเด็ก จัดระเบียบจัดระบบ ซื้อนักเตะตรงจุด แฟนเลยมีความหวัง
แต่...ถึงจุดๆนึงไม่ไหวก็ต้องเปลี่ยน

แล้วเป็นใครดีครับ  

คอนเต้ถ้าไม่ได้ก็ซีดาน ถ้าทีมอย่างแมนยูยื่นข้อเสนอดีๆหาจุดลงตัวระหว่างบอร์ดกับโค้ช
ให้ได้ผมเชื่อว่ายังไงเขาก็สนใจ อีกอย่างได้มาแล้วบอร์ดกับตำนานต้องสนับสนุนให้เท่าๆหรืออย่างน้อยก็เกือบเท่าโอเล่ด้วยนะ เพราะผมคิดว่ากุญซือเเมนยูหลังเซอร์มาเนี่ยโอเล่ได้รับการสนับสนุนมากสุดละ ลองคิดว่าเป็นฟานกัล น้ามู มอยส์สิ ตำนานกับบอร์ดจะทำยังไง แต่สำหรับแมนยูผมว่าคอนเต้เหมาะสุดแพชชั่นเยอะ ความสำเร็จเยอะ ประสบการ์ณในพรีเมียร์ลีกมี ถ้าสนับสนุนให้ดีแต่ไม่มากจนเกินงามผมว่าน่าจะมีความสำเร็จติดมือนะ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 6144
โพสเมื่อ: Wed Sep 15, 2021 14:17
[RE]ทําไมแมนยูถึงแก้เรื่องนี้ไม่ได้ครับ เพาสไม่เก่ง แก้เพรสไม่ได้
โค้ชล้วนๆครับ ชัดสุดคือเชลซียุคแลมพ์แก้เพรสกันน้อยมาก พอเป็นทูเคิล เพรสมาดิแก้ได้แทบทุกจังหวะ แต่จะถือว่าเซ็ตบอลหนีเพรสง่ายกว่าหลังสี่แต่ซ้อมกันมาได้โคตรเทพแบบเป๊ปเล็กน้อย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel