ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Dec 2020
ตอบ: 4346
โพสเมื่อ: Mon Sep 13, 2021 11:49
[RE: [Ro X]​ บ่นๆพูดคุยเรื่อยเปื่อยและเรื่องราว + จักรวาลคู่ขนาน Deviling]
Deviling สุลต่านน้อยแต่ก็ยังมีพอมีอยู่นะ สายเติมหนักอาจจะพอมีลุ้นดาเมจ แต่สายฟรีก็ทำได้แค่สะกิดบอสเอาเหรียญเหมือนเดิมครับ

ปล. ตอนนี้เงินฝืดมากๆ แร่ ปลา ดอกไม้ ขายออกช้าสุดๆ เพราะสุลต่านน้อยไม่มีคนเติมเงินเข้าระบบ+กิจกรรมสูบเพชรแดงอีก

แก้ไขล่าสุดโดย เอาฮาหรือเอาจริง เมื่อ Mon Sep 13, 2021 11:51, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โค้ช C-License
Status:
เข้าร่วม: 30 Apr 2015
ตอบ: 13141
โพสเมื่อ: Mon Sep 13, 2021 11:50
[RE: [Ro X]​ บ่นๆพูดคุยเรื่อยเปื่อยและเรื่องราว + จักรวาลคู่ขนาน Deviling]
เอาฮาหรือเอาจริง พิมพ์ว่า:
Deviling สุลต่านน้อยแต่ก็ยังมีพอมีอยู่ครับ สายเติมหนักอาจจะพอมีลุ้นดาเมจ แต่สายฟรีก็ทำได้แค่สะกิดบอสเอาเหรียญเหมือนเดิมครับ

งั้นผมว่าก็เป็นเซิฟที่โอเคนะสำหรับคนเล่นใหม่ ไม่ว่าตอนไหน

0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 9570
โพสเมื่อ: Mon Sep 13, 2021 13:21
เมื่อเช้าผมตี้กับคุณด้วยตอนบอสมายา ดูของคุณแล้วเลือดแสนนิดๆ

เข้า kvm ไปแปบเดียวหายแน่นอน เกมนี้ส่วนสนุกสุดคือ kvm

ทำของให้ขึ้นมาระดับกลางๆ ไม่ต้องเทียบสุลต่านหรอก

ตี้ผมยังอยู่กันครบ เพราะ kvm สนุกนี่แหละ
1
0
โค้ช C-License
Status:
เข้าร่วม: 30 Apr 2015
ตอบ: 13141
โพสเมื่อ: Mon Sep 13, 2021 13:30
error` พิมพ์ว่า:
เมื่อเช้าผมตี้กับคุณด้วยตอนบอสมายา ดูของคุณแล้วเลือดแสนนิดๆ

เข้า kvm ไปแปบเดียวหายแน่นอน เกมนี้ส่วนสนุกสุดคือ kvm

ทำของให้ขึ้นมาระดับกลางๆ ไม่ต้องเทียบสุลต่านหรอก

ตี้ผมยังอยู่กันครบ เพราะ kvm สนุกนี่แหละ  

ตามนั้นเลยครับ ผมไม่ได้​ลง KVM เป็นเดืแนละ แต่เวลา KVM ผมจะเปลี่ยนอีกสเตตัสครับ จะอัพวิทล้วนเลย แต่เลือดก็ไม่ถึง 200K อยู่ดี 5555
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel