ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 4968
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 00:10
[RE: มิลานเล็ง "ซีเยค" จากสิงห์ หลังเสีย "ฮาคาน" ให้งูใหญ่]
khunzola พิมพ์ว่า:
อย่าไปเลยมิลาน หมั่นไส้แฟนบอลในเพจมิลานชิบ (หลายคน)
นักเตะไม่ต่อสัญญาก็หาว่าไร้ DNA 55555+ เนิฟไปเรื่อย

ไม่เคยว่า บัง นะ เข้าใจเรื่องเงินมันก็สำคัญ

แต่ มิลาน นี่ให้โอกาสบังคานมากเลยนะ ฟอร์มตกอยู่นานมาก พึ่งมาฟอร์มดีปีก่อนเอง ฟอร์มดีปุ๊บ เล่นตัวปั๊บ มิลาน ก็ยอมเพิ่มค่าตัวให้นะ แต่ก็ยังไม่พอ ตามสไตล์เด็กในสังกัด ไรโอล่า

ไม่แปลกที่แฟนหลายๆ คนจะโกรธ หรือ เชลซี ไม่เคยมีนักเตะทำนองนี้?
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักบอลถ้วย ง.
Status: อิตาลีเจอของจริงยังครับ “ผมว่าไม่”
เข้าร่วม: 03 Nov 2009
ตอบ: 1414
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 00:14
[RE: มิลานเล็ง "ซีเยค" จากสิงห์ หลังเสีย "ฮาคาน" ให้งูใหญ่]
ม้งเม้ง พิมพ์ว่า:
อย่าไปเลยมิลาน หมั่นไส้แฟนบอลในเพจมิลานชิบ (หลายคน)
นักเตะไม่ต่อสัญญาก็หาว่าไร้ DNA 55555+ เนิฟไปเรื่อย

ไม่เคยว่า บัง นะ เข้าใจเรื่องเงินมันก็สำคัญ

แต่ มิลาน นี่ให้โอกาสบังคานมากเลยนะ ฟอร์มตกอยู่นานมาก พึ่งมาฟอร์มดีปีก่อนเอง ฟอร์มดีปุ๊บ เล่นตัวปั๊บ มิลาน ก็ยอมเพิ่มค่าตัวให้นะ แต่ก็ยังไม่พอ ตามสไตล์เด็กในสังกัด ไรโอล่า

ไม่แปลกที่แฟนหลายๆ คนจะโกรธ หรือ เชลซี ไม่เคยมีนักเตะทำนองนี้?  
อย่าไปเสียเวลากับเด็กขี้แถเลยครับ รออีก 3 kill
2
0
فريق كرة القدم الإيطالي هو إله كرة القدم
Calcio Seria A คือ พระเจ้า
Football is coming Rome โว้ย
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 18319
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 00:26
[RE]มิลานเล็ง "ซีเยค" จากสิงห์ หลังเสีย "ฮาคาน" ให้งูใหญ่
รอดูคนลาส
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
3
0

ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 11530
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 00:41
เรียบร้อย
3
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: ขอแฮงจงสิงอยู่กับข่อย
เข้าร่วม: 23 Sep 2010
ตอบ: 18467
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 00:42

ผมที่รอลาส
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: คปิ๊ง
เข้าร่วม: 04 May 2021
ตอบ: 15328
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 06:21

บายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ไปหัวร้อนต่อในคุกนะ
2
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 01 May 2007
ตอบ: 5214
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 10:00
โหแปลกใจกระทู้มิลานไม่เคยยาวหลายหน้าขนาดนี้

รู้ละว่าเพราะอะไร

แต่มัยกดเรื้อนไม่ได้แล้วหว่า เต็มแล้วเหรอ

ตกรถไฟใช่ไหม
1
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 01 May 2007
ตอบ: 5214
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 10:08
Wolfgang_Amadeus พิมพ์ว่า:

ทีหลังก้อไม่ต้องเข้าไปครับ จะได้ไม่ต้องหมกมุ่นเรื่องของเพจเค้า แล้วเก็บเอามาหมั่นไส้ ทรมานตัวเองซะป่าวๆ  

ผมโครตชอบเม้นท่านเลยครับ ตรงสุดๆ
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2837
โพสเมื่อ: Wed Jun 23, 2021 13:36
HalaMadrid7 พิมพ์ว่า:
Mistlestoe พิมพ์ว่า:
เอาเรื่องให้โอกาสนักเตะลงสนาม จนฟอร์มดีมาอ้างเฉย ฮาาาา!
เจตนาบังคานอยากย้ายหนีตั้งนานแล้วม้างงง  

แหม่ ไม่กล้าโควทตอบเลยนะ งั้นก็ขอฮาตอนคูร์ตัวบ่นตอนย้ายไปมาดริด

ตอนนั้นก็เอาเรื่องปล่อยตำนานอย่างเช็คไป ด้วยการชุบเลี้ยงงูตัวร์ด้วนการให้เป็นมือ 1

เจตนาคูร์ตัวคงอยากย้ายหนีตั้งนานเหมือนกันแล้ว มั้งงงอ่าาาา อิอิ  

ง่ะๆๆๆ ส่วนตัวผมไม่เคยด่ากูร์ตัวส์นะจ้ะ ไม่สันดานเสียไล่นักเตะทีมตัวเองอยู่แล้ว ฮาาา  

แหม ทีแฟนมิลานล่ะเหมารวม ทีพูดเรื่องตัวเองล่ะบอกไม่เคยด่า ทำไมไม่เหมารวมแฟรเชลซีเหมือนแฟนมิลานบ้างอ่าาา

พอตัวเองดีหน่อย ตั้งโล่ดีเฟ้นตัวเองเลยนะ 55555 สันดานเอาตวรอดเก่งนี่นา อิอิ  

แหกตาอ่านดีๆก่อนนะฮับ ผม (วงเล็บว่าหลายคน) อย่าพึ่งโชว์ใจเย็นๆ

ทีหลังก็หัดแหกสมองบ้าง ว่าเพจมิลานกับใน SS มันคนละส่วน

เสร่ออ้างข้างนอก ทีคนอื่นอ้างบ้าง ชอบมีข้ออ้างยิบย่อย  

อ่าว ก็ผมก็บอกชัดเจนนิว่าเพจมิลาน คุณมาร้อนตัวมาดิ้นทำไมอ่ะ
5555555 โคตรโง่  

ใครกันแน่ที่โง่มู้ข่าวนักเตะทีมตัวเองแท้ๆ เรื้อนยังมากกว่าแผล่บ แฟนทีมตัวเองไม่มีใครมาช่วยสักคน

คิดบ้างนะ ขึ้นคำว่าทั้งสันดาน ทั้งโง่ ก็บ่งบอกล่ะว่าร้อนขนาดไหน แล้วมาบอกว่าเพจมิลาน

แล้วทำไมไม่ไปเม้นต์ในเพจมิลานล่ะ เสร่อมาเม้นต์บอกในนี้ ใครกันแน่ที่โง่หรือชีวิตจริงไม่กล้าเม้นต์

เลยแอบมาเม้นต์ใน SS เพื่อระบายแทน เพราะไม่มีใครรู้ตัวตนที่แท้จริง มาบ่นแฟนมิลานในเพจใน SS

พอถามคืนก็มาบอกคนอื่นโง่ บอกว่าบ่นแฟนเพจ แล้วทำไมไม่ไปเม้นต์ในแฟนเพจ ย้อนแย้งชิบหาย ไอ้โง่  

อุ้ยๆๆหัวร้อนอย่างหนัก ผมกับแฟนเชลซีในนี้แขวะกันเองหลายรอบ แล้ว ทำไมอ่ะจะมาเรื้อนหรือแผลบกี่คนมันสำคัญตรงไหน 5555
แล้วเรื่องที่อื่นตจะมาเม้นในนี้มันผิดยังไงหราา ดูจะดิ้นพรวดๆๆเลยแหละ แต่ผมรู้แหละคุณคงอยุ่ในเพจกะลาๆแบบนั้นแน่นอน  

ก็ไม่ผิดไง แต่ตัวเองออกตัวก่อนไม่ใช่หรอว่าในเพจมิลาน แล้วที่ถามเรื่องแฟนเชลซีด่ากูร์ตัวนี่ผิดไหม เห็นกรณีคล้ายกันแต่รีบตั้งโล่กันตัวเองก่อนเลย  

ก็ไม่เคยด่าหรือไล่กูร์กตัวส์อ่ะ คนอื่นด่าก็เรื่องของเขาสิ
ผมนี่ FC ตัวยง  

ผมแฟนมาดริดนะ ไม่ได้เกี่ยวไรกะเชลซีมิลานเลย แต่ไล่อ่านดูละคุณแฟนเชลซีคนนี้เรื้อนหนักเลยอะ

แถจนสีข้างถลอกหมดละ  

ครับ แต่ผมดูประวัติโดนแบนของคุณ ผมก็กลัวครับ ไม่กล้าโควทเลย
ปล.ที่ผมโควทๆๆกันมานี่เรื่องจริงทั้งนั้น  

นั่งลงไอ้นักโทษ

ทำมาดูประวัติละกลัว ตัวเองอยู่ใสคุก ว๊ายยยยยย
1
0
------REAL MADRID------
HALA MADRID Y NADA MAS
นักเตะเทศบาล
Status: กากโป้ไปดีแล้ว 55 ^^
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 3042
โพสเมื่อ: Fri Jun 25, 2021 09:27
อยากให้นักเตะอยู่ต่อ(รึป่าวไม่รู้) แต่ดันปล่อยให้สัญญาเหลือปีเดียว ฮาาาา บริหารได้ดีมาก  

ว๊ายย ยูสขี้เรื้อน ท้าตีทะเลาะกับคนอื่นไปทั่ว

ไปแส่ในเพจเค้าเอง แต่ดันมาดิ้นในนี้ ตลกจัด
แก้ไขล่าสุดโดย โอเล่กุนหน้าโซดา เมื่อ Fri Jun 25, 2021 09:28, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel