ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: ชีวิต คือ การเดินทาง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Feb 2011
ตอบ: 4683
โพสเมื่อ: Tue Jun 22, 2021 16:21
[RE: มิลานเล็ง "ซีเยค" จากสิงห์ หลังเสีย "ฮาคาน" ให้งูใหญ่]
เราขอยืมก่อนนะเพื่อนสิงห์
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 3355
โพสเมื่อ: Tue Jun 22, 2021 16:33
[RE: มิลานเล็ง "ซีเยค" จากสิงห์ หลังเสีย "ฮาคาน" ให้งูใหญ่]
ไม่ปล่อยครับ
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: ใครจะมาเทียบกัปตันได้ฟะ
เข้าร่วม: 24 Nov 2014
ตอบ: 6486
โพสเมื่อ: Tue Jun 22, 2021 16:38
เยอะไปละมิลาน
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2837
โพสเมื่อ: Tue Jun 22, 2021 17:26
khunzola พิมพ์ว่า:
Mistlestoe พิมพ์ว่า:
เอาเรื่องให้โอกาสนักเตะลงสนาม จนฟอร์มดีมาอ้างเฉย ฮาาาา!
เจตนาบังคานอยากย้ายหนีตั้งนานแล้วม้างงง  

แหม่ ไม่กล้าโควทตอบเลยนะ งั้นก็ขอฮาตอนคูร์ตัวบ่นตอนย้ายไปมาดริด

ตอนนั้นก็เอาเรื่องปล่อยตำนานอย่างเช็คไป ด้วยการชุบเลี้ยงงูตัวร์ด้วนการให้เป็นมือ 1

เจตนาคูร์ตัวคงอยากย้ายหนีตั้งนานเหมือนกันแล้ว มั้งงงอ่าาาา อิอิ  

ง่ะๆๆๆ ส่วนตัวผมไม่เคยด่ากูร์ตัวส์นะจ้ะ ไม่สันดานเสียไล่นักเตะทีมตัวเองอยู่แล้ว ฮาาา  

แหม ทีแฟนมิลานล่ะเหมารวม ทีพูดเรื่องตัวเองล่ะบอกไม่เคยด่า ทำไมไม่เหมารวมแฟรเชลซีเหมือนแฟนมิลานบ้างอ่าาา

พอตัวเองดีหน่อย ตั้งโล่ดีเฟ้นตัวเองเลยนะ 55555 สันดานเอาตวรอดเก่งนี่นา อิอิ  

แหกตาอ่านดีๆก่อนนะฮับ ผม (วงเล็บว่าหลายคน) อย่าพึ่งโชว์ใจเย็นๆ

ทีหลังก็หัดแหกสมองบ้าง ว่าเพจมิลานกับใน SS มันคนละส่วน

เสร่ออ้างข้างนอก ทีคนอื่นอ้างบ้าง ชอบมีข้ออ้างยิบย่อย  

อ่าว ก็ผมก็บอกชัดเจนนิว่าเพจมิลาน คุณมาร้อนตัวมาดิ้นทำไมอ่ะ
5555555 โคตรโง่  

ใครกันแน่ที่โง่มู้ข่าวนักเตะทีมตัวเองแท้ๆ เรื้อนยังมากกว่าแผล่บ แฟนทีมตัวเองไม่มีใครมาช่วยสักคน

คิดบ้างนะ ขึ้นคำว่าทั้งสันดาน ทั้งโง่ ก็บ่งบอกล่ะว่าร้อนขนาดไหน แล้วมาบอกว่าเพจมิลาน

แล้วทำไมไม่ไปเม้นต์ในเพจมิลานล่ะ เสร่อมาเม้นต์บอกในนี้ ใครกันแน่ที่โง่หรือชีวิตจริงไม่กล้าเม้นต์

เลยแอบมาเม้นต์ใน SS เพื่อระบายแทน เพราะไม่มีใครรู้ตัวตนที่แท้จริง มาบ่นแฟนมิลานในเพจใน SS

พอถามคืนก็มาบอกคนอื่นโง่ บอกว่าบ่นแฟนเพจ แล้วทำไมไม่ไปเม้นต์ในแฟนเพจ ย้อนแย้งชิบหาย ไอ้โง่  

อุ้ยๆๆหัวร้อนอย่างหนัก ผมกับแฟนเชลซีในนี้แขวะกันเองหลายรอบ แล้ว ทำไมอ่ะจะมาเรื้อนหรือแผลบกี่คนมันสำคัญตรงไหน 5555
แล้วเรื่องที่อื่นตจะมาเม้นในนี้มันผิดยังไงหราา ดูจะดิ้นพรวดๆๆเลยแหละ แต่ผมรู้แหละคุณคงอยุ่ในเพจกะลาๆแบบนั้นแน่นอน  

ก็ไม่ผิดไง แต่ตัวเองออกตัวก่อนไม่ใช่หรอว่าในเพจมิลาน แล้วที่ถามเรื่องแฟนเชลซีด่ากูร์ตัวนี่ผิดไหม เห็นกรณีคล้ายกันแต่รีบตั้งโล่กันตัวเองก่อนเลย  

ก็ไม่เคยด่าหรือไล่กูร์กตัวส์อ่ะ คนอื่นด่าก็เรื่องของเขาสิ
ผมนี่ FC ตัวยง  

ผมแฟนมาดริดนะ ไม่ได้เกี่ยวไรกะเชลซีมิลานเลย แต่ไล่อ่านดูละคุณแฟนเชลซีคนนี้เรื้อนหนักเลยอะ

แถจนสีข้างถลอกหมดละ
6
0
------REAL MADRID------
HALA MADRID Y NADA MAS
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 09 Nov 2005
ตอบ: 1530
โพสเมื่อ: Tue Jun 22, 2021 17:51
ถูกแบนแล้ว
HalaMadrid7 พิมพ์ว่า:
เอาเรื่องให้โอกาสนักเตะลงสนาม จนฟอร์มดีมาอ้างเฉย ฮาาาา!
เจตนาบังคานอยากย้ายหนีตั้งนานแล้วม้างงง  

แหม่ ไม่กล้าโควทตอบเลยนะ งั้นก็ขอฮาตอนคูร์ตัวบ่นตอนย้ายไปมาดริด

ตอนนั้นก็เอาเรื่องปล่อยตำนานอย่างเช็คไป ด้วยการชุบเลี้ยงงูตัวร์ด้วนการให้เป็นมือ 1

เจตนาคูร์ตัวคงอยากย้ายหนีตั้งนานเหมือนกันแล้ว มั้งงงอ่าาาา อิอิ  

ง่ะๆๆๆ ส่วนตัวผมไม่เคยด่ากูร์ตัวส์นะจ้ะ ไม่สันดานเสียไล่นักเตะทีมตัวเองอยู่แล้ว ฮาาา  

แหม ทีแฟนมิลานล่ะเหมารวม ทีพูดเรื่องตัวเองล่ะบอกไม่เคยด่า ทำไมไม่เหมารวมแฟรเชลซีเหมือนแฟนมิลานบ้างอ่าาา

พอตัวเองดีหน่อย ตั้งโล่ดีเฟ้นตัวเองเลยนะ 55555 สันดานเอาตวรอดเก่งนี่นา อิอิ  

แหกตาอ่านดีๆก่อนนะฮับ ผม (วงเล็บว่าหลายคน) อย่าพึ่งโชว์ใจเย็นๆ

ทีหลังก็หัดแหกสมองบ้าง ว่าเพจมิลานกับใน SS มันคนละส่วน

เสร่ออ้างข้างนอก ทีคนอื่นอ้างบ้าง ชอบมีข้ออ้างยิบย่อย  

อ่าว ก็ผมก็บอกชัดเจนนิว่าเพจมิลาน คุณมาร้อนตัวมาดิ้นทำไมอ่ะ
5555555 โคตรโง่  

ใครกันแน่ที่โง่มู้ข่าวนักเตะทีมตัวเองแท้ๆ เรื้อนยังมากกว่าแผล่บ แฟนทีมตัวเองไม่มีใครมาช่วยสักคน

คิดบ้างนะ ขึ้นคำว่าทั้งสันดาน ทั้งโง่ ก็บ่งบอกล่ะว่าร้อนขนาดไหน แล้วมาบอกว่าเพจมิลาน

แล้วทำไมไม่ไปเม้นต์ในเพจมิลานล่ะ เสร่อมาเม้นต์บอกในนี้ ใครกันแน่ที่โง่หรือชีวิตจริงไม่กล้าเม้นต์

เลยแอบมาเม้นต์ใน SS เพื่อระบายแทน เพราะไม่มีใครรู้ตัวตนที่แท้จริง มาบ่นแฟนมิลานในเพจใน SS

พอถามคืนก็มาบอกคนอื่นโง่ บอกว่าบ่นแฟนเพจ แล้วทำไมไม่ไปเม้นต์ในแฟนเพจ ย้อนแย้งชิบหาย ไอ้โง่  

อุ้ยๆๆหัวร้อนอย่างหนัก ผมกับแฟนเชลซีในนี้แขวะกันเองหลายรอบ แล้ว ทำไมอ่ะจะมาเรื้อนหรือแผลบกี่คนมันสำคัญตรงไหน 5555
แล้วเรื่องที่อื่นตจะมาเม้นในนี้มันผิดยังไงหราา ดูจะดิ้นพรวดๆๆเลยแหละ แต่ผมรู้แหละคุณคงอยุ่ในเพจกะลาๆแบบนั้นแน่นอน  

ก็ไม่ผิดไง แต่ตัวเองออกตัวก่อนไม่ใช่หรอว่าในเพจมิลาน แล้วที่ถามเรื่องแฟนเชลซีด่ากูร์ตัวนี่ผิดไหม เห็นกรณีคล้ายกันแต่รีบตั้งโล่กันตัวเองก่อนเลย  

ก็ไม่เคยด่าหรือไล่กูร์กตัวส์อ่ะ คนอื่นด่าก็เรื่องของเขาสิ
ผมนี่ FC ตัวยง  

ผมแฟนมาดริดนะ ไม่ได้เกี่ยวไรกะเชลซีมิลานเลย แต่ไล่อ่านดูละคุณแฟนเชลซีคนนี้เรื้อนหนักเลยอะ

แถจนสีข้างถลอกหมดละ  

ครับ แต่ผมดูประวัติโดนแบนของคุณ ผมก็กลัวครับ ไม่กล้าโควทเลย
ปล.ที่ผมโควทๆๆกันมานี่เรื่องจริงทั้งนั้น
แก้ไขล่าสุดโดย khunzola เมื่อ Tue Jun 22, 2021 17:53, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Status: อิตาลีเจอของจริงยังครับ “ผมว่าไม่”
เข้าร่วม: 03 Nov 2009
ตอบ: 1414
โพสเมื่อ: Tue Jun 22, 2021 17:54
ไม่ได้รู้ข้อมูลจริงๆ สักนิด หาว่าตัวเองพูดเรื่องจริง 5555

ตลก แถแถ่ดๆ จนสีข้างถลอกหมดละ
0
0
فريق كرة القدم الإيطالي هو إله كرة القدم
Calcio Seria A คือ พระเจ้า
Football is coming Rome โว้ย
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 11530
โพสเมื่อ: Tue Jun 22, 2021 18:01
อย่าไปเลยมิลาน หมั่นไส้แฟนบอลในเพจมิลานชิบ (หลายคน)
นักเตะไม่ต่อสัญญาก็หาว่าไร้ DNA 55555+ เนิฟไปเรื่อย

จะรอดไหมนิ สู้ๆ ฮับ
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 09 Nov 2005
ตอบ: 1530
โพสเมื่อ: Tue Jun 22, 2021 18:04
ถูกแบนแล้ว
อยากให้นักเตะอยู่ต่อ(รึป่าวไม่รู้) แต่ดันปล่อยให้สัญญาเหลือปีเดียว ฮาาาา บริหารได้ดีมาก
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 07 May 2009
ตอบ: 7169
โพสเมื่อ: Tue Jun 22, 2021 20:52
อย่าไปเลยมิลาน หมั่นไส้แฟนบอลในเพจมิลานชิบ (หลายคน)
นักเตะไม่ต่อสัญญาก็หาว่าไร้ DNA 55555+ เนิฟไปเรื่อย

แหม​ หมั่นไส้กันดีนัก​ เดี๋ยวปั๊ดยืมมาหมดทีมซะนี่
3
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 07 May 2009
ตอบ: 7169
โพสเมื่อ: Tue Jun 22, 2021 21:06
Hell_Yeah พิมพ์ว่า:
ขายขาดเลยก็ได้นะ เดี๋ยวโดนยืมอีก  

หนีกันไม่พ้นหรอกหน่า​ ปีนี้ไม่​ 1​ ก็​ 2​ตัว ต้องมียืมอยู่แล้วหล่ะหน่า​ ไอ้เพื่อนยาก​
1
0
Status: อิตาลีเจอของจริงยังครับ “ผมว่าไม่”
เข้าร่วม: 03 Nov 2009
ตอบ: 1414
โพสเมื่อ: Tue Jun 22, 2021 22:31
อีก 4 Kill เอาหน่อยๆๆ ชาวบอร์ด
3
0
فريق كرة القدم الإيطالي هو إله كرة القدم
Calcio Seria A คือ พระเจ้า
Football is coming Rome โว้ย
ซุปตาร์ยูโร
Status: คปิ๊ง
เข้าร่วม: 04 May 2021
ตอบ: 15328
โพสเมื่อ: Tue Jun 22, 2021 22:44
รอดูคนบินคนับ
3
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 11530
โพสเมื่อ: Tue Jun 22, 2021 22:55
สู้ๆ ฮับ จะรอดก่อนกระทู้ข่าวหลุดหน้าแรกไหมนะ
2
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 22 Feb 2010
ตอบ: 742
โพสเมื่อ: Tue Jun 22, 2021 23:10
ผมช่วยกดไปแล้วหนึ่ง 555
2
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 21588
โพสเมื่อ: Tue Jun 22, 2021 23:56
Roronoa_Solo พิมพ์ว่า:
Hell_Yeah พิมพ์ว่า:
ขายขาดเลยก็ได้นะ เดี๋ยวโดนยืมอีก  

หนีกันไม่พ้นหรอกหน่า​ ปีนี้ไม่​ 1​ ก็​ 2​ตัว ต้องมียืมอยู่แล้วหล่ะหน่า​ ไอ้เพื่อนยาก​  

0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel