ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9259
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 15:08
[RE: ขออีกซักมู้ + คนที่ตกรถ]
AnGYoOnSHi พิมพ์ว่า:
spideer13 พิมพ์ว่า:
ยังหาไม่เจอเลยแหะ งงไปหมด

ต้องการอะไรครับ
แจ้งมา เดี๋ยวจัดให้  

เหมือนเพื่อนๆสมาชิกจะหาเจอจากลิสรายชื่อ ผมเอาชื่อคนที่ไม่เคยเล่นใน EPL ( กองกลางปะ ?? ) ไปหาพร้อมกับใส่ ชื่อเว็บตาม ก็ยังไม่เข้าใจ  

ถ้าชื่อ/ไอจีผู้หญิง เขาหาจาก google cache ครับ
มันจะเหลืออยู่ แม้ว่าเราจะลบกระทู้ไปแล้ว
พอเข้าตรง google cache ก็จะยังไปหน้าเวปที่โดนลบได้

ปล.แต่รายชื่อนี้
ส่วนตัวคิดว่าเป็นชื่อยูสแฟนครับ  

หา ผญ เจอละครับ อยากหา ผช เนี่ยแหละ อ่านๆดูเหมือนไถ่เงิน  

ตามเม้นบน
อักษรตัวแรกมาต่อกันเลยครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 7771
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 15:10
absolutespace พิมพ์ว่า:
Azulgranas พิมพ์ว่า:
mashiplay พิมพ์ว่า:
Azulgranas พิมพ์ว่า:
ผมรู้สึกว่าผมหล่อ  

ทำไม ผมไม่เข้าใจที่เค้าใบ้  

ผมก็ไม่เข้าใจครับ ผมเข้ามาชมตัวเองเฉยๆ  

เอาอักษรตัวแรกของรายชื่อนักฟุตบอลใน Top Comment ไปหาครับ

ปล. Top Comment Genius

Copy ไอเดียอีกยูสนึงมาครับ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 5526
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 15:10
ERROR 404 พิมพ์ว่า:
Kevin De Bryune
Robin Van Persie
Ivan Cavaleiro
Timo Werner
Tiemoué Bakayoko
Andros Townsend
Pierre-Emerick Aubameyang
Andrea Pirlo
Thomas Vermaelen

Kevin Prince Boateng
Harrison Reed
Alex Iwobi
Michy Batshuayi
Christian Pulisic
Hakim Ziyech
Ashley Barnes
Nick Pope  

นักบอลที่ผมชอบทั้งนั้นเลย หลายคนที่แผลบคงเหตุผลเดียวกัน
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 1004
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 15:17
น่าโมโหจริงๆนะเคสนี้ เห็นละขึ้นนนน
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 10 Jan 2010
ตอบ: 5990
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 15:27
อ๋อคนนี้นี่เองเมียผมรู้จักดรี๊ย์
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 1964
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 15:30
ถูกแบนแล้ว
กองหน้าตัวเป้า พิมพ์ว่า:
samuraicrazy พิมพ์ว่า:
จริงๆเราควรกดดันให้พวกคนที่ไปคอมเมนท์ SH ในมู้นั้นรับผิดชอบแทนหรือเปล่า

เราไม่ใช่คนที่โดน SH เราไปคิดแทนเขาได้ด้วยเหรอว่าแค่ไหนโอเคหรือไม่โอเค

ลองใช้คอมมอนเซนส์คิดดูว่าถ้าญาติพี่น้องเรา โดนเอารูปมาโพสต์แล้วมีคอมเมนท์แทะโลมหื่นๆ

เราก็คงไม่โอเคเหมือนกันอะ  

ผมลองไปดูรูปคนนั้นที่เปิด public ในเฟสบุ๊คมา บางรูปเห็นมีเพื่อนเขามีคนมาเม้นท์กันแบบสนุกปากเลย หนักกว่า SS เราตั้งเยอะ แบบคุกคามชัดเจนมาก เจ้าของรูปเขาก็มาคอมเม้นท์ตอบกันสนุกสนานเลย ไม่เห็นจะเดือดร้อนอะไร น่าจะไปไล่ฟ้องให้หมดเลยนะถ้างั้น  

อันนี้หนักเลย แยกไม่ได้จริงๆเหรอครับระหว่างเพื่อนกับใครที่ไหนก็ไม่รู้  

ไม่เกี่ยวครับ ไม่ว่าเป็นเพื่อนหรือบุคคลใดก็ตาม ถือกฏหมายฉบับเดียวกันครับ ไม่มีข้อยกเว้น สมมติคุณเป็นเพื่อนของ ผญ คนนึง คุณมีสิทธิไปคอมเม้นท์คุกคามทางเพศมากกว่าคนที่ไม่ใช่เพื่อน ผญ คนนั้นหรอครับ  

กฏหมายละเมิดอะครับ ถ้าเพื่อนกันมาคุยเล่นกับผมแล้วผมมองว่าเป็นการคุยเล่นกันไม่ได้ละเมิดอะไรผมก็ไม่เอาเรื่อง ก็จบ

กฏหมายเขาดูที่เจตนาครับ  

"คอมเม้นท์"อันไหน ในกระทู้นั้นครับ ที่ คือการแทะโลม เท่าที่ไปดู ไม่มีนะครับ

ถ้าคิดว่าคือการแทะโลม ช่วยเอามาแปะหน่อยครับ ส่วนใหญ่ก็ทั่วๆไป งานดี ดี อะไรแค่นี้เอง

หนักจริงๆนะครับเนี่ย แยกแยะไม่ได้จริงๆหรอครับ ยังไม่เห็นหลักฐานเลย ท่านยังไม่เห็นกระทู้เลยด้วยซ้ำ

ตีตนไปก่อนไข้แล้ว

แก้ไขล่าสุดโดย T--BAG เมื่อ Fri Jun 18, 2021 15:36, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2015
ตอบ: 440
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 15:32
l3l3master พิมพ์ว่า:
จริงๆเราควรกดดันให้พวกคนที่ไปคอมเมนท์ SH ในมู้นั้นรับผิดชอบแทนหรือเปล่า

เราไม่ใช่คนที่โดน SH เราไปคิดแทนเขาได้ด้วยเหรอว่าแค่ไหนโอเคหรือไม่โอเค

ลองใช้คอมมอนเซนส์คิดดูว่าถ้าญาติพี่น้องเรา โดนเอารูปมาโพสต์แล้วมีคอมเมนท์แทะโลมหื่นๆ

เข้าใจครับ ผิดก็ว่าไปตามผิด

แต่มาเรียกเงินแบบนี้

แถมให้ไปขอโทษก่อน เพื่อเอาชื่อ?  

เดี๋ยวนี้เยอะแยะครับ รับคำขอโทษเป็นเงินสดเนี่ย  

แต่เค้าเอาผิด กับคนที่ทำผิดจริงนะครับ

เวลาเค้าตามสืบฟ้อง ตามฟ้องคนเม้น

ไม่มีใครฟ้องสำนักข่าวที่ลงรูป ถ้าสำนักข่าวลงเรื่องจริง

ดูท่านจะไม่รู้สึกว่า เคสนี้แปลกประหลาด หรือคนฟ้องทำเกินกว่าเหตุเลยนะครับ

ผมเป็นคนที่ค่อนข้างใส่ใจกับเรื่องเจตนา ยิ่งคนโพสต์เนี่ย ผมเชื่อว่าเค้าไม่ได้มีเจตนาไม่ดีเลย

หลายๆครั้ง ผมก็แอบไม่ชอบกับบางเม้นเหมือนกัน แต่ถ้าจะแบบจงใจอยากเล่นงาน ให้เป็นบทเรียน

คงจะแค่แจ้งพี่เบน ให้สมาชิกมาขอโทษ มีแถลงการณ์ หรือหนักหน่อยก็เรียก พันสองพัน อยากให้จำให้เข็ดจนตาย 5000 นี่ก็สุดๆแล้วครับ
แค่นี้ชาว SS ก็กลัวขี้หดตดหาย ไม่กล้าโพสต์ไรแล้ว แต่นี่เอากะคนโดนไม่ฟื้นเลย

ในภาวะแบบนี้ การเรียกเงินจำนวนนี้ ด้วยเหตุเพียงแค่นี้ มันรีดเลือดกับปูอะครับ

เค้าถึงเดือดกัน แล้วบอกดูไม่แมน

แม้แต่การล่อซื้อเอง ที่ตำรวจทำ ยังมีจรรยาบรรณการล่อซื้ออยู่เลยนะครับ
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 09 Jun 2006
ตอบ: 151
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 15:57
Zeta พิมพ์ว่า:
l3l3master พิมพ์ว่า:

เข้าใจครับ ผิดก็ว่าไปตามผิด

แต่มาเรียกเงินแบบนี้

แถมให้ไปขอโทษก่อน เพื่อเอาชื่อ?  

เดี๋ยวนี้เยอะแยะครับ รับคำขอโทษเป็นเงินสดเนี่ย  

แต่เค้าเอาผิด กับคนที่ทำผิดจริงนะครับ

เวลาเค้าตามสืบฟ้อง ตามฟ้องคนเม้น

ไม่มีใครฟ้องสำนักข่าวที่ลงรูป ถ้าสำนักข่าวลงเรื่องจริง

ดูท่านจะไม่รู้สึกว่า เคสนี้แปลกประหลาด หรือคนฟ้องทำเกินกว่าเหตุเลยนะครับ

ผมเป็นคนที่ค่อนข้างใส่ใจกับเรื่องเจตนา ยิ่งคนโพสต์เนี่ย ผมเชื่อว่าเค้าไม่ได้มีเจตนาไม่ดีเลย

หลายๆครั้ง ผมก็แอบไม่ชอบกับบางเม้นเหมือนกัน แต่ถ้าจะแบบจงใจอยากเล่นงาน ให้เป็นบทเรียน

คงจะแค่แจ้งพี่เบน ให้สมาชิกมาขอโทษ มีแถลงการณ์ หรือหนักหน่อยก็เรียก พันสองพัน อยากให้จำให้เข็ดจนตาย 5000 นี่ก็สุดๆแล้วครับ
แค่นี้ชาว SS ก็กลัวขี้หดตดหาย ไม่กล้าโพสต์ไรแล้ว แต่นี่เอากะคนโดนไม่ฟื้นเลย

ในภาวะแบบนี้ การเรียกเงินจำนวนนี้ ด้วยเหตุเพียงแค่นี้ มันรีดเลือดกับปูอะครับ

เค้าถึงเดือดกัน แล้วบอกดูไม่แมน

แม้แต่การล่อซื้อเอง ที่ตำรวจทำ ยังมีจรรยาบรรณการล่อซื้ออยู่เลยนะครับ

เขาโดนไปเท่าไรเหรอครับ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2015
ตอบ: 440
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 15:59
fabregas125 พิมพ์ว่า:
เขาโดนไปเท่าไรเหรอครับ  

ตามที่ผมเห็นท่านนายกแถลง บอกว่าเยอะมากจำนวนนึง ไม่ได้บอกจำนวน
แต่เห็นมีสมาชิกท่านนึงบอกเรียกคนละ 50k ครับ ซึ่งผมว่าคิดว่ามีมูล
1
0
นักเตะอบต.
Status: อยากทำไรก็ออกไปทำเรามีอายุไม่ถึง 100 ปี อีลิท ได้ก
เข้าร่วม: 13 Sep 2010
ตอบ: 2838
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 15:59
Broccoli พิมพ์ว่า:
ยังหาไม่เจอเลยแหะ งงไปหมด

ต้องการอะไรครับ
แจ้งมา เดี๋ยวจัดให้  

เหมือนเพื่อนๆสมาชิกจะหาเจอจากลิสรายชื่อ ผมเอาชื่อคนที่ไม่เคยเล่นใน EPL ( กองกลางปะ ?? ) ไปหาพร้อมกับใส่ ชื่อเว็บตาม ก็ยังไม่เข้าใจ  

ชื่อทั้งหมด มี 1 เดียว (1st) เท่านั้นครับ ย้ำ (1st) แล้วมีกี่รายชื่อก็จัดไปครับ  

ขอบคุนครับ
0
0
หากชีพท่านไร้ซึ่งความหวัง แล้วกายท่านจะอยู่เพื่อสิ่งใด
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

รีไทร์ผู้จัดการ
Status: YNWA : )
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7993
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 16:19
ถูกแบนแล้ว
Spoil
mashiplay พิมพ์ว่า:
Timo Werner

Alex Iwobi
Nick Pope  

ชื่อนักบอล นี้คืออัลลไลลล  

555555
0
0
I'm much more me when I'm with you

YNWA

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 18 Sep 2020
ตอบ: 1891
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 16:36
louis1524 พิมพ์ว่า:
Timo Werner

Alex Iwobi
Nick Pope  

เอาจริงๆ ผมก็หาเจอแล้วล่ะ
แต่งงว่า อันนี้มันต้องถอดรหัสยังไง  

อ่อมันเป็นเกมตัวแรกครับ ตอนแรกก็งง
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1534
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 17:36
T--BAG พิมพ์ว่า:

ผมลองไปดูรูปคนนั้นที่เปิด public ในเฟสบุ๊คมา บางรูปเห็นมีเพื่อนเขามีคนมาเม้นท์กันแบบสนุกปากเลย หนักกว่า SS เราตั้งเยอะ แบบคุกคามชัดเจนมาก เจ้าของรูปเขาก็มาคอมเม้นท์ตอบกันสนุกสนานเลย ไม่เห็นจะเดือดร้อนอะไร น่าจะไปไล่ฟ้องให้หมดเลยนะถ้างั้น  

อันนี้หนักเลย แยกไม่ได้จริงๆเหรอครับระหว่างเพื่อนกับใครที่ไหนก็ไม่รู้  

ไม่เกี่ยวครับ ไม่ว่าเป็นเพื่อนหรือบุคคลใดก็ตาม ถือกฏหมายฉบับเดียวกันครับ ไม่มีข้อยกเว้น สมมติคุณเป็นเพื่อนของ ผญ คนนึง คุณมีสิทธิไปคอมเม้นท์คุกคามทางเพศมากกว่าคนที่ไม่ใช่เพื่อน ผญ คนนั้นหรอครับ  

กฏหมายละเมิดอะครับ ถ้าเพื่อนกันมาคุยเล่นกับผมแล้วผมมองว่าเป็นการคุยเล่นกันไม่ได้ละเมิดอะไรผมก็ไม่เอาเรื่อง ก็จบ

กฏหมายเขาดูที่เจตนาครับ  

"คอมเม้นท์"อันไหน ในกระทู้นั้นครับ ที่ คือการแทะโลม เท่าที่ไปดู ไม่มีนะครับ

ถ้าคิดว่าคือการแทะโลม ช่วยเอามาแปะหน่อยครับ ส่วนใหญ่ก็ทั่วๆไป งานดี ดี อะไรแค่นี้เอง

หนักจริงๆนะครับเนี่ย แยกแยะไม่ได้จริงๆหรอครับ ยังไม่เห็นหลักฐานเลย ท่านยังไม่เห็นกระทู้เลยด้วยซ้ำ

ตีตนไปก่อนไข้แล้ว

เอางี้ครับ ท่านลองไปเดินตลาดหรือเดินห้าง แล้วลองเข้าไปคุยกับผู้หญิงที่ไม่รู้จักดูว่า “แน่นตรั่บจริงๆนะครับ”

หรือไปทำท่ามือขยุ้มขยำนมใส่เขา คิดว่าเขาจะพอใจไหมล่ะครับ ลองดูก็ได้ครับ

ส่วนตัวไม่เห็นด้วยที่จขกท โดนเรียกเงินถึงขนาดนั้น ผมถึงบอกว่าคนที่คอมเมนท์แรงๆควรออกมาช่วยเหลือด้วย

หรือถ้ามีการติดต่อไปช่วยเหลือ จขกท หลังไมค์แล้ว ผมก็ต้องขอโทษด้วยจริงๆ
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: รักมี่นะ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 26782
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 18:13
วิธีการก็ดูกระจอกดีตสมหน้ามันอะ

B r u h
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: คิดถึงยอดหฤทัยใจจะขาด
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 20180
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 18:47
ไอเราก็ไปนั่ง แคส ทำก็ไม่เป็น ตั้งนาน 555555 top com นั้นเละ หาง่ายเลย
0
0

via GIPHY

[/img]
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel