ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Apr 2020
ตอบ: 2578
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 14:48
[RE: ขออีกซักมู้ + คนที่ตกรถ]
AnGYoOnSHi พิมพ์ว่า:
spideer13 พิมพ์ว่า:
ยังหาไม่เจอเลยแหะ งงไปหมด

ต้องการอะไรครับ
แจ้งมา เดี๋ยวจัดให้  

เหมือนเพื่อนๆสมาชิกจะหาเจอจากลิสรายชื่อ ผมเอาชื่อคนที่ไม่เคยเล่นใน EPL ( กองกลางปะ ?? ) ไปหาพร้อมกับใส่ ชื่อเว็บตาม ก็ยังไม่เข้าใจ  

ชื่อทั้งหมด มี 1 เดียว (1st) เท่านั้นครับ ย้ำ (1st) แล้วมีกี่รายชื่อก็จัดไปครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 5526
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 14:50
สงสารจริงๆ นี่ไม่มีคำหยาบหรือคุกคาม หรือทำให้เสียชื่อเสียงตรงไหนเลย

จิตใจมันทำด้วยอะไร เหมือนพวกโจรปล้น ได้ก็เอา แย่กว่าที่ล่อซื้อน้ำส้มอีก จรรยาบรรณความเป็นคนมีมั้ย

ปล.ผมพูดถึงเพื่อนแถวบ้านที่รู้จักกัน
แก้ไขล่าสุดโดย แมวมอง เมื่อ Fri Jun 18, 2021 14:53, ทั้งหมด 3 ครั้ง
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9261
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 14:50

เหมือนเพื่อนๆสมาชิกจะหาเจอจากลิสรายชื่อ ผมเอาชื่อคนที่ไม่เคยเล่นใน EPL ( กองกลางปะ ?? ) ไปหาพร้อมกับใส่ ชื่อเว็บตาม ก็ยังไม่เข้าใจ  

ถ้าชื่อ/ไอจีผู้หญิง เขาหาจาก google cache ครับ
มันจะเหลืออยู่ แม้ว่าเราจะลบกระทู้ไปแล้ว
พอเข้าตรง google cache ก็จะยังไปหน้าเวปที่โดนลบได้

ปล.แต่รายชื่อนี้
ส่วนตัวคิดว่าเป็นชื่อยูสแฟนครับ
1
0
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2008
ตอบ: 25731
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 14:51
Noel Wong พิมพ์ว่า:
กองหน้าตัวเป้า พิมพ์ว่า:
ERROR 404 พิมพ์ว่า:
กองหน้าตัวเป้า พิมพ์ว่า:
จริงๆเราควรกดดันให้พวกคนที่ไปคอมเมนท์ SH ในมู้นั้นรับผิดชอบแทนหรือเปล่า

เราไม่ใช่คนที่โดน SH เราไปคิดแทนเขาได้ด้วยเหรอว่าแค่ไหนโอเคหรือไม่โอเค

ลองใช้คอมมอนเซนส์คิดดูว่าถ้าญาติพี่น้องเรา โดนเอารูปมาโพสต์แล้วมีคอมเมนท์แทะโลมหื่นๆ

เราก็คงไม่โอเคเหมือนกันอะ  

ถ้าจะฟ้องฟ้องแต่แรก

ไม่ใช่มาบอกให้เขาไปขอโทษใน fb

แล้วพอรู้ชื่อนามสกุลเขา เอาชื่อเขาไปฟ้อง

ถ้าเล่นกันซื่อๆไม่มีใครว่าครับ

นี่เล่นเป็นหมาเลย  

ก็ถ้าจะฟ้องแล้วมันต้องรู้ชื่อ-นามสกุล เป็นผมถ้าจะล่อซื้อโจรมันก็ต้องทำแบบนี้ล่ะครับ

จะให้บอกโต้งๆให้มาแสดงตัวเพื่อที่จะฟ้องเหรอครับ

ประเด็นคือควรกดดันให้คนที่คอมเมนท์แย่ๆ ออกมารับผิดชอบมากกว่า  

"ถ้าจะฟ้องจริง" แจ้งความแล้วเอามาประกอบสำนวนฟ้อง เอาหมายศาลส่งมาที่เว็บไซท์เพื่อขอไอพี ไล่จับกันเป็นทางการครับ
นี่ถึงขนาดล่อซื้อแล้ว ยังไม่เอาเข้ากระบวนการศาลเพื่อฟ้อง แล้วมาทำการไกล่เกลี่ยเลย แต่เรียกเงินเอาเองโดยตรง

ไม่ได้บอกว่าคนคอมเม้นท์ไม่ผิดนะครับ อันนั้นผิดชัดเจน
แต่เจตนาของเจ้าของรูป ก็แปลกๆครับ  

ยังไม่รู้เลยครับว่าผิดกมรึเปล่า

ส่วนมากเค้าไปเคลียร์กันที่โรงพัก คุยไม่รู้เรื่องก็ไปศาล

โทรมาขู่ให่โอนยังงี้มันกรรโชกทรัพย์ครับ
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ❥ Lionel Messi
เข้าร่วม: 15 Mar 2015
ตอบ: 13877
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 14:52
ผมรู้สึกว่าผมหล่อ
1
0
Barca <3 TEAM NIGMA

แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9366
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 14:54
เจอตัวละ พึ่งคบกันได้อาทิตย์เดียว รีบทำผลงานหาเงินใช้สินะ

2
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2010
ตอบ: 7624
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 14:54
the Smirnoff พิมพ์ว่า:

ยังไม่รู้เลยครับว่าผิดกมรึเปล่า

ส่วนมากเค้าไปเคลียร์กันที่โรงพัก คุยไม่รู้เรื่องก็ไปศาล

โทรมาขู่ให่โอนยังงี้มันกรรโชกทรัพย์ครับ  

ใช้คำว่า"ก็แปลกๆ"เพราะถ้าพูดอย่างที่คิด...ขี้เกียจไปศาลครับ

0
0
Chelsea supporter since 1992 ... o_O"

FB Page : PRP Customs Consultant
รับปรึกษาปัญหา และให้ความรู้เกี่ยวกับการนำเข้า-ส่งออก รวมถึงข้อมูลต่างๆที่เกี่ยวข้อง โดยไม่คิดค่าใช้จ่าย
https://www.facebook.com/customs1215

ปล.ได้รับอนุญาตจากคุณเบนในการแปะลิงค์เพจเรียบร้อยแล้ว
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 25 Nov 2008
ตอบ: 25731
แมวมอง พิมพ์ว่า:
สงสารจริงๆ นี่ไม่มีคำหยาบหรือคุกคาม หรือทำให้เสียชื่อเสียงตรงไหนเลย

จิตใจมันทำด้วยอะไร เหมือนพวกโจรปล้น ได้ก็เอา แย่กว่าที่ล่อซื้อน้ำส้มอีก จรรยาบรรณความเป็นคนมีมั้ย

ปล.ผมพูดถึงเพื่อนแถวบ้านที่รู้จักกัน  

อันนี้เห็นด้วยนะนาย คือไม่น่ารีบไปจ่ายเป็นผมอัดเสียงฟ้องขู่กรรโชกทรัพย์น่าจะแรงกว่าแค่ลงรูปอีก
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 21 Dec 2009
ตอบ: 7847
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 14:55
Azulgranas พิมพ์ว่า:

ทำไม ผมไม่เข้าใจที่เค้าใบ้
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 5526
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 14:56
the Smirnoff พิมพ์ว่า:
แมวมอง พิมพ์ว่า:

อันนี้เห็นด้วยนะนาย คือไม่น่ารีบไปจ่ายเป็นผมอัดเสียงฟ้องขู่กรรโชกทรัพย์น่าจะแรงกว่าแค่ลงรูปอีก  

อันนั้นไม่น่าใช่เพื่อนแถวบ้านผมนะ 555+
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Jan 2015
ตอบ: 5271
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 14:57

ถ้าชื่อ/ไอจีผู้หญิง เขาหาจาก google cache ครับ
มันจะเหลืออยู่ แม้ว่าเราจะลบกระทู้ไปแล้ว
พอเข้าตรง google cache ก็จะยังไปหน้าเวปที่โดนลบได้

ปล.แต่รายชื่อนี้
ส่วนตัวคิดว่าเป็นชื่อยูสแฟนครับ  

หา ผญ เจอละครับ อยากหา ผช เนี่ยแหละ อ่านๆดูเหมือนไถ่เงิน
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ❥ Lionel Messi
เข้าร่วม: 15 Mar 2015
ตอบ: 13877
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 14:57
mashiplay พิมพ์ว่า:

ผมก็ไม่เข้าใจครับ ผมเข้ามาชมตัวเองเฉยๆ
0
0
Barca <3 TEAM NIGMA

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 24 Oct 2009
ตอบ: 6662
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 14:59
ฮาชื่อดรีมทีม
1
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 07 Dec 2009
ตอบ: 3533
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 14:59
ตามเรื่องมาตลอดนะมาตายตรงชื่อนักบอลนี่แหละ
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Mar 2008
ตอบ: 402
โพสเมื่อ: Fri Jun 18, 2021 15:01
mashiplay พิมพ์ว่า:

ผมก็ไม่เข้าใจครับ ผมเข้ามาชมตัวเองเฉยๆ  

เอาอักษรตัวแรกของรายชื่อนักฟุตบอลใน Top Comment ไปหาครับ

ปล. Top Comment Genius

2
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel