ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 May 2021
ตอบ: 1603
โพสเมื่อ: Mon Jun 14, 2021 12:57
ถูกแบนแล้ว
[RE: โค้ชเตี้ย สะสม พบประเสิรฐ]
MooHiMs พิมพ์ว่า:
ยอดโค้ช วิเคราะห์เป็นฉากๆๆๆ
มั่วด้วย  
ผมเห็นคุณก็มั่วบ่อยอยู่นะ พ่อยอดยูซ
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 04 Aug 2009
ตอบ: 2261
โพสเมื่อ: Mon Jun 14, 2021 13:16
[RE: โค้ชเตี้ย สะสม พบประเสิรฐ]
วิเคราะห์มั่ว หรือผิดอีกเรื่องนะ
แต่น่าจะทำการบ้านนิดหน่อย แค่ Line-up ก็ไม่ดู
พยายามบอกว่าน่าจะเปลี่ยนซานโช่มาแก้เกม ทั้งที่ไม่มีชื่อเป็นตัวสำรอง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Nov 2008
ตอบ: 4993
โพสเมื่อ: Mon Jun 14, 2021 13:37
FokuchzRedDevil พิมพ์ว่า:
FokuchzRedDevil พิมพ์ว่า:
ยอดโค้ช วิเคราะห์เป็นฉากๆๆๆ
มั่วด้วย  

มั่วเหมือนพวกที่บอกว่าให้เอามือยัดปากอีริกเซ่นอะ เงียบไปเลยนะจ๊ะ พวกปากดีโปรคีย์บอร์ด

http://www.soccersuck.com/boards/topic/2014909/2/#45305752  

ก็ตลกพวกที่บอกการที่กับตันเดนมาร์กไม่ควรทำแบบนั้น ผมก็เห็นมีแต่หมอคีย์บอร์ดที่ได้แค่พูดครับ เจอสถานการณ์จริงแค่ในมู้ไลฟ์ยังไม่เห็นโผล่มาสักคน  

ย้ำอีกทีนะ ถ้า Kjear เอามือยัดปากจริง ป่านนี้คนไข้ตายห่าไปละ!!!

มั่นหน้าาา  

นั่นสิ ทำไมถึงคิดว่า kjear เอามือยัดปาก จากภาพมุมแบบนั้น ถามเฉยๆอยากรู้ครับ สังเกตจากอะไร ภาพมันสื่อขนาดนั้นเลยหรอครับ
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 23633
โพสเมื่อ: Mon Jun 14, 2021 15:45
งานคุมทีมแกผมไม่รู้นะว่าดีไม่ดี ไม่เคยดูแกคุม แต่งานพากย์บอล วิจารย์ คหสต.โคตรมั่ว วิเคราะห์แบบมั่วสุดๆ (ย้ำว่าสำหรับผมนะ)
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 19 Jul 2008
ตอบ: 66
โพสเมื่อ: Tue Jun 15, 2021 12:17
Vyse พิมพ์ว่า:
panyasilp พิมพ์ว่า:
Vyse พิมพ์ว่า:
ตอนคู่อังกฤษ แกบอกว่าโ๕รเอเชียต้องเปลี่ยนตัวก่อน เพื่อเปลี่ยนเกม
กล้องตัดมาข้างสนาม แรชฟอร์ดเตรียมลง...

ผมไม่ได้ว่าแกนะ แต่จังหวะมันพอดีเกิน อดฮาไม่ได้  
กล้องจับภาพแรชยังไม่เปลี่ยนเสื้อเลย ตัดไปอีกทีสำรองโครแอตมายืนรอแล้ว2คน

เอ ผมจำได้ว่าแรชมายืนรอแล้ว แต่สุดท้ายโครแอตเปลี่ยนก่อนสองคนนะครับ

ผมจำไม่ได้ว่าเปลี่ยนชุดยัง  
กล้องจับภาพ แรชฟังโค้ชติวแผนใส่เสื้อสีแดงครับ อังกฤษลงแข่งใส่สีขาว
0
0
panyasilp
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel