ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ads
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 2450
โพสเมื่อ: Thu Jun 10, 2021 23:58
[RE: โล้น อยากให้ช่วยแนะนำเหล้า แบบกินเพียวหน่อยฮับเพ่]
chk_incognito พิมพ์ว่า:
พูดถึงกินเหล้าเพียว มีเรื่องสงสัยอย่างนึงอ่ะ

สมัยทำงานใหม่ครั้งนึงเคยไปกินเหล้ากับพี่ที่ทำงานเค้าก็เอา blue label ไปเปิดกินด้วย ผมก็ชงกินกับโซดาแกก็ว่าผมกินไม่เป็น กินบลูต้องเพียวๆ พอแก้วถัดไปผมเทกินเพียวๆ กินไปซักพักแกก็ว่าผมกินเพียวแบบนี้เด๋วก็เมาหัวทิ่ม

เลยสงสัยมาตลอดว่า blue label มันกินไงกันแน่ว่ะ  

เหล้าดีขนาดนี้ เทลงบนน้ำแข็ง ให้กลิ่นออกก่อน ดมสักหน่อย แล้วค่อยจิบๆ โครตฟิน

จริงๆ แค่ระดับ Gold ก็หอมแล้ว แต่ถ้าพวก แบล็คไม่ไหว เจอปลอมเยอะ แพงเกินเหตุด้วย

ส่วนโล้น ผมแนะนำตัวใหม่ S99 or S88 ถ้าหาได้นะ เหล้าผสมกลิ่นมา ไม่ฉุน รสดี ในราคาดีมาก

จะเพียวก็ได้ ผสมก็ได้ เหล้าไม่ขม ไม่เหม็น กินง่าย
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไม่มีคนแพ้พราะทำไม่ได้ มีแต่คนแพ้ที่ไม่ได้ลงมือทำ
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 6832
โพสเมื่อ: Fri Jun 11, 2021 01:00
ถูกแบนแล้ว
[RE: โล้น อยากให้ช่วยแนะนำเหล้า แบบกินเพียวหน่อยฮับเพ่]
40 จัดไปครับ อยู่แน่
แก้ไขล่าสุดโดย สมแหละ. เมื่อ Fri Jun 11, 2021 01:00, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 8022
โพสเมื่อ: Fri Jun 11, 2021 08:48
แนะนำ จิมบีม
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel