ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
คาสโนว่า SS
Status: วันนี้ว่าง เข้าบอร์ทั้งวัน 55555555555
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 10800
โพสเมื่อ: Tue May 18, 2021 11:02
[RE: มีใครเคยได้แฟนที่คบกันจริงจังจากแอปหาคู่ไหมครับ]
ผมได้เมียจาก Beetalk เป็นแฟน 3 ปี แต่งงาน 2 ปี ตอนนี้ ลูก 1 คนฮะ

ตอนเเรกกะคุยเล่นๆ จุ่มเเล้วก็เปลี่ยนหาคนใหม่ไรงี๊

ไปไปมาเราไปติดใจเค้าอะดิ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 262
โพสเมื่อ: Tue May 18, 2021 11:12
[RE: มีใครเคยได้แฟนที่คบกันจริงจังจากแอปหาคู่ไหมครับ]
ผมจาก Tinder ก็จะ 4ปี แล้วครับ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 449
โพสเมื่อ: Tue May 18, 2021 11:16
เจอกันในทินเดอร์ สามปีกว่าละ ทุกวันนี้ย้ายมาอยู่ด้วยกันละครับ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 02 May 2008
ตอบ: 454
โพสเมื่อ: Tue May 18, 2021 11:17
ผมครับ ได้แฟนจาก tinder ตัวผมไม่ได้หวังพวกเรื่องอย่างว่า อยากได้คนคุยแก้เหงา ได้คนคุยมา 3 คน สุดท้ายต้องเลือกเพียงคนเดียว เลยเลือกคนๆนี้เพราะเป็นคนที่ชวนคุยเก่ง + มี feedback เวลาเราถามดีสุด ในขณะที่อีกสองคนได้แต่พิมพ์มาประมาณว่า อื้อ, ค่ะ, 555+
.
เดทแรกนัดกันไปห้าง เจอตัวจริงก็ตรงปกอยู่นะ แล้วก็ไปหาที่นั่งคุย กินข้าว ไปวัดทำบุญละก็ไปส่งที่บ้าน
.
พอเดทครั้งที่สองเหมือนสาวเค้าดูออกว่าผมชอบ ตอนนั่งคุยกัน สาวเจ้ามาคล้องแขนผมเอง + เขย่าๆแขนกดดันผมให้พูด ตอนแรกก็เขินไม่กล้าพูด สุดท้ายก็พูดขอเป็นแฟน ปัจจุบันคบมา 2 ปีแล้วครับ
1
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 2488
โพสเมื่อ: Tue May 18, 2021 11:21
มีใครเคยได้แฟนที่คบกันจริงจังจากแอปหาคู่ไหมครับ
ผมครับ
จากแอพ coffee meet bagel

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2077
โพสเมื่อ: Tue May 18, 2021 11:27
แฟนคนปัจจุบันผมจาก tinder ครับ แมชแล้วเธอน่ารักดี เป็นสาวสู้ชีวิตหน่อยๆ เจอโควิดเล่นงาน ผมได้คุยทุกวัน จนนัดเดทหลังจากนั้น เนื่องจากบ้านใกล้กันไม่ไกลมาก ผมก็นัดเจอทุกวัน เธอก็ออกมานั่งเล่นกับผมร้านกาแฟทุกวัน พอเจอกันทุกวัน มันก็สานสัมพันธ์กันง่ายไวมาก สองสัปดาขอเป็นแฟน ตอนนี้คบมาจะปีละครับ
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ใครทำอะไรกับผมไว้ ก็ขอสาปแช่งให้เจริญๆ นะ :)
เข้าร่วม: 07 Apr 2009
ตอบ: 13745
โพสเมื่อ: Tue May 18, 2021 11:29
* ผมไม่เล่นแอปพวกนี้นะ แต่มีเพื่อนผู้หญิงคนนึง มันเจอผู้ชายจากแอปหาคู่นี้ละ เห็นคบกันมา 2-3 ปีได้ละมั้ง ก็ถือว่าโชคดีไป
0
0
♥ LFC
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: I am Leeds United Fanclub!! *-*
เข้าร่วม: 21 Jan 2015
ตอบ: 1657
โพสเมื่อ: Tue May 18, 2021 11:43
ของผมเป็นเวปครับ (ตอนนี้ปิดไปแล้ว)คบกันมา 8 ปีละครับ ทักไปเริ่มคุยแลกเฟส แลกเบอร์โทรคุย นัดกินข้าว ตามสเต็ป พึ่งจะแต่งงานเมื่อปีที่แล้วครับ

ปล.ตอนเล่นทักไป 3 ตอบกลับมา 1 แล้วก็ยาวครับ แต่ก่อนหน้านั้นเล่นเวปอื่นก็เจอแบบไม่ตรงปกบ้าง ก็มีครับ
0
0

นักเตะกลางซอย
Status: พัดลมเพดานนน
ตอบ: 1491
โพสเมื่อ: Tue May 18, 2021 11:44
มีใครเคยได้แฟนที่คบกันจริงจังจากแอปหาคู่ไหมครับ
Boulevard พิมพ์ว่า:
แฟนเก่าที่เป็นคนจีน มาจากทินเดอร์

ส่วนแฟนคนปัจจุบันก็มาจากทินเดอร์เหมือนกันครับ

ช่วงโสด ๆ ก่อนเจอแฟนคนล่าสุดผมซื้อทินเดอร์โกลด์ ใช้โปรแกรมออโต้คลิกในคอม กับในมือถือกดถูกใจให้หมด ให้มันแมทช์ทุกคนที่ปัดขวาเรา 555555555555

เด้งเยอะจนสะใจ แทไบไม่ต้องเลือก

แล้วมาเลือกคุยเอาคนไหนไม่ชอบก็ไม่ทัก คุย ๆ ไปเดี๋ยวก็คลิก

จนวันนึงมาปัดเล่น แล้วไปเจอ ผญ คนนึง ผมกดซูเปอร์ไลค์ไป เขาก็กดกลับ

ได้เป็นแฟนกันจนถึงทุกวันนี้  

ทริคเดียวกันเด๊ะ ของผมคนปัจจุบัน-คนเก่าทินเดอล้วน ทริคนี้ละครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
Dare to dreams
ดาวซัลโวโอลิมปิก
ไอดีเก่าโดนลบ
Status: AVATAR สวย ๆ WM ตามลบหมด เซ็ง
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 12274
โพสเมื่อ: Tue May 18, 2021 11:49
sasuke2u พิมพ์ว่า:
แฟนเก่าที่เป็นคนจีน มาจากทินเดอร์

ส่วนแฟนคนปัจจุบันก็มาจากทินเดอร์เหมือนกันครับ

ช่วงโสด ๆ ก่อนเจอแฟนคนล่าสุดผมซื้อทินเดอร์โกลด์ ใช้โปรแกรมออโต้คลิกในคอม กับในมือถือกดถูกใจให้หมด ให้มันแมทช์ทุกคนที่ปัดขวาเรา 555555555555

เด้งเยอะจนสะใจ แทไบไม่ต้องเลือก

แล้วมาเลือกคุยเอาคนไหนไม่ชอบก็ไม่ทัก คุย ๆ ไปเดี๋ยวก็คลิก

จนวันนึงมาปัดเล่น แล้วไปเจอ ผญ คนนึง ผมกดซูเปอร์ไลค์ไป เขาก็กดกลับ

ทริคเดียวกันเด๊ะ ของผมคนปัจจุบัน-คนเก่าทินเดอล้วน ทริคนี้ละครับ  

ดีมากเลยครับ ตัวเลือกเยอะ แต่บางครั้งไปแมทช์ผู้ชาย หรือสาวสองก็มี

ข้อเสียอีกอย่าง คือคุยกันมาสักพักแล้วมันถึงตอนที่ต้องเลือกแล้วว่าจะสานต่อระยะยาวกับคนไหน มันเลือกยาก

ต้องใช้วิชาดอนฮวนแต่แรก ถึงจะพาตัวเองออกมาได้ง่าย แต่ไม่ใช่ไม่รู้สึกผิดนะ
แก้ไขล่าสุดโดย Boulevard เมื่อ Tue May 18, 2021 11:49, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักเตะกลางซอย
Status: พัดลมเพดานนน
ตอบ: 1491
โพสเมื่อ: Tue May 18, 2021 11:54
sasuke2u พิมพ์ว่า:

ดีมากเลยครับ ตัวเลือกเยอะ แต่บางครั้งไปแมทช์ผู้ชาย หรือสาวสองก็มี

ข้อเสียอีกอย่าง คือคุยกันมาสักพักแล้วมันถึงตอนที่ต้องเลือกแล้วว่าจะสานต่อระยะยาวกับคนไหน มันเลือกยาก

ต้องใช้วิชาดอนฮวนแต่แรก ถึงจะพาตัวเองออกมาได้ง่าย แต่ไม่ใช่ไม่รู้สึกผิดนะ  

ส่วนของผม เอาจริงๆไม่เคยคิดไปหวังเรื่องหื่นอยู่แล้วครับ

แค่เป็นทางเลือกไม่เคยคุยแบบจีบกับใครเลย แต่คุยได้จริงๆแทบทุกเรื่อง จนคุยได้สักพักเจอเคสคล้ายๆท่านก็คือจังหวะต้องเลือกเพราะเราคุยเยอะพอสมควร ผลสุดท้ายได้เลือกคนที่เราไม่ได้คิดจะจีบเลยแต่เค้าชวนเล่นเกม แล้วเล่นด้วยกันเสียงโคตรน่ารักคุยไปคุยมา สาวเจ้าดูจะชัดเจนกับเรามากที่สุดแล้วก็ชอบอะไรหลายๆอย่างเหมือนกัน ก็เลยได้เป็นแฟนครับ

ปล. ผมมองว่าทินเดอร์เป็นแค่เครื่องมือนะที่จะหาคู่ ถ้าเรามองหาคนที่มองหาเหมือนเราผมว่ายังไงก็เจอ
1
0
Dare to dreams
Status:
เข้าร่วม: 20 Jun 2008
ตอบ: 1449
โพสเมื่อ: Tue May 18, 2021 12:09
ภรรยาผมครับิเจอใน บีทอค คุยกันแปบๆ ผมไปคบกับคนอื่นก่อน แล้วก็วกกลับมาคบกัน จนแต่งงาน ลุกสาว1 คน 3 ขวบแล้วตอนนี้
0
0
เดินตามรอยเท้าผู้อื่น ก็มิอาจมีรอยเท้าของตนเอง
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2010
ตอบ: 1298
โพสเมื่อ: Tue May 18, 2021 12:14
[RE]มีใครเคยได้แฟนที่คบกันจริงจังจากแอปหาคู่ไหมครับ
ผมครับ คนเก่า 2 ปี คนปัจจุบันก็คบอยู่ครับ 7 เดือนแล้ว

แต่แซ่บกับในแอพหาคู่ก็เยอะเหมือนกัน 55555555

Coffee , tinder , bubble
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย thaiiiz เมื่อ Tue May 18, 2021 12:15, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1553
โพสเมื่อ: Tue May 18, 2021 12:33
ผมครับ ตอนนั้นเล่น app coffee meet bagels ดีเลยครับ app มันกรองสาวๆ มาแล้วระดับนึง ตอนนั้นเจอ 10 คน ลงรูปดำน้ำไป 7
0
0
Status: Vice-Chairman
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1507
โพสเมื่อ: Tue May 18, 2021 12:44
thaiiiz พิมพ์ว่า:
ผมครับ คนเก่า 2 ปี คนปัจจุบันก็คบอยู่ครับ 7 เดือนแล้ว

แต่แซ่บกับในแอพหาคู่ก็เยอะเหมือนกัน 55555555

Coffee , tinder , bubble  

คุยแล้วไปแซ่บได้ สเต๊ปยังไงคับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel