ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Nov 2008
ตอบ: 3858
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 20:10
[RE: สอบถามท่านชายที่มีเพื่อนสนิทเป็นผู้หญิงหน่อยครับ]
กับเพื่อนหญิงสนิทแค่ไหนผมคงไม่มาอ้อนคิดถึงหนุนตักแน่ๆแถมอีกฝ่ายมีแฟนแล้วยิ่งต้องระวัง ไอ้นั่นอ่ะคิดไรแน่ๆ แต่แฟนท่านน่ะไม่รู้
แง่ดีก็อาจจะไม่คิดอะไรแค่รู้สึกดีมีคนมาปากหวาน แต่ชอบยังไงก็ควรจะมีขอบเขตเกรงใจนะ

ส่วนแง่ร้ายก็คิดแหละ

คุยว่าแง่ไหนอันไหนลิมิตเรา ถ้าจะไม่ทำไรมาโยนว่าเรางี่เง่าไว้ก่อน เตรียมมองหาสาวๆคนใหม่ไว้เลยครับ
แก้ไขล่าสุดโดย JackSparrow เมื่อ Thu Apr 29, 2021 20:11, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ไม่มีแฟนแค่ลำพัง ไม่มีตังค์แค่ลำบาก
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 348
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 20:11
[RE: สอบถามท่านชายที่มีเพื่อนสนิทเป็นผู้หญิงหน่อยครับ]
Armyishere พิมพ์ว่า:
เจ้าพ่อปักกิ่ง พิมพ์ว่า:
Armyishere พิมพ์ว่า:
เดี้ยวๆ ใครขอนอนตักใคร  

ผู้ชายมันขอนอนตัก แต่แฟนผมเถียงก็ไม่ได้ให้นอนนิ มันจะพิมอะไรก็เรื่องของมันสิ นั่นแหละครับ มันก็มีปัญหาเรื่อยๆมา  

แฟนคุณรุ้ตัวไม๊ว่าเพื่อนมาจีบอ่ะ แหม่งๆครับ ขอให้เคลียได้ด้วยดี  

รู้ครับ เขาบอกว่านี่ไม่ใช่เพื่อนคนแรกที่มาจีบเขา ก่อนหน้านี้ก็หลายคนอยู่ แต่เขาบอกว่าจะตีมึนๆ บอกว่าเดี๋ยวสักพักมันก็เลิกไปเอง แต่เวลาเพื่อนหายไปนี่ก็ยังไปตื้ออีกนะ แสดงความเป็นห่วง วันนี้ผมคงจะเคลียแหละครับ ช่วงนี้ผมพยายามทำใจอยู่ ถ้าผมตัดใจได้ถ้ามันไม่ดีขึ้น ผมคงอาจจะเลิก ช่วงนี้ประสาทจะแดก ต้องมาคอยจับผิด
1
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Nov 2020
ตอบ: 5564
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 20:12
ถูกแบนแล้ว
เคสนี้สุ่มเสี่ยงแฮะ เป็นผมไม่ให้เด็ดขาดฮะ
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 3718
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 20:16
ทั้งผมทั้งแฟนมีเพื่อนสนิทต่างเพศนะ

คือซี้กันมากนะ แต่ไม่มีการโดนตัวกับเพื่อนเลยอะ

ถ้ามีบอดี้คอนแท็คบ่อยๆ ยังไงก็ต้องมีฝ่ายไหนคิดเกินเลย

1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 186
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 20:17
ผมว่าไม่ใช่ละล่ะ ถามไปตรงๆเลยคือไรเป็นใครก็ไม่ชอบครับ
1
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: Bet on your risk
เข้าร่วม: 13 Aug 2006
ตอบ: 3675
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 20:18
บอกคิดถึงเคยแต่ไม่ใช่เชิงชู้สาวอะ แบบไม่เจอกันนานจริงๆก็บอกเออคิดถึงมากินข้าวกันมั้ยไรงี้

นอนหนุนตักเคยทั้งเป็นคนทำและอีกฝ่ายทำ ผมไม่คิดไรมากเหมือนผู้ชายนอนหนุกตักกันอะ แบบขี้เกียจนั่งตอนนั่งคุยล้อมวงไรงี้ แต่ถ้าอีกฝ่ายมีแฟนแล้วก็ไม่ทำนะ เกรงใจแฟนเค้า

ลูบหัวนี่ไม่เคยและไม่คิดอยากเลยด้วย
แก้ไขล่าสุดโดย Heaven_K เมื่อ Thu Apr 29, 2021 20:19, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 2387
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 20:18
ถามแฟนกลับดิ แล้วถ้าท่านคุยกับเพื่อนผู้หญิงนานๆ ลูบหัวเพื่อนหญิง แล้วนอนตักเพื่อนผู้หญิง แต่ยืนยันกับแฟนท่านเองว่าเป็นเพื่อนจริงๆจะให้ทำปะ ของงี้ถ้าคุยดีๆไม่รู้เรื่องก็ต้องงัดกันสักตั้งอะ ผมมีเพื่อนสนิทอยู่หญิงที่ทำงานแหละ สนิทเพราะมันขับรถมาส่งผมทุกวัน ส่วนเรื่องส่วนตัวเทียบกับเรื่องงานแล้ว คุยเรื่องส่วนตัวน้อยกว่า แต่คุยกันได้ทุกเรื่องตั้งแต่เรื่อง18+ ยันเรื่องดาวอังคาร ส่วนมากจะฟังมันบ่นเรื่องงานมากกว่า เรื่องนี้แฟนผมก็รู้เรื่องนะ เพราะเพื่อนผมก็เคยไปกินบุฟเฟ่ด้วยกับผมและก็แฟน แล้วก็รู้ว่าเพื่อนคนนี้มาส่งทุกวัน บางวันผมยังทำกับข้าวไปให้เพื่อนกินด้วยซ้ำ ผมว่ามันอยู่การกระทำจริงๆนะ ว่าคำว่าเพื่อนแสดงออกกันยังไง
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 2322
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 20:21
มีเพื่อนคนจีน วันนึงมันบอกอยากมาหอผม จะมาช่วยกันทำอาหาร ผมนี่คิดหื่นก่อนเลย กูจะได้ป่าววะ แต่ก็บอกไปตามตรงว่าหอผมไม่ให้ทำอาหาร มันเลยบอกมาดูหนังก็ได้ สรุปมาตอนค่ำ ดูหนังกัน ปิดไฟด้วย ผมนี่ดูหนังไป จินตนาการไป แต่สรุปก็ไม่ได้ทำไร เพราะก่อนหน้านั้น ผมเคยพยายามจีบเพือนเค้า ถึงจะเลิกคุยกันไปซักพักแล้วก็เหอะ
ทุกวันนี้ก็ยังโทรคุยกันเดือนละครั้ง2ครั้ง ไม่ได้คิดจะคบ แต่ถ้าจะมีไรกันผมก็เอา เพราะไม่รู้สึกผิดละ เลิกคุยกับเพื่อนเค้านานละ แต่ก้ไม่ได้เจอกันเลย
1
0
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 3450
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 20:27
สมัยเรียนมหาลัยมีเพื่อนสนิท ญ คนนึง เวลาไปเรียนมันหลับก็ชอบเอาหัวมาพิง มีปัญหาเรื่องหอพักมันก็มานอนห้องผมเป็นเดือน มันทำคอนแทคเลนหายมองไกลๆไม่เห็นวันสอบให้เดินจูงมือพาไปนั่งในห้องสอบเดี๋ยวนั่งไม่ถูกที่ แต่ตอนนั้นโสดทั้งคู่นะ ไม่มีอะไรเกินเลยคิดแค่เพื่อนจริงๆ แต่ผมไม่เคยไปทำอะไรมันก่อนนะ มีแต่มันนี่แหละชอบมาซบผม จนคนอื่นเค้าคิดว่าเป็นแฟนกัน

ปล.แต่ผมไม่เคยโทรคุยอะไรเล่นนะ คือเจอกันแค่ตอนไปเรียนจริงๆ หรือนัดไปไหนกัน
แก้ไขล่าสุดโดย JANUARY24 เมื่อ Thu Apr 29, 2021 20:28, ทั้งหมด 2 ครั้ง
1
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 3099
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 20:27
เพื่อนสนิทอ่ะผมเข้าใจนะว่าหน้าตามันเป็นยังไง
แล้วถ้าเขาแคร์คุณมันต้องไม่มีเหตุการณ์แบบนี้ ผู้หญิงแบบนี้อยู่ไปก็เสียเวลาชีวิตครับ
ถ้าผู้หญิงสะกดคำว่าการวางตัว ความเหมาะสม ควรปฏิบัติตัวยังไง คุณคือแฟน ปัญหานี้จะไม่เกิดแม้แต่น้อย
ผู้หญิงแบบนี้ไม่ควรเป็นแม่ของลูกคุณครับ
1
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 12100
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 20:30
นั่งตัก หอม จูบหน้าผาก

แต่ไม่เคยดูดปาก

นอนด้วยกัน เตียงเดียวกัน

แต่ไม่เคยมีไรกัน ต่อให้หงี่แค่ไหนก็ทำไม่ลงจริงๆ

เพื่อนก็คือเพื่อน ต้องแยกแยะ

ถ้าหงี่จริงๆ สวยกว่าเพื่อนเยอะแยะ

เก็บเพื่อนไว้ดีกว่า หายาก

(อันนี้เพื่อนผู้ ญ ที่สนิทจริงๆ มีคนเดียว แต่เพื่อนคนอื่นไม่น่ารอด กูเอาแน่ )
แก้ไขล่าสุดโดย bigshots เมื่อ Thu Apr 29, 2021 20:31, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0

แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9392
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 20:34
ถ้าเค้าเป็นแฟนท่าน เค้ารักและแคร์ท่านจริง ต้องรู้จักวางตัวสิครับว่าเพื่อนก็คือเพื่อน แบบนี้ผมว่าไม่ใช่ละสนิทกันเกิน ถึงขั้นนอนตักกันนี่ ผมว่าสุ่มเสี่ยงนะ
1
0

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 07 Oct 2010
ตอบ: 8989
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 20:34
Heaven_K พิมพ์ว่า:
บอกคิดถึงเคยแต่ไม่ใช่เชิงชู้สาวอะ แบบไม่เจอกันนานจริงๆก็บอกเออคิดถึงมากินข้าวกันมั้ยไรงี้

นอนหนุนตักเคยทั้งเป็นคนทำและอีกฝ่ายทำ ผมไม่คิดไรมากเหมือนผู้ชายนอนหนุกตักกันอะ แบบขี้เกียจนั่งตอนนั่งคุยล้อมวงไรงี้ แต่ถ้าอีกฝ่ายมีแฟนแล้วก็ไม่ทำนะ เกรงใจแฟนเค้า

ลูบหัวนี่ไม่เคยและไม่คิดอยากเลยด้วย

0
0
Status: Bet on your risk
เข้าร่วม: 13 Aug 2006
ตอบ: 3675
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 20:40
sandroz พิมพ์ว่า:
Heaven_K พิมพ์ว่า:

แปลกหรอครับ

ผมเคยอยู่ ร.ร ชายล้วนก็ทำกันปกตินะแบบแมนๆเนี่ยละ แต่ไม่รู้ข้างนอกมองยังไง
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 29 Apr 2010
ตอบ: 7922
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 20:40
อย่าเสียดายผู้หญิงแบบนี้ครับ

เพราะถ้าเพื่อนดีจริง และแฟนดีจริง

เมื่อมีแฟนเค้าต้องเข้าใจสถานะด้วย ทำอะไรให้เกียรติอีกฝ่าย
1
0
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel