ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 2777
โพสเมื่อ: Wed Apr 28, 2021 19:05
[RE: (18+) มีท่านใดเคยใช้ Sextoy กับแฟนบ้างครับ]
oat_hohoho พิมพ์ว่า:
มีใครเคยใช้ ปลอกสวมน้องชายที่เป็นปุ่มๆบ้างไหมครับ อยากรู้ว่าถ้าสอดไปข้างในผู้หญิงเขาจะเจ็บไหม  
ดูขนาดให้เหมาะสมครับกับต้องใช้เจลเยอะๆหน่อยเลือกนิ่มๆครับไม่งั้นอาจเจ็บได้ ถ้าเลือกถูกใช้ถูกก็ช่วยให้แฟนฟินได้อยู่
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 28 Oct 2013
ตอบ: 1732
โพสเมื่อ: Wed Apr 28, 2021 19:28
[RE: (18+) มีท่านใดเคยใช้ Sextoy กับแฟนบ้างครับ]
blackhunter พิมพ์ว่า:
ของพวกนี้ผมไม่กล้าซื้อมาใช้เลย

เพราะผมเชื่อเรื่องความลับไม่มีในโลก

เกินวันนึง ญาติมาบ้านแล้วมาเจอโดยบังเอิญงี้อ่ะ

ถ้าเป็นแบบนั้น ผมคิดว่าตัวเองน่าจะสู้หน้าใครไม่ได้อีกต่อไป  

กับเรื่องนี้ผมทัศนะคติคนละขั้วเลย ถ้าโดนเจอโดยบังเอิญคงแค่ยิ้มๆแหละ แต่คุยปกติแน่นอนจะกลายเป็นอีกฝั่งอายแทนเอา
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 17 Mar 2010
ตอบ: 143
โพสเมื่อ: Wed Apr 28, 2021 19:30
แฟนเก่าเคยมีไข่สั่น บอกว่าแฟนเก่าอีกคนที่เป็นทอมเคยซื้อให้ละก็เคยใช้แค่บางครั้ง สำหรับผมเวลามีอะไรกันกับเค้าก็ปกตินะ ผญ.ธรรมดานี่แหละ ไม่ได้เร่าร้อนอะไร
0
0
"ผมไม่อยากเป็นวีรบุรุษ และจะไม่ขอตายในชุดนักรบ" พ.ต.อ.สมเพียร เอกสมญา
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 5151
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 07:33
nutda พิมพ์ว่า:
ของผมมีทั้งหางจิ้งจอก กุญแจมือ ดิลโด้ ปกติเก็บไว้ในลิ้นชักตู้เสื้อผ้า

พอวันนึงย้ายบ้าน จ้างคนมาขนของแล้วเขาต้องรื้อแยกชิ้นตู้เสื้อผ้า

ตอนเขาดึงลิ้นชักออกมา ผมกับแฟนมองหน้ากันแล้วหนีเดินหนีเลย

อันนี้นึกภาพตาม ถ้าเป็นผมคงขำไม่ออก 555

ถามหน่อยครับ หางจิ้งจอกเป็นยังไง ใช้งานยังไงครับ?
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2006
ตอบ: 879
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 08:22
[RE](18+) มีท่านใดเคยใช้ Sextoy กับแฟนบ้างครับ
แนะนำของTenga ที่เป็นไข่สั่นที่มีห่วงใส่หรรมได้ คอนเซปคือผู้ออกแบบต้องการจะให้ไข่สั่นโดนจุดเสียวขณะหรรมเราสอดใส่ไปด้วย
วิธีใช้ที่1
1. เอาหรรมใส่ห่วง
2. กดปุ่มค้างจนไข่สั่น
3. เสียบหรรมเข้าไปในกลีบของเธอแล้วบดค้างไว้จนเธอถึง
4. ซอยจนเราเสร็จ

วิธีใช้ที่2
1. จับเธอนอนคว่ำหน้า
2. เตรียมตัวประกบร่างจากด้านหลัง เริ่มจากการเอาไข่สั่นล้วงเอื้อมไปสั่นตรงคริตอลิสเธอ
3. เอาหรรมค่อยๆสอดเข้าไปในกลีบเธอจากด้านหลัง มือที่กดไข่สั่นอยู่อย่าให้หลุดจากคริเธอ
4. เธอจะเด้งมารับหรรมเราจนเธอเสร็จ
5. ซอยต่อจนเราเสร็จ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักเตะอบจ.
Status: Please Wait..
เข้าร่วม: 31 Jan 2008
ตอบ: 2253
โพสเมื่อ: Thu Apr 29, 2021 08:42
ไซมึ้งชวยเซาะ พิมพ์ว่า:
nutda พิมพ์ว่า:
ของผมมีทั้งหางจิ้งจอก กุญแจมือ ดิลโด้ ปกติเก็บไว้ในลิ้นชักตู้เสื้อผ้า

พอวันนึงย้ายบ้าน จ้างคนมาขนของแล้วเขาต้องรื้อแยกชิ้นตู้เสื้อผ้า

ตอนเขาดึงลิ้นชักออกมา ผมกับแฟนมองหน้ากันแล้วหนีเดินหนีเลย

อันนี้นึกภาพตาม ถ้าเป็นผมคงขำไม่ออก 555

ถามหน่อยครับ หางจิ้งจอกเป็นยังไง ใช้งานยังไงครับ?  

ไว้เสียบประตูหลังครับ

1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel