ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Feb 2021
ตอบ: 1137
โพสเมื่อ: Wed Apr 28, 2021 16:28
ถูกแบนแล้ว
[RE: (18+) มีท่านใดเคยใช้ Sextoy กับแฟนบ้างครับ]
JengKunTep พิมพ์ว่า:
เคยลองหมดละ

ไข่สั่น ไม่รู้เอามาทำไม เพราะตอนซวก ก็ต้องเอาออกอยู่ดี หรือเอายัดไว้ใน ละเราเบริน ผมก็ไม่ค่อยได้ฟิลอะ

พวกกุญแจมือ โอเคนะ อันนี้ใช้งานได้จิง

อวัยวะปลอม ก็จะเอาไปทำอะไร

มันเหมาะกับการให้ ผญ เขาช่วยตัวเองมากกว่า

ส่วนคอสเพล มันก็ช่วยสร้างอารมณ์ร่วม แต่สุดท้ายทำไปทำมา ด้วยอารมที่พลุ้งพล่าน มันก็ถอดหมดอยู่ดี

ถ้าส่วนตัวผมคิดว่ามันโอเค คงเป็น ชุดคอสเพล กับ กุญแจมือ  

ไข่สั่นช่วยบิ๊วผู้หญิงได้เยอะนะคับ มันไว้ใช้ก่อนซวกอยู่แล้วหนิ ไม่ได้ให้ใช้พร้อมซวกซะหน่อย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 21 Dec 2009
ตอบ: 7849
โพสเมื่อ: Wed Apr 28, 2021 16:29
[RE: (18+) มีท่านใดเคยใช้ Sextoy กับแฟนบ้างครับ]
คือ เมื่อก่อนแฟนเคยใช้ไข่สั่นนะ แต่เหมือนจะเสียวไป เสร็จเร็วไป เสร็จหลายรอบงี้
จริงๆ ก็ดูเหมือนจะชอบแหละ แบบก่อนหน้าที่จะให้ผมทำ ก็ทำให้เสร็จไปก่อน 1รอบ
แล้วค่อยมาเสร็จกะผมอีก1รอบ งี้ แต่ปัจจุบัน นางก็แบบเดิม คือ 1รอบก่อนเป็นปกติ .
แต่เปลี่ยนมาเป็น สวยโลกด้วยนิ้วนางเองงง นางบอกไข่สั่นแค่เป็นชู้ ส่วนนิ้วเป็นผัว

แต่พวกดิลโด้ เหมือนจะไม่ค่อยชอบ สัมผัสไม่เหมือน นางบอกไม่ฟินเท่าไหร่
แก้ไขล่าสุดโดย mashiplay เมื่อ Wed Apr 28, 2021 16:30, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 625
โพสเมื่อ: Wed Apr 28, 2021 16:30
ถูกแบนแล้ว
Seijuro พิมพ์ว่า:
เคยครับ ผลัดกันใช้จิ๋มป๋อง  

0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1553
โพสเมื่อ: Wed Apr 28, 2021 16:37
ไข่สั่น ดีลโด้ ไม่เคย แต่พวกกุญแจมือ โซ่ แซ่ ผ้าปิดตา เคยครับ อัันที่ต้องอมละรัดปากผมกลัวแฮะ 55555 ใจไม่ถึง
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 10 Apr 2010
ตอบ: 2109
โพสเมื่อ: Wed Apr 28, 2021 16:38
มีใครเคยใช้ ปลอกสวมน้องชายที่เป็นปุ่มๆบ้างไหมครับ อยากรู้ว่าถ้าสอดไปข้างในผู้หญิงเขาจะเจ็บไหม
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: แฟนคลับ IU
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5761
โพสเมื่อ: Wed Apr 28, 2021 16:38
[RE](18+) มีท่านใดเคยใช้ Sextoy กับแฟนบ้างครับ
.ดีใจจังขนมปังขึ้นรา. พิมพ์ว่า:
เคยลองหมดละ

ไข่สั่น ไม่รู้เอามาทำไม เพราะตอนซวก ก็ต้องเอาออกอยู่ดี หรือเอายัดไว้ใน ละเราเบริน ผมก็ไม่ค่อยได้ฟิลอะ

พวกกุญแจมือ โอเคนะ อันนี้ใช้งานได้จิง

มันเหมาะกับการให้ ผญ เขาช่วยตัวเองมากกว่า

ส่วนคอสเพล มันก็ช่วยสร้างอารมณ์ร่วม แต่สุดท้ายทำไปทำมา ด้วยอารมที่พลุ้งพล่าน มันก็ถอดหมดอยู่ดี

ถ้าส่วนตัวผมคิดว่ามันโอเค คงเป็น ชุดคอสเพล กับ กุญแจมือ  

ไข่สั่นช่วยบิ๊วผู้หญิงได้เยอะนะคับ มันไว้ใช้ก่อนซวกอยู่แล้วหนิ ไม่ได้ให้ใช้พร้อมซวกซะหน่อย  

ก็ใช่ไง เรื่องแค่นี้เดกยังรู้คับว่าไม่ได้ใส่ตอนซวก แต่ผมบรรยายตามประสบการที่เคยใช้กับคนที่เคยคบประมาณ 2-3 คนไง ส่วนคุณจะเอาไปบิ้วจังหวะไหนก็สเตปคุณ แต่ผมเน้นเบริน ละผมมีหนวดด้วยไง มันเลยเสียวเพิ่ม ไม่รู้นะว่าจืงไหม แต่ ผญ เขาพูดกันแบบนี้ ไอ้ไข่สั่นอะ เข้าใจอารมขี้เกียจทำไหม แบบเล้าโลมกันสักพัก คลัวเคลียกันละ อะจูบไปด้วย ละเอาไข่ยัดด้วย สักพักกินนม แล้วพอจะลงมาเบินมันก็ต้องเอาออกละ ผมเคยลองละ เอาไข่สั่นยัด ละเราดื่มนม เสร่จช้ากว่าเบริน กับ เอานิ้วยัดไปด้วยอีก มันแค่ได้เปลี่ยนฟิลเฉยๆ อันนี้ประสบการผมนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: แฟนคลับ IU
ตอบ: 5761
โพสเมื่อ: Wed Apr 28, 2021 16:39
[RE](18+) มีท่านใดเคยใช้ Sextoy กับแฟนบ้างครับ
Ksdksd พิมพ์ว่า:
ไข่สั่น ดีลโด้ ไม่เคย แต่พวกกุญแจมือ โซ่ แซ่ ผ้าปิดตา เคยครับ อัันที่ต้องอมละรัดปากผมกลัวแฮะ 55555 ใจไม่ถึง  

ใช่ อันนี้ก็ไม่กล้า ที่มัดปากละมีลุกกลมๆให้อ้าปากอมนะ ผมรู้สึกมันจิตเกืนไปอะ 555555555
0
0
นักเตะตำบล
Status: Can you feel it ...
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 1808
โพสเมื่อ: Wed Apr 28, 2021 16:41
ลองทรงเอก่อนครับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 May 2010
ตอบ: 2715
โพสเมื่อ: Wed Apr 28, 2021 16:45
เคยใช้แต่ดิลโด้นะ ได้ฟิลดีนะ อารมณ์แบบ cuckold threesome ยิ่ง ถ้าบวก ชุดนักศึกษา ถุงน่อง

นี ยิ่ง ฟิลกู๊ด เลย
1
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 16 Jun 2008
ตอบ: 9838
โพสเมื่อ: Wed Apr 28, 2021 16:55
รอติดตาม ถกเกงรอละ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: DD FAMILY
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 11885
โพสเมื่อ: Wed Apr 28, 2021 17:00
เคยแต่ไข่สั่นอะ แฟนบอกจั๊กจี้ เบิร์นๆให้เสร็จไปเลยดีกว่า ว่าจะลองซื้อ lovense lush มาใช้อยู่ แต่หายากพอสมควร มันไม่จัดส่งมาที่ไทย
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 03 Feb 2021
ตอบ: 1137
โพสเมื่อ: Wed Apr 28, 2021 17:37
ถูกแบนแล้ว
.ดีใจจังขนมปังขึ้นรา. พิมพ์ว่า:
เคยลองหมดละ

ก็ใช่ไง เรื่องแค่นี้เดกยังรู้คับว่าไม่ได้ใส่ตอนซวก แต่ผมบรรยายตามประสบการที่เคยใช้กับคนที่เคยคบประมาณ 2-3 คนไง ส่วนคุณจะเอาไปบิ้วจังหวะไหนก็สเตปคุณ แต่ผมเน้นเบริน ละผมมีหนวดด้วยไง มันเลยเสียวเพิ่ม ไม่รู้นะว่าจืงไหม แต่ ผญ เขาพูดกันแบบนี้ ไอ้ไข่สั่นอะ เข้าใจอารมขี้เกียจทำไหม แบบเล้าโลมกันสักพัก คลัวเคลียกันละ อะจูบไปด้วย ละเอาไข่ยัดด้วย สักพักกินนม แล้วพอจะลงมาเบินมันก็ต้องเอาออกละ ผมเคยลองละ เอาไข่สั่นยัด ละเราดื่มนม เสร่จช้ากว่าเบริน กับ เอานิ้วยัดไปด้วยอีก มันแค่ได้เปลี่ยนฟิลเฉยๆ อันนี้ประสบการผมนะ  

แสดงว่านี่เทพจิงๆนะเนี่ย
1
0
นักเตะกลางซอย
Status: Glory Glory United !!
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 1011
โพสเมื่อ: Wed Apr 28, 2021 17:54
กับแฟนเก่าเคยใช้ไข่สั่น กับใส่ชุดนอนไม่ได้นอนเว้าหน้าอก แล้วใส่เสื้อกันหนาวทับไว้ไปเดินห้าง
พอผ่านมาตอนนี้ ผมคิดว่าตัวเองโรคจิตเหมือนกันน่ะ
0
0

นักเตะอบจ.
Status: Please Wait..
เข้าร่วม: 31 Jan 2008
ตอบ: 2253
โพสเมื่อ: Wed Apr 28, 2021 17:54
ของผมมีทั้งหางจิ้งจอก กุญแจมือ ดิลโด้ ปกติเก็บไว้ในลิ้นชักตู้เสื้อผ้า

พอวันนึงย้ายบ้าน จ้างคนมาขนของแล้วเขาต้องรื้อแยกชิ้นตู้เสื้อผ้า

ตอนเขาดึงลิ้นชักออกมา ผมกับแฟนมองหน้ากันแล้วหนีเดินหนีเลย

2
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
ตอบ: 3787
โพสเมื่อ: Wed Apr 28, 2021 18:17
blackhunter พิมพ์ว่า:
ของพวกนี้ผมไม่กล้าซื้อมาใช้เลย

เพราะผมเชื่อเรื่องความลับไม่มีในโลก

เกินวันนึง ญาติมาบ้านแล้วมาเจอโดยบังเอิญงี้อ่ะ

ถ้าเป็นแบบนั้น ผมคิดว่าตัวเองน่าจะสู้หน้าใครไม่ได้อีกต่อไป  

แล้วจะไปทำยังไงให้ญาติเจอล่ะครับ ของพวกนี้มันของส่วนตัวของเราแบบส่วนตัวมาก เราต้องเก็บอยู่ในที่ส่วนตัวของเราอยู่แล้ว คงไม่มีญาติคนไหนมารื้อดูมั้งครับ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel