ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 10822
โพสเมื่อ: Mon Apr 12, 2021 21:57
[RE: แฟนเชลซีแต่อยากได้ Pogba ครับ]
darklike พิมพ์ว่า:
zebastian283 พิมพ์ว่า:
เชลซี ตอนนี้ โควา ขึ้นบอล อย่างไว เลี้ยงบอล ไปข้างหน้า อย่างไว และเข้าทำไว

เอาป้อกไปนี่ช้าแน่นอนละ

ป้อกไม่งอแง แต่อีโก้เยอะ ครับ ในสิงห์ตอนนี้ ดูดีและ แต่ละคนให้ความสนใจที่ฟุตบอลเป็นหลัก

อีกอย่าง โควา จอจิน กองเต้ นี่น่าจะรู้ใจกันพอสมควรละ

ปล.ผมแฟนมาดริดอยากได้โควาซิสกลับมานะเอาจริงๆ แกเลี้ยงกินตัวโคตรเก่ง โคตรชอบ  

ผมไม่ใช่แฟนเซลซี แต่ดูบ่อยเพราะมีช่วงต้องแช่งเยอะแหะๆ ผมว่าโควาซิชถ้าเทียบป็อกโความีปัญหาตรงขึ้นเกมไม่ได้นะ จ่ายไวก็จริง บอลขึ้นหน้าจริงแต่ไม่ได้Killerpass วิชั่นยังไม่โหดเท่า ผมว่าเล่นเหมือนเดอเบคเลย แต่เลี้ยงกินตัวดีกว่า  

อ่อ อาจจะใช่ครับ แต่ถ้าจะเทียบเรื่องวิชั่น ป้อกแกก็ยังเทียบบรูโน่ไม่ได้ครับ บรูโน่ออกบอลไวด้วย ออกบอลง่ายๆ ทีมได้เปรียบ ป้อกนี่ช้า ชอบม้วน ชอบดึง แมทนี้คนอาจจะชม แต่แมทอื่นๆ ผมเห็นครองบอลนาน แล้วก็เสียบอลบ่อยครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel