ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7688
โพสเมื่อ: Sat Apr 03, 2021 09:14
[RE: ถามแฟนทุกทีม อยากให้โซลชาอยู่คุมแมนยูต่อยาวๆไหม]
โอเล่เก่งแหละ ผมให้ประมาณรอดเจอร์

คือทำมาดีละ แต่ชอบตกม้าตายเหมือนรอดเจอร์เลย

ได้ไป UCL แต่เหมือนไปเต๊ะงั้นๆ ไม่เอาจริง

แถมในลีกส์ดันมีเป๊ปอีก

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 08 Jun 2009
ตอบ: 4049
โพสเมื่อ: Sat Apr 03, 2021 09:21
[RE: ถามแฟนทุกทีม อยากให้โซลชาอยู่คุมแมนยูต่อยาวๆไหม]
ยาวๆครับ ทำทีมดี
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 16 Aug 2009
ตอบ: 1857
โพสเมื่อ: Sat Apr 03, 2021 09:37
ไปให้ไว้เลยครับ คุมได้แค่นี้ก็วนอยู่กับที่ ให้โอเล่คุมยังไงก็ไม่มีทางได้แชมป์หรอก ไม่มีความหลากหลาย ไม่มีแก้เกมส์ ไม่กล้าเสี่ยง วนๆอยู่กับท็อป4 และรอบรองบอลถ้วยเท่านั้นล่ะ เอาใครมาคุมก็ได้ถ้าหวังแค่นี้ ถ้าได้งบประมาณและตัวผู้เล่นที่มีอยู่ในทีมแบบนี้หากเป็นคนอื่นคุมอย่างน้อยก็ไม่แย่ลงหรอก น่าจะดีขึ้นด้วยซ้ำ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: อย่าทำวันนี้ให้ดีที่สุด เดี๋ยวพรุ่งนี้ไม่มีอะไรทำ
เข้าร่วม: 19 Mar 2021
ตอบ: 39
โพสเมื่อ: Sat Apr 03, 2021 09:54
ถามแฟนทุกทีม อยากให้โซลชาอยู่คุมแมนยูต่อยาวๆไหม
อยากครับ เพราะมั่นใจเลยว่าเขากับแมนยูก็จะประมาณนี้ ลุ้นเพียงพื้นที่ยุโรปเท่านั้นอย่างทุกวันนี้ไปเรื่อยๆ จากการเห็นเมื่อตอนมีบรูโน่ และนัดที่ไม่มีบรูโน่

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ทัณฑ์บนครั้งที่ 1
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2009
ตอบ: 298
โพสเมื่อ: Sat Apr 03, 2021 14:31
jacksengna พิมพ์ว่า:
ให้พูดถึงโค้ชแมนยู ในมุมมอง แฟนปืน ตอนนี้ แมนยู อยู่อันดับสองก็จริง แต่ไม่มีใครมองเป็นคู่แข่งครับ พูดตรงไปมั้ยเนี่ย  

แฟนปืนก็ไม่น่ามองเป็นคู่แข่งอยู่แล้ว ดูตารางคะแนนก็เข้าใจ ผมคงไม่พูดตรงไปหรอกนะ
แล้วแฟนปืนอย่างคุณคงไม่มองแมนซิ ลิเวอร์ด้วยมั้ง ยิ่งห่างชั้นกันไปใหญ่ โทษๆ พูดตรงไปอีกมั้ยเนี่ย
เรียกว่าเคยเป็นคู่แข่งแค่ไม่กี่ปี นอกนั้นก็มีไว้พูดถึงไร้พ่ายแค่นั้นแหละ
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15326
โพสเมื่อ: Sat Apr 03, 2021 16:24
DoriTozz พิมพ์ว่า:
ทำไมต้องมีคำพูดที่ว่าทีมอื่นฟอร์มดรอปหรอก ถึงมาตรงนี้ได้ เห้ยทำไมไม่ให้เครดิตอะไรกันเลยเหรอ โอเคแหละ ไอลุ้นแชมป์เนี่ยไม่ต้องหวังหรอกโอเล่อะ แต่ไอคำพูดที่ว่าทีมอื่นฟอมดรอปหรอก มันเกินไปนะ สมมุติถ้าเป็นคนอื่นใครก็ได้ที่ไม่ใช่โอเล่ ยอดใค้ชในใจท่านๆทั้งหลายอะ ทำทีมขึ้นมาแล้วหัวตาราง แล้วทีมบิ๊กอื่นๆ เวียนๆแถวตาราง ผมมั่นใจคงไม่มีคำพูดที่ว่าเพราะทีมอื่นดรอปหรอกถึงได้ขึ้นมา อวยขี้แตกขี้แตนแน่ๆ แต่นี่เพราะเป็นโอเล่ไง  

ผมก็ไม่ชอบตรรกะกะโหลกกะลานี้มาก

ถ้างั้น แมนซิอยู่จ่าฝูงก็เพราะลิเวอร์พูลฟอร์มดรอปดิครับแบบนี้

ถ้าเอาตรรกะเดียวกันนะ

ตอนแรกบอกให้วัดที่ผลงาน พอผลงานดีหน่อยบอกทีมอื่นฟอร์มดร็อป 5555

ตอนแรกบอกเป้าหมายปีนี้คือทำแต้มใกล้เคียงเรือกับหงส์มากกว่าปีก่อน

พอเหมือนจะถึงเป้าหมายแล้วกลายเป็นด่าแทนเพราะหวังลุ้นแชมป์

ปล. แฟนปืนบอกอยู่ที่ 2 แต่ไม่เห็นเป็นคู่แข่ง เอิ่ม ใครกันแน่ต้องพูดฟระ 55555
ถ้าเป็นแฟนแมนซิพูดประโยคนี้จะไม่ขัดหูเลย
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15326
โพสเมื่อ: Sat Apr 03, 2021 16:25
devil11th พิมพ์ว่า:
ให้พูดถึงโค้ชแมนยู ในมุมมอง แฟนปืน ตอนนี้ แมนยู อยู่อันดับสองก็จริง แต่ไม่มีใครมองเป็นคู่แข่งครับ พูดตรงไปมั้ยเนี่ย  

แฟนปืนก็ไม่น่ามองเป็นคู่แข่งอยู่แล้ว ดูตารางคะแนนก็เข้าใจ ผมคงไม่พูดตรงไปหรอกนะ
แล้วแฟนปืนอย่างคุณคงไม่มองแมนซิ ลิเวอร์ด้วยมั้ง ยิ่งห่างชั้นกันไปใหญ่ โทษๆ พูดตรงไปอีกมั้ยเนี่ย
เรียกว่าเคยเป็นคู่แข่งแค่ไม่กี่ปี นอกนั้นก็มีไว้พูดถึงไร้พ่ายแค่นั้นแหละ  

จริง งงมาก ใครกันแน่ต้องพูดประโยคนี้ 55555

นี่ผมอุตส่าห์ไม่พูดถึงปืนเลยนะปีนี้ เห็นผลงานดร็อปๆ

เจองี้ เป็น งง
6
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 06 Oct 2020
ตอบ: 7209
โพสเมื่อ: Sat Apr 03, 2021 17:09
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:
devil11th พิมพ์ว่า:

จริง งงมาก ใครกันแน่ต้องพูดประโยคนี้ 55555

นี่ผมอุตส่าห์ไม่พูดถึงปืนเลยนะปีนี้ เห็นผลงานดร็อปๆ

เจองี้ เป็น งง  

เค้ารู้ไง ว่าคนรอแผล่บมันมีเยอะอยู่แล้ว ถ้าแซะผีอะ เม้นเอาเท่ห์ ไม่ได้ดูความเป็นจริงอะไรเลย นี่ก็คงยิ้มหน้าบานอยู่หน้าคอมละเนี่ย ได้ท๊อปคอมเม้น
แก้ไขล่าสุดโดย DoriTozz เมื่อ Sat Apr 03, 2021 17:10, ทั้งหมด 1 ครั้ง
6
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 16544
โพสเมื่อ: Sat Apr 03, 2021 19:16
ถามแฟนทุกทีม อยากให้โซลชาอยู่คุมแมนยูต่อยาวๆไหม
sudyod
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5942
โพสเมื่อ: Sun Apr 04, 2021 11:17

ผมก็ไม่เคยมองไอตวยเป็นคู่แข่งเช่นกันครับ

กากฉิบหาย ผลาญเงินโง่ๆไปเยอะ ยังจมอยู่กลางตาราง

ชนะ12 แพ้12

ผมว่าคุณไม่เคยมองไอเล่เป็นคู่แข่ง เพราะคู่แข่งคุณคือ เบินลี่ เซาท์แธมตั้น ฟูแล่ม ลีดส์ อะไรพวกนี้แหละ

ตรงไปมั๊ยครับ

แก้ไขล่าสุดโดย 777er เมื่อ Sun Apr 04, 2021 11:19, ทั้งหมด 2 ครั้ง
10
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 15 May 2009
ตอบ: 18168
โพสเมื่อ: Sun Apr 04, 2021 12:19

แหงซิทีมนึงลุ้นไป UCL อีกทีมลุ้นไปยูโรป้า ไม่รู้จะได้ไปไหม
3
0
Support : Manchester United/AS Monaco/Inter Milan
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 04 Jul 2009
ตอบ: 10495
โพสเมื่อ: Mon Apr 05, 2021 13:23
adgencu พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆก็น่าจะมีแต่แฟนผีมั้งที่อยากให้คุมต่อ ส่วนตัวคิดว่าโซลชาไม่เก่งอ่ะ ยิ่งช่วงลุ้นแชมป์นี่ถ้าเป็นคล็อปนะป่านนี้ซิตี้ขี้แตกไปแล้ว หมายถึงมันต้องไล่บี้กันกว่านี้ไ่ใช่สามวันดีสี่วันพลาดอ่ะ ส่วนเรื่องเป๊ปแพ้โซลชาที่บางคนชอบแซวกันนี่ไม่อะไรเลยนะ แพ้ไปเถอะแต่ได้แชมป์ก็คือจบอยู่ดี ที่จริงเป๊ปแพ้โคชทีมใหญ่หลายทีมเลย ไล่มาแต่พอช มู คล็อป แล้วก็โซลชา  

แล้วตอนนร้ทีมของคล็อปเป็นไงอะขี้แตกยัง?
0
0
Hong World 2.0
Nerf Raheem Stering to not world class
Nerf AWB just good defense cant be world class
Nerf Werner move to chelsea not good enough for LIV
Status:
โพสเมื่อ: Mon Apr 05, 2021 13:24
777er พิมพ์ว่า:

ผมก็ไม่เคยมองไอตวยเป็นคู่แข่งเช่นกันครับ

กากฉิบหาย ผลาญเงินโง่ๆไปเยอะ ยังจมอยู่กลางตาราง

ชนะ12 แพ้12

ผมว่าคุณไม่เคยมองไอเล่เป็นคู่แข่ง เพราะคู่แข่งคุณคือ เบินลี่ เซาท์แธมตั้น ฟูแล่ม ลีดส์ อะไรพวกนี้แหละ

ตรงไปมั๊ยครับ

พูดตรงๆ น่อลชั่วโมงนี้เบียดกับมอยส์ยังยากเลย
0
0
Nerf Raheem Stering to not world class
Nerf AWB just good defense cant be world class
Nerf Werner move to chelsea not good enough for LIV
Status:
โพสเมื่อ: Mon Apr 05, 2021 13:26
cmbank พิมพ์ว่า:
ไปให้ไว้เลยครับ คุมได้แค่นี้ก็วนอยู่กับที่ ให้โอเล่คุมยังไงก็ไม่มีทางได้แชมป์หรอก ไม่มีความหลากหลาย ไม่มีแก้เกมส์ ไม่กล้าเสี่ยง วนๆอยู่กับท็อป4 และรอบรองบอลถ้วยเท่านั้นล่ะ เอาใครมาคุมก็ได้ถ้าหวังแค่นี้ ถ้าได้งบประมาณและตัวผู้เล่นที่มีอยู่ในทีมแบบนี้หากเป็นคนอื่นคุมอย่างน้อยก็ไม่แย่ลงหรอก น่าจะดีขึ้นด้วยซ้ำ  

ฟาลกัลได้งบประมาณไม่พอเหรอ มูละ กดป็อกบา ไบญี่ ซลาตัน มาติช เฟรด มคิตายาน อเล็กซิส ลูคาคู แล้วยังไงต่อ
0
0
Status: LILIIES of MCFC
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 4360
โพสเมื่อ: Mon Apr 05, 2021 22:20
Hit_Madrate พิมพ์ว่า:
adgencu พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆก็น่าจะมีแต่แฟนผีมั้งที่อยากให้คุมต่อ ส่วนตัวคิดว่าโซลชาไม่เก่งอ่ะ ยิ่งช่วงลุ้นแชมป์นี่ถ้าเป็นคล็อปนะป่านนี้ซิตี้ขี้แตกไปแล้ว หมายถึงมันต้องไล่บี้กันกว่านี้ไ่ใช่สามวันดีสี่วันพลาดอ่ะ ส่วนเรื่องเป๊ปแพ้โซลชาที่บางคนชอบแซวกันนี่ไม่อะไรเลยนะ แพ้ไปเถอะแต่ได้แชมป์ก็คือจบอยู่ดี ที่จริงเป๊ปแพ้โคชทีมใหญ่หลายทีมเลย ไล่มาแต่พอช มู คล็อป แล้วก็โซลชา  

แล้วตอนนร้ทีมของคล็อปเป็นไงอะขี้แตกยัง?  

มันก็แค่ปีนี้ไหมอ่ะ คลอปได้มาสองแชมป์ใหญ่ไปแล้ว ถ้าตัวหายเจ็บก็คงจะดีขึ้นแน่ๆ แล้วเราไม่ใช่แฟนหงส์เนอะ ก็แค่ความคิดเห็นส่วนตัว
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel