ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 2553
โพสเมื่อ: Tue Mar 09, 2021 11:11
[RE: ชีวิตการทำงานกำลังเจอจุดเปลี่ยนครับ]
GeneralAK พิมพ์ว่า:
manoodtangdao พิมพ์ว่า:
GeneralAK พิมพ์ว่า:
ท่านเคยลองอันนี้ดูยังอ่ะ

https://careers.lionbridge.com/jobs/search?page=1&country_codes%5B%5D=TH&dropdown_field_1_uids%5B%5D=fe2f30850bd5849d51e5a8732af89817&query=

สมัยผมอยู่ไทย ทำแบบเล่นๆ ได้เดือนละหมื่นสองหมื่นอยู่ เดือนไหนขยันๆ ก็สามหมื่นได้ เคยได้สูงสุดเดือนที่มีโบนัสงาน ก็ราวๆ 35k (ผมทำนอกเวลา และให้เมียทำบ้าง)

ใช้ภาษาอังกฤษ อธิบายสิ่งที่เห็นในภาษาไทย น่าจะไม่ใช่ปัญหาสำหรับท่านนะ

สมัครไปแล้วครับ ได้เมลล์ตอบกลับมาว่าไม่ผ่าน Qualifications  

เอ๋า ไหงงั้น ทั้งสามงานเลยเหรอครับ  

ไม่ผ่านตำแหน่ง Media App Search Analyst ครับ

ผมจะสมัคร Personalized Internet Ads Assessor อีกตำแหน่ง ตอนสมัครก็เข้าไปกรอกแบบฟอร์มใน SAP แต่ขึ้นมาว่ามีเมลล์นี้แล้ว ผมไม่รู้จะไป log in ยังไง

ส่วน Social Media Evaluator รอตอบกลับครับ คนละระบบกับ 2 ตำำแหน่งบน
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
"สถานที่อันมืดมนที่สุดในนรก สงวนไว้สำหรับผู้ที่ธำรงความเป็นกลาง ในโมงยามแห่งวิกฤตทางศีลธรรม"

จาก เดอะดิไวน์คอเมดี , ดันเต อาลีกีเอรี
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel