ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 9, 10, 11, 12
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 Jan 2021
ตอบ: 2004
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 21:53
ถูกแบนแล้ว
[RE: #saveวายาโม]
bpd14 พิมพ์ว่า:
เล้าเนี่ยบอกเลย มาใกล้ๆชีวิตจริงอาจตายคาเท้าได้ง่ายๆอ่ะบอกเลย  

เหรอครับ ไม่เคยกลัวอะครับบอกเลย

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 27 Feb 2011
ตอบ: 25129
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 22:04
ขอประณามคนคุกคาม โคตรกาก เด็กแว้นยังมีค่ากว่าเยอะ
0
0
แข้งลีกเอิง
Status: CM แชมป์โลก
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 27982
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 22:08
THE END
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 31 Jul 2009
ตอบ: 9923
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 22:09
#saveวายาโม
สวะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: Wildly-Vet
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 6914
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 22:35
#saveวายาโม
เฮียเล้า2 พิมพ์ว่า:
bpd14 พิมพ์ว่า:
เล้าเนี่ยบอกเลย มาใกล้ๆชีวิตจริงอาจตายคาเท้าได้ง่ายๆอ่ะบอกเลย  

เหรอครับ ไม่เคยกลัวอะครับบอกเลย

ใจเย็นกันก่อนนะ กลัวจะเลยเถิด เฮียก็เพลาๆก่อนนะช่วงนี้ ผมว่ามันกรุ่นๆไงไม่รู้ กลัวจะมีปัญหากันข้างนอก ไม่คุ้มเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

#ForzaMilan #ฉันภูมิใจที่เกิดในรัชกาลที่ ๙
นักเตะอบจ.
Status: กากโป้ไปดีแล้ว 55 ^^
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 3062
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 22:49
สรุปคือมีปัญหาที่เฟสแต่มาเดาว่าเป็นคนในนี้ซึ่งไม่รู้ว่าใคร แล้วก็มีพวกเฮโลมโนกันเป็นตุเป็นตะ บางคนนี่หล่อลากเลยพิมพ์ที อ่านละจะอ้วก จับแพะชนแกะไปหมด โทษคนอื่นมั่วๆหลักฐานไม่มีซักแอะ ตลกจัดคนพวกนี้ เก่งนักเรื่องโยนขี้

ปล.เจอนักเลงลิ้วพูลอีกแล้ว แฟนทีมนี้มันเป็นอะไรเถื่อนห้าวเป้งเหลือเกิน
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 27425
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 23:07
เพิ่งเห็นว่ายูซวานยาโมต้องลบยูซเพราะโดนคุกคามส่วนตัวแบบนี้

เก็บหลักฐานแล้วแต้งควาทเลยครับ

เก่งหลังคีย์บอร์ด. ขอให้โดนต่อหน้าจริงๆ. แยกแยะไม่ถูกแบบนี้

ที่สงสัยอีกอย่างคือไปเอาเฟซมาจากไหน. ทำไมมันดูง่ายเหลือเกิน. คิอต้องเก่งขนาดไหนถึงจะไปตามหาตัวจริงของยูซนั้นๆได้
แก้ไขล่าสุดโดย FI2eecIOM_BLuE เมื่อ Fri Feb 26, 2021 23:14, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
<___คนธรรมดา___>
ซุปตาร์ยูโร
Status: Don't kick the chair
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 10959
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 23:18
ทั้งซ้ำเติมคนตายแถมยังไประรานคอบครัวเค้าอีก ไม่น่าเชื่อว่าความเกลียดจะทำให้คนๆนึงละทิ้งความเป็นมนุษย์ได้ขนาดนี้

0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 10 Sep 2008
ตอบ: 6405
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 23:47
พลเอก.เล้งงงงง พิมพ์ว่า:
T e X a S พิมพ์ว่า:
อห.ขนาดยูสดีๆอย่างวายาโมยังโดนคุกคามยันครอบครัว เห็นด่าแต่ทีมกูเนี่ยพวกนางเอก
พฤติกรรมการเล่นบอร์ดพวกเอ็งนี่แม่งตัวชั่วชัดๆ ยูสไม่เกรียนยังไปคุกคามเค้าได้ ให้เดาเลยไม่ใช่ไอเล้าแน่ๆ

น่าจะไอเล้งตะแคงฟ้า นิสัยแบบนี้อ่า เห็นไปเม้นบายในลิงค์มู้ที่ยูสนี้ขอลบ  

โยนขี้เก่งเน้อ

ทำจริงยอมโดนลบ

ไม่ทำ ลบยูสนายไหม

ถ้ามั่นใจว่าทำจริงๆ อย่ามาหยอง

อย่ามาบอกว่ายูสไม่ค่าสมควรแลก

ถ้ามั่นหน้า ก็ให้กล้าๆหน่อย เห็นชอบกล่าวหาชาวบ้านไปทั่ว พ่อคนดีศรีสยาม

แค่คำว่าบาย ฉันคือเป็นคนทำแล้ว สุดยอดตรรกะเลย

อ่าา ถ้ารอบนี้ไม่ได้ทำจริงผมก็ขอโทษที่กล่าวถึงมั่วๆด้วยนะครับพี่ตะแคงฟ้า พอดีมันอดคิดถึงไม่ได้จริงๆไอพฤติกรรมแบบเนี้ย
ว่าแต่ไม่เคยคิดจะคุยกับยูสวายาโม แล้วไปบายเค้าทำไมละนั่น ผมถึงสงสัยไง
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4903
โพสเมื่อ: Fri Feb 26, 2021 23:54
ถูกแบนแล้ว
ส่วนตัวผมเชื่อ รุด เล้า ลื่นนะ เรื่องพาดพิงครอบครัว

แต่พวกตามเลียอยากสร้างผลงานอ่ะ ไม่แน่

อาจจะทำโชว์ลูกพี่ แต่พอบานปลายก็ตีหน้าเศร้าเล่าความเท็จลอยตัวสบายๆ

แต่ก็ได้แค่คาดเดา เรื่องแบบนี้ไม่มีใครรู้นอกจากเจ้าตัว

ถ้าคนที่คุกคามครอบครัวเขามาอ่าน

ขอบอกสั้นๆว่า"โตได้แล้วนะไอกาก"
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
โพสเมื่อ: Sat Feb 27, 2021 00:05
AlfaZero พิมพ์ว่า:
อห.ขนาดยูสดีๆอย่างวายาโมยังโดนคุกคามยันครอบครัว เห็นด่าแต่ทีมกูเนี่ยพวกนางเอก
พฤติกรรมการเล่นบอร์ดพวกเอ็งนี่แม่งตัวชั่วชัดๆ ยูสไม่เกรียนยังไปคุกคามเค้าได้ ให้เดาเลยไม่ใช่ไอเล้าแน่ๆ

น่าจะไอเล้งตะแคงฟ้า นิสัยแบบนี้อ่า เห็นไปเม้นบายในลิงค์มู้ที่ยูสนี้ขอลบ  
ตะแคงฟ้าปัจจุบันกลายเป็นยูสไหนนะครับ  

กลายเป็นalfazeroใช่ไหม

Spoil
น่าจะพลเอกเล้งนะพี่ที่ผมเดา  

LoveS พิมพ์ว่า:

ขอโควทท่านละกันเพราะเปิดประเด็น

อ่านตอนแรกก็ไม่ได้คิดอะไร แต่หลังจากคู่กรณีท่านเข้ามาตอบทำไมดูเกรี้ยวกราดต่างจากพวกเล้ารุดลื่นนะ

ตัวเองบอก "ไอวายาโมนี่ไม่เคยคิดจะคุยกับมันเลย ต้องไปคุกคามมันขนาดนั้นเลย" แต่กลับไมเม้นบายในกระทู้ที่เขาขอลบ มันดูย้อยแย้งนะ

ทีนี้ลองไปย้อนดูประวัติการตอบเขาก็แทบจะไม่ได้เข้าไปเม้นกระทู้โดนลบเลยนะ แต่ทำไมท่านวายาโมถึงเข้าไปเม้นกันนะ  

นั่นซิครับ อาการแบบนี้แถวบ้านเรียกว่าลน 55555555
1
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
ไอดีเก่าโดนลบ
Status: Crash landing on you
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 12346
โพสเมื่อ: Sat Feb 27, 2021 00:35
ทำไมทุกครั้งที่เกิดเรื่อง ต้องเป็นพวกเธอ 3 คนทุกครั้งเลยนะ

เสียง ศจ.มักกอนนากัล
แก้ไขล่าสุดโดย Boulevard เมื่อ Sat Feb 27, 2021 00:35, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2020
ตอบ: 1020
โพสเมื่อ: Sat Feb 27, 2021 00:37

ถ้ามั่นใจว่าทำจริงๆ อย่ามาหยอง

ถ้ามั่นหน้า ก็ให้กล้าๆหน่อย เห็นชอบกล่าวหาชาวบ้านไปทั่ว พ่อคนดีศรีสยาม

แค่คำว่าบาย ฉันคือเป็นคนทำแล้ว สุดยอดตรรกะเลย

อ่าา ถ้ารอบนี้ไม่ได้ทำจริงผมก็ขอโทษที่กล่าวถึงมั่วๆด้วยนะครับพี่ตะแคงฟ้า พอดีมันอดคิดถึงไม่ได้จริงๆไอพฤติกรรมแบบเนี้ย
ว่าแต่ไม่เคยคิดจะคุยกับยูสวายาโม แล้วไปบายเค้าทำไมละนั่น ผมถึงสงสัยไง

ก็แค่บายลุงแก่ๆในเว้บ นี่ผิดใช่ไหมครับ

ก็บายตามประสา เวลาพวกลุงแก่ๆในเว็บไปหรือพวกเกรียนลิ้วพรุนไป

ผมก็ไปบายเกือบหมดถ้ามียูส

แย่จัง อุตส่ามั่นอกมั่นใจ ว่าทำเต็มที

เลยมากล่าวหา

โทษทีนะจ้า ถ้าจะโยนขี้จากสิ่งที่พวกตัวเองปั่นกันเองอ่า

ก็ให่มันเนียนๆหน่อย นะลุงทั้งหลาย

0
0
ถ่อยและมันเท่ซินะ

ไม่เสวนากลับพวกตลาดล่าง ชอบเล่นหลายไอดี
ว่าแต่เขาอิเหนาเป็นซะเอง

แข้งลีกเอิง
Status: CM แชมป์โลก
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 27982
โพสเมื่อ: Sat Feb 27, 2021 00:39
FI2eecIOM_BLuE พิมพ์ว่า:
เพิ่งเห็นว่ายูซวานยาโมต้องลบยูซเพราะโดนคุกคามส่วนตัวแบบนี้

เก็บหลักฐานแล้วแต้งควาทเลยครับ

เก่งหลังคีย์บอร์ด. ขอให้โดนต่อหน้าจริงๆ. แยกแยะไม่ถูกแบบนี้

ที่สงสัยอีกอย่างคือไปเอาเฟซมาจากไหน. ทำไมมันดูง่ายเหลือเกิน. คิอต้องเก่งขนาดไหนถึงจะไปตามหาตัวจริงของยูซนั้นๆได้  

ผมเดาน่าจะมีคนรู้จักในบอร์ด วาไรตี้ ไง ช่วงนั้นมี มีทติ้งด้วย
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
โพสเมื่อ: Sat Feb 27, 2021 00:43

ก็แค่บายลุงแก่ๆในเว้บ นี่ผิดใช่ไหมครับ

ก็บายตามประสา เวลาพวกลุงแก่ๆในเว็บไปหรือพวกเกรียนลิ้วพรุนไป

ผมก็ไปบายเกือบหมดถ้ามียูส

แย่จัง อุตส่ามั่นอกมั่นใจ ว่าทำเต็มที

เลยมากล่าวหา

โทษทีนะจ้า ถ้าจะโยนขี้จากสิ่งที่พวกตัวเองปั่นกันเองอ่า

ก็ให่มันเนียนๆหน่อย นะลุงทั้งหลาย

ไม่ได้บอกว่าผิดเลยจ้า ก็บอกอยู่ว่าแค่สงสัย ตอนนี้ก็หายแล้วไง
ไม่ได้มั่นใจนะ พิมพ์ไปแต่แรกว่าน่าจะเป็นตะแคงฟ้าอ่า ย้อนอ่านได้ รอบนี้ไม่ได้ทำก็ดีแล้วครับ คุกคามคนอื่นมันดูทุเรศ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 9, 10, 11, 12
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel