ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 11, 12
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: We're All Made Here
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 41386
โพสเมื่อ: Sat Feb 27, 2021 15:49
[RE: #saveวายาโม]
ผมไม่เล่นบอร์ดอื่นนอกจากวาไรตี้ เพราะผมเลิกดูบอลแล้ว พึ่งเห็นมู้นี้มีเพื่อนสมาชิกส่งมาให้....มีการลามปามไปข้างนอกแบบนี้ ผมว่าควรเอาหลักฐานไปแจ้งความนะเนี่ย ถ้าเสื่อมขนาดนี้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 26 Mar 2020
ตอบ: 1037
โพสเมื่อ: Sat Feb 27, 2021 18:48
มีคนมั่วกฎหมายว่ะ หมิ่นประมาทไม่ใช้กรณีนี้นะจ้ะหนูเล้ง
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2020
ตอบ: 1020
โพสเมื่อ: Sat Feb 27, 2021 19:38
T e X a S พิมพ์ว่า:
พลเอก.เล้งงงงง พิมพ์ว่า:
อห.ขนาดยูสดีๆอย่างวายาโมยังโดนคุกคามยันครอบครัว เห็นด่าแต่ทีมกูเนี่ยพวกนางเอก
พฤติกรรมการเล่นบอร์ดพวกเอ็งนี่แม่งตัวชั่วชัดๆ ยูสไม่เกรียนยังไปคุกคามเค้าได้ ให้เดาเลยไม่ใช่ไอเล้าแน่ๆ

น่าจะไอเล้งตะแคงฟ้า นิสัยแบบนี้อ่า เห็นไปเม้นบายในลิงค์มู้ที่ยูสนี้ขอลบ  

โยนขี้เก่งเน้อ

ทำจริงยอมโดนลบ

ไม่ทำ ลบยูสนายไหม

ถ้ามั่นใจว่าทำจริงๆ อย่ามาหยอง

อย่ามาบอกว่ายูสไม่ค่าสมควรแลก

ถ้ามั่นหน้า ก็ให้กล้าๆหน่อย เห็นชอบกล่าวหาชาวบ้านไปทั่ว พ่อคนดีศรีสยาม

แค่คำว่าบาย ฉันคือเป็นคนทำแล้ว สุดยอดตรรกะเลย

อ่าา ถ้ารอบนี้ไม่ได้ทำจริงผมก็ขอโทษที่กล่าวถึงมั่วๆด้วยนะครับพี่ตะแคงฟ้า พอดีมันอดคิดถึงไม่ได้จริงๆไอพฤติกรรมแบบเนี้ย
ว่าแต่ไม่เคยคิดจะคุยกับยูสวายาโม แล้วไปบายเค้าทำไมละนั่น ผมถึงสงสัยไง

ก็แค่บายลุงแก่ๆในเว้บ นี่ผิดใช่ไหมครับ

ก็บายตามประสา เวลาพวกลุงแก่ๆในเว็บไปหรือพวกเกรียนลิ้วพรุนไป

ผมก็ไปบายเกือบหมดถ้ามียูส

แย่จัง อุตส่ามั่นอกมั่นใจ ว่าทำเต็มที

เลยมากล่าวหา

โทษทีนะจ้า ถ้าจะโยนขี้จากสิ่งที่พวกตัวเองปั่นกันเองอ่า

ก็ให่มันเนียนๆหน่อย นะลุงทั้งหลาย

ไม่ได้บอกว่าผิดเลยจ้า ก็บอกอยู่ว่าแค่สงสัย ตอนนี้ก็หายแล้วไง
ไม่ได้มั่นใจนะ พิมพ์ไปแต่แรกว่าน่าจะเป็นตะแคงฟ้าอ่า ย้อนอ่านได้ รอบนี้ไม่ได้ทำก็ดีแล้วครับ คุกคามคนอื่นมันดูทุเรศ  

กล่าวหาคนอื่น พูดลอยๆ แบบไม่รู้ไร ก็ทุเรศ สถุนไม่ต่างจากคุกคามหรอนะจ้า ลุงหรือว่าไม่จริง

คุกคาม กับกล่าวหา(กล่าวหาเรียกว่าคุกคามได้ป่ะ ลุง)

แล้วแต่น้องพลเอกตะแคงฟ้าจะนิยามเลยจ้า กล่าวหากับคุกคามรวมกันไปเลยก็ได้อ่า  

ลุงคนดีช่วยมาตอบทีนะครับ ข้างบนที่ลง

มันต่างกันไหม ไม่เรียกว่าคุกคามเลย

ยาวไปไม่อ่านจ้าตะแคงฟ้า ว่าแต่จะฟ้องผมหรอเนี่ย แอบกลัวละนะ  

Wow

ไม่ฟ้องหรอกจ้าลุง

แค่นึกว่าลุงจะมีดีกว่านี้

ว่าแต่ลุง อย่าไปกล่าวหาใครลอยๆแบบนี่อีกหละ

อุตส่า ไปปรึกษากลุ่มมา มีปัญญาตอบแค่นี่หรอลุง

ปรึกษากลุ่ม? พอดีเล่นคนเดียวอ่าก็อตจิ อย่ามากล่าวหาลอยๆซิ  

อ่าจิ มาคนเดียว เล่นคนเดียว

มุกเดิมๆอ่าลุง
0
0
ถ่อยและมันเท่ซินะ

ไม่เสวนากลับพวกตลาดล่าง ชอบเล่นหลายไอดี
ว่าแต่เขาอิเหนาเป็นซะเอง

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2020
ตอบ: 1020
โพสเมื่อ: Sat Feb 27, 2021 19:40
-Flow พิมพ์ว่า:
มีคนมั่วกฎหมายว่ะ หมิ่นประมาทไม่ใช้กรณีนี้นะจ้ะหนูเล้ง  

อ่าจ้า ลุง กล่าวหา ใส่ร้ายไม่ใช่หมิ่นประมาท ตามนั้นคับลุงโฟว
0
0
ถ่อยและมันเท่ซินะ

ไม่เสวนากลับพวกตลาดล่าง ชอบเล่นหลายไอดี
ว่าแต่เขาอิเหนาเป็นซะเอง

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 26 Mar 2020
ตอบ: 1037
โพสเมื่อ: Sat Feb 27, 2021 22:17
-Flow พิมพ์ว่า:

อ่าจ้า ลุง กล่าวหา ใส่ร้ายไม่ใช่หมิ่นประมาท ตามนั้นคับลุงโฟว  

กฎหมายมันคุ้มครองกรณีเว็บบอร์ดที่เป็นตัวตนสมมุติซะที่ไหนล่ะ ปั๊ดโธ่ว
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 26 Feb 2021
ตอบ: 2
โพสเมื่อ: Mon Mar 01, 2021 13:11
ถูกแบนแล้ว
เดียวขอตั้งมู้ชี้แจ้งนะครับ ไม่ได้กลับมาเล่น เดียวจะขอ WM ลบยูส ครับ

ปล.เมื่อกี้ผมจะตั้งมู้ชี้แจ้ง ยังไม่ได้ เดียวช่วงเย็นผมจะกลับมาตั้งใหม่อีกรอบครับ
ขอบคุณครับ
แก้ไขล่าสุดโดย วายาโม2 เมื่อ Mon Mar 01, 2021 13:22, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 11, 12
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel