ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7680
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 20:00
[RE: [ManU] บอร์ดสู้ๆ !!!]
ซื้อเบอนัวต์ บาเดียชิล เถอะครับ
อย่ารอให้ไปรีลมาดริดแล้วค่อยเสียดายเลย
Spoil

แก้ไขล่าสุดโดย KormBer เมื่อ Mon Feb 22, 2021 20:04, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะกัลโช่
Status: ไก่แห่ง Valoran
เข้าร่วม: 03 Dec 2009
ตอบ: 11829
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 20:01
คิดว่าทวนเจอแบบที่ผ่านมาไปสภาพจิตใจน่าจะไปหมดแล้ว ส่วนตัวคิดว่าน้องอ่ะไหวอยู่แต่โฉ่งฉ่างไป น่าจะต้องปล่อยยืมอีกรอบ รอบที่ว่าขอให้เป็นทีมในลีค tier 1

ส่วนกองหลังตัวกลางที่จะนำเข้า จากข่าวลือแล้วเบอนัวต์ บาดิอาชิลก็น่าสนใจนะ มีความเร็ว จิ้มบอลแม่น เป็นตัวชนได้

ส่วนกองหน้าเนี่ย ช่วงนี้ใช้ความได้เปรียบจากเงินที่เหลือตลาดรอบก่อนเอางบทุ่มเอาฮาลันด์มาเลยก็ดีนะ

แต่คิดว่าคาดหวังอะไรไม่ได้มาก ตราบใดที่ทีมเจรจายังใช้ไอ้แมตต์ จัดจ์ อยู่
1
0

นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 22 Jun 2010
ตอบ: 4991
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 20:06
ความเห็นของผมนะ จากภาพรวมฟอร์มของทีมตั้งแต่เปิดฤดูกาลจนถึงตอนนี้ผมว่าตำแหน่งอันดับแรกที่ต้องเสริมคือ DM แล้วให้เฟร็ดแมคเล่นสูงไปช่วยบรูโน่ อันดับ2เสริมด่วนๆพอๆกัน ปีกขวานั่นแหละ

ที่นี้พอลองมาเทียบ ตำแหน่งกับซิตี้ที่นำโด่งอยู่ตอนนี้ฟอร์มแกร่งตอนนี้ แมนยูตำแหน่งที่ดีกว่าหรือพอเทียบได้ คือ แมกไกว บรูโน่ คาวานี่ นอกนั่นค่อนข้างเป็นรอง แล้วที่เป็นรองมากๆคือ กลางรับกับปีก นั่นแหละ

ถ้าเสริมได้แค่ 2 ตำแหน่งนี้ได้จริงในตลาดรอบหน้าถือว่าเก่งมากแล้วจริงๆ
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4572
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 20:48
เฟล็ดติดอย่างเดียว จังหวะแกยิงแถว2ไม่ได้เรื่อง พี่แกจะปั่นอย่างเดียว
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7585
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 20:49
[ManU] บอร์ดสู้ๆ !!!
เซนเตอร์ กับ ปีกขวา คือเป้าหมายแรกเลยถ้าผมเป็นโซลชา

แล้วถ้า คาวานี่ ยังอยู่ต่ออีกปี

ยังไม่ต้องรีบซื้อหน้าเป้าก็ได้ เผื่อ กรีนวู้ด จะเรียนรู้จนเทพขึ้นมา เราอาจไม่ต้องซื้อหน้าเป้าเลยก็ได้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0

นักบอลลีกภูมิภาค
Status: I choose you!!
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 23271
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 21:00
ขอกลิลิสกะcbคู่แมคไวยพอละ
1
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status: Sometimes you have to do the wrong things, for the
ตอบ: 16493
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 22:16
ลิเวอร์ ไก่ หลุดฟอร์ม ช่วงนึงทิ้งซิตี้แบบเป๊บเหมือนจะยอมแล้วด้วยซ้ำ 5555

ของเราฟอร์มกลางๆ คะแนนหล่นไปเยอะ แต่ไม่มีช่วงช็อตยาว เราเลยมาอยู่ตรงนี้

ยังไม่คิดว่าทีมดีพอเลย มีบรูโน่ที่ต้องยอมว่าเก่ง แรชวูบวาบบ้างแต่ยังฝากอะไรไม่ได้

หลังตัวกลางยังมีจุดอ่อน มาเที่ยว กรีน ปีนี้ไม่คมเหมือนเดิม จุดอ่อนยังเยอะมาก
1
0
Status:
เข้าร่วม: 08 Jun 2010
ตอบ: 3904
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 22:45
REDMONSTER99 พิมพ์ว่า:
AboJaMa พิมพ์ว่า:
กระดกบอลข้ามหัว พิมพ์ว่า:
แรชฟอร์ดโหม่งได้ omg  

จริงท่านเหมือนไม่เคยดูแรชมัน 5555+  

ผมดูแมนยูเกือบทุกนัด ก็ไม่เห็นว่าอ่อน
มีมาบลัฟว่าเหมือนไม่เคยดูแรชเล่น

แรซซี่มันกาก 2 อย่างครับ ตอนนี้ คือลูกโหม่งกับลูกยิง ซึ่งมันจำเป็นมากๆ สำหรับหน้าเป้าเลยนะท่าน

ไอยิงยังพอถูไถ แต่โหม่งนิ ผมบอกเลย ว่าไม่ได้เจงๆ
1
0

นักเตะอบต.
Status: Old Trafford Resort & Spa
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 928
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 23:15

จริงท่านเหมือนไม่เคยดูแรชมัน 5555+  

ผมดูแมนยูเกือบทุกนัด ก็ไม่เห็นว่าอ่อน
มีมาบลัฟว่าเหมือนไม่เคยดูแรชเล่น

แรซซี่มันกาก 2 อย่างครับ ตอนนี้ คือลูกโหม่งกับลูกยิง ซึ่งมันจำเป็นมากๆ สำหรับหน้าเป้าเลยนะท่าน

ไอยิงยังพอถูไถ แต่โหม่งนิ ผมบอกเลย ว่าไม่ได้เจงๆ

เรื่องโหม่งนิ บอกก่อนครับว่าผมไม่ได้เขียนว่าโหม่งเก่งนะ
ไม่ใช่เก่งแบบโคลเซ่ไรงี้ แต่บอกว่าโหม่งได้นะ
ถ้าดูแรชขึ้นมาแรกๆ แรชมันก็โหม่งได้นะ
ยิ่งตอนนี้สูงขึ้น แกร่งขึ้น คิดว่าโหม่งได้ เทคตัวได้ดีด้วย
แต่หลังๆแรชมันไปเล่นแต่ด้านข้าง
เลยแทบไม่มีโอกาสได้โหม่งเลย
รอลองให้แรชไปโหม่ง ผมเลยว่าโหม่งได้
ขนาดแผนตอนนี้เปิดข้างมากขึ้น คาวานี่ยังมีโอกาสไม่เยอะเลย
เพราะด้านข้างมัวแต่ยึกยักกัน จังหวะเลยไปหมด
แต่ไม่ว่าไรนะ ความคิดคนเราไม่เหมือนกัน
การรับสาร การส่งสาร ความคิดเห็น มันไม่เหมือนกันอยู่แล้วครับ

1
0
believe in manchester united
ดาวเตะลา ลีกา
Status: Loneliness is underrated.
เข้าร่วม: 09 Oct 2009
ตอบ: 7805
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 23:26

เรื่องโหม่งนิ บอกก่อนครับว่าผมไม่ได้เขียนว่าโหม่งเก่งนะ
ไม่ใช่เก่งแบบโคลเซ่ไรงี้ แต่บอกว่าโหม่งได้นะ
ถ้าดูแรชขึ้นมาแรกๆ แรชมันก็โหม่งได้นะ
ยิ่งตอนนี้สูงขึ้น แกร่งขึ้น คิดว่าโหม่งได้ เทคตัวได้ดีด้วย
แต่หลังๆแรชมันไปเล่นแต่ด้านข้าง
เลยแทบไม่มีโอกาสได้โหม่งเลย
รอลองให้แรชไปโหม่ง ผมเลยว่าโหม่งได้
ขนาดแผนตอนนี้เปิดข้างมากขึ้น คาวานี่ยังมีโอกาสไม่เยอะเลย
เพราะด้านข้างมัวแต่ยึกยักกัน จังหวะเลยไปหมด
แต่ไม่ว่าไรนะ ความคิดคนเราไม่เหมือนกัน
การรับสาร การส่งสาร ความคิดเห็น มันไม่เหมือนกันอยู่แล้วครับ

ช็อตโหม่งจ่อๆข้ามคานนัดเลสเตอร์ยังติดตา
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: "ดาวรุ่งตลอดกาล"
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1097
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 23:46
จัดไปคับ บอร์ดสู้ๆ
ขอปังๆเลยช่วงตลาดรอบหน้า แบบไม่ต้องรอใกล้ตลาดวายนะ
1
0
Status:
เข้าร่วม: 21 May 2011
ตอบ: 1801
โพสเมื่อ: Tue Feb 23, 2021 01:35
[ManU] บอร์ดสู้ๆ !!!
แรชโหม่งได้ครับ ใครๆก็โหม่งได้ แต่แรชเล่นหันหลังให้ประตูไม่เก่งครับ นี่คือสกิลหลักๆของหน้าเป้าเลยนะครับ กองหน้าที่เล่นหันหลังให้ประตูไม่เก่งนี่จะทำอะไรมันก็ยากนะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักเตะอบต.
Status: Old Trafford Resort & Spa
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 928
โพสเมื่อ: Tue Feb 23, 2021 02:32
dfbeck พิมพ์ว่า:
แรชโหม่งได้ครับ ใครๆก็โหม่งได้ แต่แรชเล่นหันหลังให้ประตูไม่เก่งครับ นี่คือสกิลหลักๆของหน้าเป้าเลยนะครับ กองหน้าที่เล่นหันหลังให้ประตูไม่เก่งนี่จะทำอะไรมันก็ยากนะครับ  

การเล่นหันหลังให้ประตู การพิงคู่แข่ง ผมว่าแรชก็ไม่ได้กระโหลกกระลาขนาดนั้นนะ
อาจไม่เก่งขั้นสลาตั้น แต่ดีกว่าลูกากู มาเที่ยว กรีนวู้ดแน่
0
0
believe in manchester united
นักเตะอบต.
คาสโนว่า SS
Status: วันนี้ว่าง เข้าบอร์ทั้งวัน 55555555555
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 10795
โพสเมื่อ: Tue Feb 23, 2021 09:32
ณ จุดนี้ ผมให้ความสำคัญกับ CB ที่สุดเลย

อยากได้คนที่มีคาเเรคเตอร์ดูดันหน่อย ดูกองหลังเเมนยูตอนนี้หน่อมเเน้มเหลือเกิน
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
ตอบ: 18318
โพสเมื่อ: Tue Feb 23, 2021 09:48
ไม่ได้หวังกลิลิซเลยครับ เพราะเอาไปเสริมตรงที่ขาดดีกว่า ถามว่าอยากได้ไหม อยากมากครับ แต่แรชมันยืนได้ คนอื่นก็พอไปยืนได้

แต่ตรงปีกขวา กลางครับ หรือCB ผมว่าเอาไปลงตรงนั้นน่าจะดีกว่า

ส่วนตัวผมอยากได้ซานโช่กับcbสักตัวครับ งบไม่น่าพอไปลงกลางรับ เข็นใช้มาติชบางเกมส์ไปอีกสักปีสลับเฟร็ดแมค แล้วค่อยหาอีกปี

ส่วนศูนย์หน้าดูทรงละก็คงงบไม่พอ เข็นที่มีไปอีกปี จับเอลมาทาดอร์ต่อสัญญา

แล้วพออีกตลาดก็ทยอยๆเปลี่ยนปีละคนสองคนต่อครับ ช่วงโควิดผมอยากได้ประมาณนี้
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel