ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6093
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 15:18
"เนฟ" ชี้หงส์เล่นเหมือนซอมบี้ - แนะ JK ลองแผนใหม่ๆ
Bia Koyuki พิมพ์ว่า:
ผมเชื่อใน JK มากกว่าคำแนะนำของ แกรี่ เนวิลล์ นะ
ผมว่าเขารู้ว่า เขาจะแก้ปัญหายังไง  
ที่แน่ๆ​ ผมเชื่อใน JK มากกว่าแฟนบอลในบอร์ด SS แน่ๆ​

พอผลการแข่งขัน​ไม่เป็นใจ​ หวังไว้เยอะ กลัวโดนล้อหนัก เลยเอา JK​ มาเป็นแพะ

ตัวเจ็บขนาดนี้ แบบเยอะเว่อวัง แล้วเป็นตัวจริงด้วยนะ แถมโชคยังไม่ค่อยเข้าข้างอีก ในหลายๆ นัดมันเปลี่ยนผลการแข่งขันโดยสิ้นเชิง

ช่วงนี้ก็กำลังเล่นเรื่องกองกลางไปเล่น CB แล้วจะให้เอากองหน้าไปเล่นหรอ 55 ก็ไม่มีตัวผู้เล่นจะให้ทำไง แต่บอกว่าก็เอาแนท เอารีส ไปเล่นสิ คล๊อปก็ลองมาหมดแล้วนะ พอแนทลง รีสลง ก็ไปด่าแนทด่ารีส นัดแพ้แมนยูก็เอารีสลงไม่เห็นหรอ ส่วนนัดล่าสุดก็แนทไง เอาเด็กลง สรุปเหวอ​ทั้งคู่​ เด็กก็ยิ่งเสียความมั่นใจไปอีก

พอไม่มีที่ลง ก็ไปด่าว่าไม่ซื้อตัวล่ะ เอ้า ก็เจ้าของไม่อนุมัติ กว่าจะอนุมัติก็เลทกว่าจะได้ตัวก็วันสุดท้าย​ แล้วหวังอะไรกับนักเตะค่าตัวไม่กี่ล้าน จากชาลเก้ทีมจะตกชั้นทีมนึง กับเปรสตัน นี่ก็ทำทุกอย่างตามที่แฟนบอล SS บอกเลยนะ

ผมอ่านเห็นแฟนบอลประเภทนี้ทีไร เหมือนลืมว่าเราเคยอยู่จุดไหน แล้ว​ JK​ ทำให้เราอยู่จุดไหน​ โดยที่จำนวนเงินที่ใช้การซื้อขายทั้ง 4 ปีกว่าๆ​ เกือบจะไม่​ติดลบ​ ผมท้าให้โค้ชคนไหนก็ได้ทั้งโลกลองทำแบบ JK ให้ดูหน่อยครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ข.
Status: god.iLL
เข้าร่วม: 25 Jul 2020
ตอบ: 3188
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 15:46
"เนฟ" ชี้หงส์เล่นเหมือนซอมบี้ - แนะ JK ลองแผนใหม่ๆ
ยังดูดีอยู่ครับแค่ขาดvvd ไม่ต้องกังวลลลลลลลว์
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 18 Jul 2020
ตอบ: 5820
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 15:47
[RE: "เนฟ" ชี้หงส์เล่นเหมือนซอมบี้ - แนะ JK ลองแผนใหม่ๆ]
กำลังงงอยุ่ว่าเกิดไรขึ้น หลังจากถล่มพาเลช 7-0 ที่น่าจะสร้างความมั่นใจ+โมเมนตัมมา

เสมอเวสบรอม 1-1
เสมอนิว 0-0
เเพ้เซ้า 0-1
เสมอเเมนยู 0-0
เเพ้เบรินลี่ 0-1
ชนะสเปอร 3-1
ชนะเวสเเฮม 3-1 นึกว่าความมั่นใจ+โมเมนตัมจะมาละ

เเพ้ไบรตัน 0-1
เเพ้เเมนซิ 1-4
เเพ้เลสเตอร์ 1-3
เเพ้เอฟ 0-2

0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 24 Sep 2005
ตอบ: 11134
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 16:20
[RE]"เนฟ" ชี้หงส์เล่นเหมือนซอมบี้ - แนะ JK ลองแผนใหม่ๆ
อารมณ์เหมือน กางเกงหลุด แล้วปิดหน้า แต่โชว์จิม พะวักพะวนไปหมด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 01 Nov 2009
ตอบ: 1524
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 16:31
[RE: "เนฟ" ชี้หงส์เล่นเหมือนซอมบี้ - แนะ JK ลองแผนใหม่ๆ]
ก็ต้องปรับบ้างจริงๆแหละ ตัวมันไม่เอื้อการเล่นแบบเดิมๆ

เล่นขึงใส่เหมือนอย่างเคย แต่กลางกับเซ็นเตอร์ไม่ไหวแล้ว เสียบอลแล้วเอากลับมาเล่นไม่ได้

อีกฝั่งเค้าก็รอฉวยโอกาส ปล่อยให้ครองบอลเดี๋ยวก็พลาดให้เอง
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 3080
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 16:32
อยากให้นักเตะลิเวอร์พูลเลิกหงอยสักทีเวลาโดนยิงนำ หงอยแบบไม่เอาไรแล้วเล่นๆให้จบเกม
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 18 Sep 2010
ตอบ: 1687
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 16:52
Tubbinho พิมพ์ว่า:
ชอบเหลือเกิน ถอยมิดฟิลด์ลงมาเป็นเซ็นเตอร์เนี่ย นัดหน้าเจอเชฟยู ถ้าแฟ้บยังไม่ฟิต แกเอาไวนัลดุมเป็นเซ็นเตอร์คู่คาบัคแน่ๆ  

555 ทำเล่นไป บ้าจี้เอาดุมไปยืนขึ้นมานี่ฮาเลยนะ เหมือนจะเคยเอาดุมไปยืนด้วยนะ สักหลายปีที่แล้ว ถ้าจำไม่ผิด
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 16447
โพสเมื่อ: Mon Feb 22, 2021 18:34
เฮียไม่บอกไปคุมบาเลนเซียล่ะ?
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel