ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

รีไทร์ผู้จัดการ
Status: YNWA : )
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7993
โพสเมื่อ: Fri Feb 12, 2021 12:23
ถูกแบนแล้ว
[RE: BRADY GOAAAATTTTTT]
Spoil
Rinsama พิมพ์ว่า:
quepidkyu พิมพ์ว่า:
Rinsama พิมพ์ว่า:
T--BAG พิมพ์ว่า:
Brunswick พิมพ์ว่า:
T--BAG พิมพ์ว่า:

ทีนี้ก็เลิกสงสัยกันได้แล้วว่า ทอมเบรดี้ กับ เพย์ตัน แมนนิ่ง กับ แอร่อน ร๊อดเจอร์ส ใครเหนือกว่ากัน

มีคนกล้าคนสงสัยด้วยหรอครับ

ขนาดผมเกลียดเบรดี้มากๆยังต้องยอมรับเลยว่าที่สุดจริงๆ

เพย์ตัน+ร๊อดเจอร์ส ยังได้แหวนไม่ถึงครึ่งของน้าทอมเลย

ปล.ยืนยันคำเดิมครับ เบรดี้คือควอเตอร์แบ็คที่เก่งที่สุดในประวัติศาสตร์
นำทีมทำ Perfect (Regular) Season ได้ ก่อนจะมามีสถิติ 0-2 ในSBกับอีไลของผม  

ผู้บรรยายไทยครับ ตัวหลัก บอกว่า เป็นที่น่าคิดว่า ถ้าเบรดี้ไม่มีอาวุธหลัก แบบกรองค์ แบบ บราวน์

จะได้แชมป์ไหม  

เอาจริง อาวุธหลักแบบ Gronkเนี่ยนะ พูดแค่นี้ ก็ ไม่ได้เรื่องละครับ
Gronk ถ้าไม่ได้อยากมาเล่นกับเบรดี้ ผมว่าแกนั่งอยู่บ้านละครับ
เคยเก่งอะใช่ แต่ยกGronk มาบอกเป็นอาวุธหลัก สงสัย ไม่เคยดู บัคคาเนียร์เล่น ส่วนบราวส์ เนี่ยผมว่าไม่ได้ดี ได้เด่นอะไรเท่าไรเลย พอๆกับGronk นั้นแหละ
ถ้าจะพูดเนิฟ ชมทีมรับแบกได้แชมป์ยังไม่ค่อยน่าเกลียดเท่าไร

บราวกับ กร๊องนี่สำรองทั้งคู่เลยไม่ใช่หรอ งง หลักตรงไหน  

ใช่ครับ เล่นไม่ค่อยไหวแล้ว ดูก็รู้ว่าพักไปนาน หมดถังแล้ว
แต่ช่วงวีคหลังๆก็ดีขึ้นบ้าง แต่ไม่ถือว่าดีมากมายอะไรหรอก
แต่SB เหมือนที่ผ่านมาเก็บแรงมาเล่นเกมนี้โดยเฉพาะเลย

แล้วลองเทียบ บัคกับชีพนะ Gronk กับ Kelce Hill กับ MBC เอาตอน ณ ปัจจุบันเลย ใครดีกว่ากัน

ลองสลับข้างกันก็ได้ ให้ Kelce หรือ Hill มาบัค ชีพ ใช้ Gronk กับ MBC แทน

คือเห็นภาพเลยว่าจะเป็นไง 555

ก่อนหน้าบัคชนะ มีสักกี่คนที่คิดว่าจะบัคจะชนะ
ไม่ต้องถึงกับขาดขนาดนี้นะ ส่วนใหญ่ก็ใสชีพกันทั้งนั้นแหละ อาจจะมีคนไม่ใส่เพราะเห็นเป็น TB ถ้าแข่งกับทีมอื่นใส่ชีพกันร้อยเปอเซ็น

แล้วปีนี้บัค ติดโปรกับออล กี่คน มาบอกทีมนี้ stacked อย่างขำอะ

จำกันไม่ได้แล้วมั้งว่า ใส่ TB ยับขนาดไหนตอนช่วง 7-5อะ  

สลับข้างกัน แล้วมีเบรดี้ ยืนปาให้นะ โอ้โห ทีมรับแม่งคงแบบ กูปิดใครดีวะะะะะะ

แม่งงงง แถม ไลน์ซื้อเวลาให้เบรดี้ได้โคตรเยอะ

ปล. ก่อนเกมบอกบัคจะถล่มผมยังไม่แน่ใจเลย ให้เพื่อนกดบัคไปให้นิดหน่อย แต่SB มันต้องเก๋าด้วยอะผมว่า เจอพวกเขี้ยวๆไปเรียบร้อย ปีหน้าผมว่าถ้าไม่มีอะไรพลาดก็สองทีมนี้แหละน่าจะเจอกันอีกรอบ เพราะมองทีมอื่นยังไม่เห็นทีมไหนจะเอา ชีฟอยู่ ส่วนบัคก็ต้องประคองไป แล้วมาระเบิดฟอร์มเอาในรอบเพลย์ออฟ

1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
I'm much more me when I'm with you

YNWA

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel